PDA

View Full Version : [Bình Định] Điểm danh các mem

quangvinh
13-03-2014, 06:12 PM
Điểm danh các mem
Ai là mem Bình Định thì vô điểm danh nha
có gì anh em thảo thuận nếu có thể thì tổ chức off một bữa( cái này thấy khó:D )

Lưu ý::rong:( dành cho các mem chưa đọc nội quy)

- Các cuber báo danh ghi rõ : Tên thật, năm sinh, địa chỉ, số đt, nick chat để tiện cho việc liên lạc.
[B]- Topic dành để cho các cuber báo danh, không nên tán gẫu ở đây để tránh spam. Việc hẹn hò offline các bạn có thể post bên box Hẹn hò gặp gỡ.
- Các cuber báo danh ghi rõ : Tên thật, năm sinh, địa chỉ, số đt, nick chat để tiện cho việc liên lạc.

Mathemis
29-08-2014, 11:46 PM
Điểm danh các memAi là mem Bình Định thì vô điểm danh nhacó gì anh em thảo thuận nếu có thể thì tổ chức off một bữa( cái này thấy khó:D )Lưu ý::rong:( dành cho các mem chưa đọc nội quy)- Các cuber báo danh ghi rõ : Tên thật, năm sinh, địa chỉ, số đt, nick chat để tiện cho việc liên lạc.[B]- Topic dành để cho các cuber báo danh, không nên tán gẫu ở đây để tránh spam. Việc hẹn hò offline các bạn có thể post bên box Hẹn hò gặp gỡ.- Các cuber báo danh ghi rõ : Tên thật, năm sinh, địa chỉ, số đt, nick chat để tiện cho việc liên lạc.

truongiang
08-10-2014, 11:05 AM
chào bác em có mặt, em ở tây sơn

| kem dưỡng da ban đêm (http://khoedep360.vn/shop/lam-dep/my-pham-duong/my-pham-duong-da/)

hotmitluitro4
02-09-2016, 07:24 PM
con em nua bac