PDA

View Full Version : Rubik lên báo HHT !!!!

Toàn.DC
22-09-2008, 10:12 PM
Bài báo này mình đã đọc khá lâu rồi, đó là báo HHT số 727

http://farm4.static.flickr.com/3295/2879426004_b301f7e381.jpg?v=0

Xem hình nguyên bản ở đây:
<!-- m --><a class="postlink" href="http://www.mediafire.com/?zv0ej3ztyen">http://www.mediafire.com/?zv0ej3ztyen</a><!-- m -->

Hình khá nặng do mình scan ở độ phân giải cao nhất để các bạn có thể đọc rõ. Mình đã cắt bớt những thứ không liên quan.

Chúc các bạn vui vẻ.
Nghia có dịp rảnh nhớ vào xem nha !

Toàn.DC
22-09-2008, 10:14 PM
À các bạn nên save hình về máy để xem để có thể zoom dc

kieuphong
22-09-2008, 11:57 PM
save về rồi mà vẫn bé tý, phóng to lên là vỡ hình ngay, ko đọc đc. Để ý thấy có cái kỷ lục 1phut30s, chắc bọn này chưa biết đến 4rum của chúng ta rồi.

vuaquyen92
23-09-2008, 09:34 AM
Cái này chắc có lâu rồi ko biết bây giờ mấy trường đấy còn phong trào này ko nhỉ HHT mà biết forum mình có anh Nghia kỉ lục 15s và nhiều mem sub dưới 60s chắc phải xem xét lại :mrgreen:

Toàn.DC
23-09-2008, 09:58 AM
Đã thêm link MEDIA FIRE, các bạn download hình về để xem dc rõ nhất

kieuphong
23-09-2008, 12:26 PM
Câu cuối hay khủng khiếp: "Theo các bác sỹ tâm lý thì rubik rất tốt cho những lúc căng thẳng, nó cũng là một cách để vận động trí não. Hơn nữa chơi rubik còn giúp cho teen phát triển tư duy logic nữa cơ đấy". Đọc xong câu này thì phụ huynh nào còn có thể cấm con mình chơi rubik nữa cơ chứ V:-V

jackblk
23-09-2008, 01:38 PM
Để ý thấy có cái kỷ lục 1phut30s, chắc bọn này chưa biết đến 4rum của chúng ta rồi.

:-O :-O :-O :-O Cười chết mất. Ở trường em cũng có đứa bik chơi, em nói em cũng bik, rùi nó bảo: tao quay hết 2 phút rưỡi đấy, đua ko :oops: và rùi..... :-O Nhìn trố mắt, mặc dù em còn gà chán, thế mà hơi bị nổi tiếng đây :lol:

Câu cuối hay khủng khiếp: "Theo các bác sỹ tâm lý thì rubik rất tốt cho những lúc căng thẳng, nó cũng là một cách để vận động trí não. Hơn nữa chơi rubik còn giúp cho teen phát triển tư duy logic nữa cơ đấy". Đọc xong câu này thì phụ huynh nào còn có thể cấm con mình chơi rubik nữa cơ chứ

Ái chà, mấy tên này viết xằng quá :oops: nhưng rất tốt :razz: , rất tiếc chưa quảng bá đc rubikvn.com :evil:

Rubikz!
20-11-2008, 01:02 AM
có lẽ mai phải quảng cáo forum mình trên forum trường mới đc :D

duongquangtrung93
23-04-2009, 12:03 AM
bây h minh mới biết !. Bây h lười đọc hht .. ^^ kỉ lục của đh khtn là 1'30s accacaacac...

nguyenhoangtuan
23-04-2009, 07:23 AM
Em học Nguyễn Chí Thanh ở thành phố Hồ CHí Minh,bữa hôm giờ ra chơi em chỉ cho mấy đứa bạn cách xoay thời đồ đá mấy đứ lớp kia tưởng gà lắm nói ra xoay độ với tao nè.Ghét rồi dớp thằng nhóc tròn xoe 2 con mắt:shy:(gà mà chảnh quá làm em chịu không nổi em còn chưa dám thách ai mà nó ra thách em:D)
Cục rubik là vật bất ly thân của em lúc nào cũng để trong cặp hết thằng nào gà gà mà láo láo là cho bài học liền

shiro93
23-04-2009, 11:30 AM
Rubik là đề giải trí lành mạnh thui mà:D nếu muốn chứng tỏ bản thân thì cứ đi thi những giải quốc tế:D, mở mang tầm nhìn^^. Cầu mong sao rubikvn.com ngày càng lớn mạnh:D

nguyenhoangtuan
24-04-2009, 11:25 AM
Mình thì còn lâu lắm mà cũng chẳng mơ đi thi quốc tế đâu mình chỉ mong rằng những ai thích rubik thật sự chơi càng ngày càng hay thui( ví dụ mình nè thích bld quá 2 tuần mò mẫm và thành công)hj hj:D