PDA

View Full Version : khi nào nó tàn

luanpro56512
02-01-2016, 10:17 AM
cục moyu hualong khoảng 5 tháng nó hư chưa vậy các bạn.cho mình thêm ý kiến về yuxin timer đi.có nên mua yuxin timer không?

huuan2003
03-01-2016, 05:54 AM
cục moyu hualong khoảng 5 tháng nó hư chưa vậy các bạn.cho mình thêm ý kiến về yuxin timer đi.có nên mua yuxin timer không?
Moyu Hualong bền hơn nhiều chứ bạn, vài năm có thể ấy. Yuxin timer thì trông có vẻ cũng ổn, được gơn mấy loại QJ nhưng về độ bền thì còn nhiều "nghi vấn" :haha:

- - - - - - Hệ thống tự động gộp 2 bài viết liên tục khi thành viên spam - - - - - -

Moyu Hualong bền hơn nhiều chứ bạn, vài năm có thể ấy. Yuxin timer thì trông có vẻ cũng ổn, được gơn mấy loại QJ nhưng về độ bền thì còn nhiều "nghi vấn" :haha: . Nếu bạn chưa có timmer thì bạn có thể mua một chiếc yuxin, còn nếu bạn có 1 QJ timmer rồi thì để vậy mà xài ^_^

Rubik2X
03-01-2016, 05:04 PM
Bạn sao vậy. 5 tháng thà mua rubik 30k còn bền hơn nhé. Moyu huanlong không rơi, không vỡ, sili thường xuyên thì ít cũng 3-4 năm mới tã ( ít nhất cũng 2 năm)
yuxin timer là thương hiệu mới nổi, thiết kế đẹp, các chức năng giống với speed stack v3 pro, có 4 chữ số
còn về độ bền có lẽ không bằng thương hiệu lâu năm của speed stack đâu bạn ạ