PDA

View Full Version : Chuyện về box thư giãn

haily
12-02-2010, 07:46 PM
theo tui thấy thì các mod phải làm cho bõ thư gian không tính số post, vì có nhiều thread lập ra mục đích gây cười,hoặc cái thread gì của ai đó là thi nổ, thì mọi người vô đó nổ mà cũng tính số post, vậy khác gì spam

mong các mod xem xét

điển hình như vozforum, box chuyện trò linh tinh không tính số post

còn ai có ý kiến gì thì cứ post

box mua và bán cũng không cần tính số post, chỉ hỏi mua đồ mà cũng tính số post, chẳng đóng góp cho forum gì hết, và còn nhiều box khác cung không cần tính số post

programmer_94
12-02-2010, 07:50 PM
mới lên V6, giờ làm thế tui tụt xuống professor cube giờ , hổng chịu ;))

haily
12-02-2010, 08:24 PM
mới lên V6, giờ làm thế tui tụt xuống professor cube giờ , hổng chịu ;))

vậy hầu hết số pót của ông nằm ở trong bõ thư giản à

ola_bibi
12-02-2010, 08:36 PM
Đừng tính số post mà tính số Thanks ! vậy hay hơn !!!

dqtrung
12-02-2010, 08:37 PM
mình thấy không nên
spam nghĩa là post bài không đúng nội dung của box, topic, đây là box thư giản nên mọi người post bài lên cho vui
chừng nào chat ở trong topic mới coi là spam chứ
@haily: cái "thi nổ" là của mình đó, chỉ để vui thôi, mình không tin có ai đọc mà không cười

Yukito
12-02-2010, 08:39 PM
Mình đồng ý với dqtrung.Đầy là box thư giãn =>post những bài để thư giãn

maiduylinh
12-02-2010, 09:25 PM
em thấy post bài lung tung(1 số chuyện chẳng đáng buồn cười cũng post) làm cho mọi người khó tìm được những bài cũ mà mình cần ( nói vậy thôi chứ em chọn cái ((Không, vậy số post của tui giảm à* )) vì một số lí do đặc biệt hơn:D:D:D:D:D:D:D:D:D

anhdahisinh
12-02-2010, 09:45 PM
Mọi người tham gia diễn đàn k nên để ý đến số post hay số thanks làm gì, nên đóng góp cho diễn đàn ngày càng phát triển thì tốt hơn

Yu-Gi-Oh
12-02-2010, 10:21 PM
a Luân nói đúng đấy , chỉ cần đóng góp nhiệt tình cho 4rum là dc rồi..còn số post và số thanks ko quan trọng :)... làm việc nhà từ sáng h mới dc lên =.="

heiniken_no1
13-02-2010, 09:18 AM
Làm việc hoặc luyện tập mệt quá thì mọi người có một khu vực để giải trí với nhau -> đó là lí do lập ra box thư giãn, định nghĩa cái tên là biết box này nói về các chủ đề giải trí, như vậy không tránh khỏi việc spam để gây cười hoặc châm chọc nhau.
Vấn đề ở đây không phải có hoặc không đâu haily à, một số người cất công sưu tầm, hoặc sáng tạo ra các văn hoá phẩm để giải trí và đưa vào box này, đó cũng là công sức của họ, nếu không tính số post, vậy đa số mọi người bị mất đi quyền sáng tạo và lao động trí óc rồi.
Còn vấn đề tính số post hay không thì không quan trọng, anh nghĩ nếu một người có uy tín, có những bài viết rất bổ ích thì dù số post của họ cho dù là 1 2 hay 3 gì đó thì cũng được tôn trọng và nhiều người biết đến hơn những người có 17,18 bài post mà toàn post bài nhảm nhí, copy từ các topic khác. Hãy nhìn các bài viết của họ để đánh giá từng người chứ đừng xem trọng thành tích cá nhân, chỉ làm chia rẽ diễn đàn mà thôi.
( Không vote nhé :) )

phuc_lichking
13-02-2010, 10:11 AM
mình đồng ý:D:D,không nên tính số post trong box thư giản(nhưng không biết trung tỷ tỷ làm nổi không:D:D)