PDA

View Full Version : Fake F...vs Brain Cube...mod...% chì....???

rubikfan1996
20-02-2010, 06:31 PM
Cho hỏi, Fake F có độ chì ntn so sánh với Brain Cube, có độc lắm ko? Mọi người trả lời nhanh để mình còn mua về mod :P

empty1234
20-02-2010, 06:43 PM
khi mod đeo khẩu trang vào là được thôi, chẳng ảnh hưởng mấy đâu

maiduylinh
20-02-2010, 09:25 PM
anh đã bảo là loại gì chẳng có chì (tất nhiên là độ chì có trong cube sẽ nhiều tương đương với nhau )nếu em muốn cẩn thận thì đeo 2 cái khẩu trang , không phải nói đùa hay trêu đâu , anh cũng dùng cách này sẽ không cảm giác dc mùi đâu cho dù thực sự ko ít thì nhiều cũng bay vào mũi + em bật quạt số to thổi thắng vào chỗ làm vừa đỡ mùi vừa đỡ bụi và khi quét dọn cũng khá dễ (cách này sử dụng trong những nơi kín như phòng ) còn nếu em ở ngoài trời thì chọn chỗ nào thật nhiều cây (nếu quá tối thì bật đèn lên nghen , không thì cận thị đó ):D:D

hoalongntc
20-02-2010, 09:25 PM
Nhựa brain mền hơn nên dễ mod hơn bạn à, với lại fake F nhựa cũng khá mỏng nữa, mình toàn dùng brain không à. Còn chì thì cục nào chả có, hàng China cả mà.

rubikfan1996
20-02-2010, 09:36 PM
anh đã bảo là loại gì chẳng có chì (tất nhiên là độ chì có trong cube sẽ nhiều tương đương với nhau )nếu em muốn cẩn thận thì đeo 2 cái khẩu trang , không phải nói đùa hay trêu đâu , anh cũng dùng cách này sẽ không cảm giác dc mùi đâu cho dù thực sự ko ít thì nhiều cũng bay vào mũi + em bật quạt số to thổi thắng vào chỗ làm vừa đỡ mùi vừa đỡ bụi và khi quét dọn cũng khá dễ (cách này sử dụng trong những nơi kín như phòng ) còn nếu em ở ngoài trời thì chọn chỗ nào thật nhiều cây (nếu quá tối thì bật đèn lên nghen , không thì cận thị đó ):D:D

Xấp xỉ 6 độ rồi, chưa đủ sao mà còn.....Nhưng nhìn vẫn đẹp zai nha, ko phải lúc nào cũng nheo mắt lại đâu!