PDA

View Full Version : Cần đc giúp đỡ !!!

cubera3
28-02-2010, 11:12 PM
Chẳng là em đang đinh chế con Cuboctahedron [as know as Diamond Cube] . Nhưng trong bài anh gà nói nhanh em mới hiểu đc phần nào, ai đã chế hay có thể gải thíck thêm cho em đc không.
Và em hỏi luôn trám thì trám = j thì đẹp, nguyên liệu mua ở đâu ??
Thank các anh trước nha :) :)

empty1234
28-02-2010, 11:17 PM
Em không hiểu gì thì phải nói rõ chứ. Chứ nói chung chung thế này thì ai hiểu được :|

SLOWSOLVE
01-03-2010, 01:40 PM
Chẳng là em đang đinh chế con Cuboctahedron [as know as Diamond Cube] . Nhưng trong bài anh gà nói nhanh em mới hiểu đc phần nào, ai đã chế hay có thể gải thíck thêm cho em đc không.
TRÁM BẰNG MATÍT BẠN ẠH, TRONG BOX PHẦN CỨNG NÓI RỒI MÀ

honamhai
01-03-2010, 02:03 PM
em phải nói rỏ là không hiểu ở bước nào thì mới giúp được chứ. cụ thể là bạn phải nói bạn làm được tới đâu.

rubikfan1996
01-03-2010, 07:28 PM

Bạn làm = matit à? Giống mình nè :P Nhưng mình dùng loại có tên Mastix Lack, ko biết có phải loại bạn dùng hok? Mà mình mở hộp ra là ko có tuýp bột bả theo, chỉ 1 màu nâu ko thôi, cứ thế mà trám vô :|[hr]

em phải nói rỏ là không hiểu ở bước nào thì mới giúp được chứ. cụ thể là bạn phải nói bạn làm được tới đâu.

Nó còn chưa sờ vào đâu anh ạ.........Mà thèng này cắt = dao hơ nóng bằng lửa, hâm quá :|

cubera3
02-03-2010, 11:00 PM

Matit thì mua ở đâu hả anh ??

programmer_94
04-03-2010, 04:52 PM

Matit thì mua ở đâu hả anh ??

tiệm bán sơn

rubikfan1996
04-03-2010, 10:05 PM
@slowsolve: cái chữ kí của anh to "đột ngột" quá đấy! Xin anh cho chỉnh sửa size bé lại đi, cái mặt to đùng àh...........Nhưng cũng có lời khen là cute đấy

programmer_94
04-03-2010, 11:16 PM
@slowsolve: cái chữ kí của anh to "đột ngột" quá đấy! Xin anh cho chỉnh sửa size bé lại đi, cái mặt to đùng àh...........Nhưng cũng có lời khen là cute đấy

chính xác, đang xem bài tự nhiên em nào tóc đỏ kính đen nhảy ra, choáng kinh khủng nhưng nhìn chung ngoại hình khá chuẩn
she is so cute >:D< >:D< >:D<

Yu-Gi-Oh
04-03-2010, 11:19 PM
avarta là G....chữ kí cũng G luôn ;))

KissesHacker
05-03-2010, 08:38 PM
chữ kí đẹp quá,
đeo kính đen to bự chát, chả thấy mặt mũi đâu hết,
mà mặc cái áo sassy quá

Hình như là under-we :)) Khá cute, nhưng ko khen đâu, bạn gái tớ là nhất :))

Matit thì trám khe hay trám lỗ hở bà kon, ai đã dùng matit chia sẻ giúp, giá cả lun :P