PDA

View Full Version : Thành tích cá nhân.

WarKing
11-03-2010, 10:58 AM
http://WWW.youtube.com/watch?v=HY6wT96L-S4

mình ko tìm thấy tag youtube mấy b thông cảm 8-}
nếu ai có lòng thì bày mình cách up với

Devilbringger
11-03-2010, 11:10 AM
bạn scramble random kiểu này rất dễ trùng với những lần solve khác, vì mỗi ng` có 1 thói quen FT nhất định, bạn nên dùng scramble 25 bước trên máy, như vậy khách quan hơn. Look Ahead còn khá ngập ngừng :) với lại CT chữ G bạn phải làm A + U (nên học hết 4 chữ G)

duongkimngoc
11-03-2010, 11:19 AM
Post clip hộ bạn này.
HY6wT96L-S4

rubikfan1996
11-03-2010, 05:09 PM
bạn scramble random kiểu này rất dễ trùng với những lần solve khác, vì mỗi ng` có 1 thói quen FT nhất định, bạn nên dùng scramble 25 bước trên máy, như vậy khách quan hơn. Look Ahead còn khá ngập ngừng :) với lại CT chữ G bạn phải làm A + U (nên học hết 4 chữ G)

Ờ đúng rồi, em toàn như thế, cram tùm lum, tại lười ko dùng chương trình bấm h. Nhưng ko hiểu sao làm thế toàn solve lâu hơn là scram đàng hoàng.....:|[hr]

Con gì thế bạn?

WarKing
14-03-2010, 07:58 AM

thanks bạn, vì mình cũng chỉ học được vài CT OLL+PLL nên có lẫn 1 số CT cơ bản nên khi look thì...............