PDA

View Full Version : Các mem đang theo skill x-cross thì vào đây thảo luận nhé!

d4igi4s0m4_d2t_qb
27-05-2010, 10:12 AM
mình là 1 mem đang theo con đường x-cross :D và sẽ theo x-cross! trong forum mình ít người luyện ít x-cross nên mình lập topic này để mọi ng vào đây thảo luận! mong các bạn góp ít thêm để forum mình ngày càng phát triển!

haily
29-05-2010, 02:10 PM
x cross tự ngộ là chủ yếu

muốn dc xcross phải tùy từng scramble, ko phải cái nào cũng làm dc đâu, khó lắm, các pro trên thế giới ít sử dụng cái này, trong thời gian làm cái đó thì bạn có thể làm dc cross và 1 pair f2l rồi

programmer_94
30-05-2010, 04:18 PM
@haily: Ai bảo Xcross là tự ngộ. Anh đảm bảo với em X-cross nhanh hơn em làm cross + 1 pair đấy . Em có dùng X-cross ko mà dám khẳng định như vậy

MÌnh là 1 người dùng X-cross đây

Bạn cứ lên youtube tìm từ khóa X-cross là nó sẽ ra đủ các tài liệu cho bạn học.
trong 4rum cũng có 1 bài hd X-cross của nanotek.

X-cross có thể ko giúp ave giảm bao nhiều nhưng nếu gặp block 2x2x1 hoặc 1x1x2 hay .... thì khả năng được 1 phát single cực khủng , nếu gặp double hay skip nữa thì >:D< >:D< >:D<

LaoQuetVuong
09-08-2012, 10:41 AM
@haily: Ai bảo Xcross là tự ngộ. Anh đảm bảo với em X-cross nhanh hơn em làm cross + 1 pair đấy . Em có dùng X-cross ko mà dám khẳng định như vậy

MÌnh là 1 người dùng X-cross đây

Bạn cứ lên youtube tìm từ khóa X-cross là nó sẽ ra đủ các tài liệu cho bạn học.
trong 4rum cũng có 1 bài hd X-cross của nanotek.

X-cross có thể ko giúp ave giảm bao nhiều nhưng nếu gặp block 2x2x1 hoặc 1x1x2 hay .... thì khả năng được 1 phát single cực khủng , nếu gặp double hay skip nữa thì >:D< >:D< >:D<

Anh ơi cho em link đi

littleboy1998
09-08-2012, 10:43 AM
mình ngại nhất khoản này. công nhận là nhanh thật nhưng hơi khó. mất thời gian look. đi wca thế này cộng 2 dễ lắm