PDA

View Full Version : Các trang web tương đương với rubikvn

hoanghiep64
13-06-2010, 08:08 AM
Em thấy rubikvn dạo này cứ thỉnh thoảng lại không vào được nên em nghĩ là nên lập thêm mấy forum về rubik và cũng phát triển tương đương thế này
ví dụ như em vừa lập cái này chưa có gì: http://rubikvn.hnsv.com/
em chỉ góp ý thôi em còn trình gà

duongkimngoc
13-06-2010, 09:26 AM
Mình nghĩ là không cần thiết đâu.
Nên tập trung vào 1 forum thôi.
Cái của bạn tạo qua HNSV cũng không thuận tiện.

KissesHacker
17-06-2010, 04:58 PM
Đúng đấy. 1 forum thôi, nhiều quá lại thành náo loạn :| Vả lại như thế các forum kia cũng chỉ là chép bài từ rubik.org sang :|

Dạo này forum rất ổn định mà bạn :D

lxhxxnxxx
18-06-2010, 02:05 AM
Ý tưởng lạ thật :)).
Bạn lập forum mới có đảm bảo được nó ổn định không, nếu có đảm bảo được sao không tập trung "đảm bảo" cho rubikvn có phải hơn không :)).

tut4ever
18-06-2010, 02:14 AM
Uhmm, mình cũng lập 1 box trong 4r nhà mình (admin đây:D)
có ý kiến đơn thuần như thế này:
host ko tránh tình trạng lỗi --> lập thêm 4r con hay blog(tất nhiên cần khác host để sơ cua khi cần) đến có một trang thông báo chi tiết về vấn đề 4r cho AE hay khi có vấn đề AE còn có cách mà báo cho admin mọt cách sớm nhất (tránh tình trạng die làm giảm traffic /ngày của 4r)
4r ko vào dc thì chán lắm (nhất là khi chả ai biết mà lần)

Phi
04-07-2010, 10:14 PM
lập 2 cái ko biết nên vào cái nào hơn. tốt nhất nên tập trung xây dựng 1 4rum này thui. ngày càng lớn mạnh :x hehe

jackblk
05-07-2010, 10:19 PM
Nếu bạn muốn lập 1 forum liên wan đến các loại puzzle, chúng tôi luôn ủng hộ vì làm phát triển, tuy nhiên bạn không được quyền sử dụng tên "RubikVN" vì nó đã được đăng ký.

Vấn đề đã được giải quyết, bạn có thể quảng bá thương hiệu đó nhưng xin bạn không nên quảng bá ở đây.