PDA

View Full Version : In áo đợt 3............????

Bunz
03-08-2010, 09:47 PM
............Mình thấy topic in áo đợt 3 đã close , và mình cũng có đăng ký in áo , cách đây 2 tháng thì phải , nhưng mãi chả thấy thông tin gì , phải chăng áo đã in , hoặc do mình ko đóng tiền trc nên ko nhận đc áo , hay là vẫn chưa in áo ạ.....................

programmer_94
03-08-2010, 09:48 PM
............Mình thấy topic in áo đợt 3 đã close , và mình cũng có đăng ký in áo , cách đây 2 tháng thì phải , nhưng mãi chả thấy thông thin gì , phải chăng áo đã in , hoặc do mình ko đóng tiền trc nên ko nhận đc áo , hay là vẫn chưa in áo ạ.....................

anh đã đọc cái này chưa =.=" http://rubikvietnam.com/forum/showthread.php?tid=7478

Bunz
03-08-2010, 09:54 PM
..................hjz..............Anh ko để ý....................Mod close dùm ....................

ga fi tiu
03-08-2010, 09:57 PM
chào bạn
do sự gấp rút của wca, mình bắt buộc phải kêu các bạn xác nhận lại việc đặt áo, và việc xác nhận đã kết thúc vào 21/7, tuy nhiên đến giờ rất nhiều bạn vẫn chưa đóng tiền để mình gửi áo, áo thì đã in xong, chờ đến cuối tuần gửi ra hà nội, nếu có ai bỏ ko lấy, mình sẽ báo cho bạn biết nhé, còn nếu không, bạn đợi đợt sau vậy

Bunz
03-08-2010, 09:58 PM
chào bạn
do sự gấp rút của wca, mình bắt buộc phải kêu các bạn xác nhận lại việc đặt áo, và việc xác nhận đã kết thúc vào 21/7, tuy nhiên đến giờ rất nhiều bạn vẫn chưa đóng tiền để mình gửi áo, áo thì đã in xong, chờ đến cuối tuần gửi ra hà nội, nếu có ai bỏ ko lấy, mình sẽ báo cho bạn biết nhé, còn nếu không, bạn đợi đợt sau vậy

Ùa............Mình hiểu ồy.........Thankz bạn........Hi vọng là có thằng nào đấy hết tiền ko lấy áo đc :))...............