PDA

View Full Version : Gửi các anh admin

kprsr
08-08-2010, 06:10 PM
Dạo này em thấy ,ko phải dạo này mà chính xác là từ lúc em gia nhập 4rum đến giờ em thấy có rất nhiều người đăng kí là user trên 4rum của ta,nhưng rất lâu lại ko thấy có 1 post nào để đóng góp cả,cứ như là đăng kí chỉ để xem anh em ta bàn luận cái gì hoặc chỉ lên để đọc lấy công thức chơi rubik,có nhiều người còn ko thèm ấn thanks,tiêu biểu là tên baoquyviet bạn em,nó bảo nó chỉ đăng kí để xem bài hướng dẫn thôi,còn lại từ lúc nó lấy đc ebook về rồi nó ko bao giờ đăng nhập nữa(nó in thành sách học rồi).Em nghĩ đối với những nick như thế ko có đáng gì để giữ lại trong diễn đàn của chúng ta cả:(
Cái này em post lên vì có 1 hôm rỗi hơi,em xem các thành viên rubik snake của ta rất nhiều nhưng số lượng người đăng nhập để lên diễn đàn lần 2 rất ít(cứ so sánh ngày giờ đăng kí với thời gian lên gần đây nhất,số thời gian tham gia 4rum là biết)nhìn thấy những kẻ như thế em tức **** lên đc.
Có gì sai mong anh em chỉ bảo.

tranmynhquan1991
08-08-2010, 06:14 PM
cái này anh em trong ban quản trị cũng đang bàn rồi . mấy nick nào mà quá 3 hay 6 tháng gì đó mà chưa post bài mới thì bọn anh sẽ delete đi thôi :D

kprsr
08-08-2010, 06:15 PM
Em cũng thấy nên thế. :D

ngowin
11-08-2010, 06:06 PM
Không hay mấy đối với những người bận học và sau thời gian đó muốn trở lại

haily
11-08-2010, 06:09 PM
em thấy nên: nếu quá 3 thàng mà chưa vào forum lần nào thì nên xoá nick đi, chứ 11k mem mà em chỉ thấy có vài nghìn mem là vô xem

ngowin
11-08-2010, 06:11 PM
Bạn nói hay quá, thế đối với tình trạng ôn thi tốt nghiệp, rồi thi đại học thì sao, có ai rảnh mà vô forum. Vả lại nếu người đấy là người có tâm huyết cho tuơng lai nhưng cũng có máu rubik thì bạn chọn cái nào, 3 tháng??? Quá ngắn, 6 tháng còn nghe dc

phong96
11-08-2010, 06:12 PM
Tiện thể mấy anh Smod hay support delete giùm em 3 nick Vô Danh, zhaoyun168 và CuberVn96 dc hok, mấy cái nick đó là của em clone. Mong mấy pác giúp em !!! :)

rubikfan1996
11-08-2010, 06:31 PM
Tiện thể mấy anh Smod hay support delete giùm em 3 nick Vô Danh, zhaoyun168 và CuberVn96 dc hok, mấy cái nick đó là của em clone. Mong mấy pác giúp em !!! :)

Ặc, hoá ra là bác clone à.....ko biết có bị phạt ko đây.....

sniper3776
11-08-2010, 06:32 PM
Đâu phải ai cũng giỏi giang,có kinh nghiệm đâu mà lập đc 2pic,thậm chí vớ vẩn còn bị spam,vậy mà các anh lại kết tội người ta thế ah`, h đang hè thì thê, đi học thì có khi đến tết em mới onl đc , mọi người thạt là .....X-(X-(X-(

detucuatazaca97
11-08-2010, 06:32 PM

chắc ban tạm 7 ngày thôi

phong96
11-08-2010, 06:33 PM

Chứ còn hơn để đó hoải :-??

vipxu_a7
11-08-2010, 06:37 PM
Ặc
Người ta lập tạm nick là để đọc bài tạm thời,theo dõi bài viết
Dow tài liệu
Lỡ sau này cần cũng ko mất công lập lại nữa
Em đi diễn đàn nào cũng phải lập mà có hay vào đâu
Nhưng thi thoảng cần thì cũng phải vào
Nếu họ mà del nick em,em phải lập lại thì ức lắm
Nên em thấy cứ để thế đi các anh ạ
Còn ai muốn del các nick khác của mình thì vô post bài tại đây
Còn "clone" hay ko chẳng tội j mà bị ban cả,nhé;)

o0ozu_mjo0o
11-08-2010, 06:44 PM
Ặc
Người ta lập tạm nick là để đọc bài tạm thời,theo dõi bài viết
Dow tài liệu
Lỡ sau này cần cũng ko mất công lập lại nữa
Em đi diễn đàn nào cũng phải lập mà có hay vào đâu
Nhưng thi thoảng cần thì cũng phải vào
Nếu họ mà del nick em,em phải lập lại thì ức lắm
Nên em thấy cứ để thế đi các anh ạ
Còn ai muốn del các nick khác của mình thì vô post bài tại đây
Còn "clone" hay ko chẳng tội j mà bị ban cả,nhé;)

công nhận đó:D
về khía cạnh này thì côg nhận
em rất hay bị del nik ở mấy cái dd ko hay vào
tỉ dụ như trag loidich.com ý
ko post có 7 ngày mà nó đã del nik

Bunz
11-08-2010, 06:48 PM
..........Tiện mình ý kiến lun............Mình mới viết kí hiệu (.) (.) này xong thì bị ông nghialun ban lun...........Rồi nói là 18+ các thứ...........Trong khi chưa hề nhắc nhở mình 1 câu.............Nói thật ...........1 câu nhắc nhở là mệt lắm àh...........Động tý ban ............Động tý ban............Lộng quyền quá đấy..........

HSNA Tai
11-08-2010, 06:52 PM
ủa , nick em là ... em bận thi từ tháng 12/10 tới giờ đăng nhập lại , em post cũng đc kha khá .ma có thấy bị gì đâu ?

o0ozu_mjo0o
11-08-2010, 07:00 PM
ủa , nick em là ... em bận thi từ tháng 12/10 tới giờ đăng nhập lại , em post cũng đc kha khá .ma có thấy bị gì đâu ?

thì đag nói nhữg người ko post tí nào mà

maiduylinh
11-08-2010, 07:48 PM
lam giống như youtube , nhăn tin đăng kí nick