PDA

View Full Version : Lời cảm ơn gửi cho Ban Tổ Chức

professor_cube
16-08-2010, 08:06 PM
Để tạo đc 1 giải WCA Hà Nội Open 2010 sôi động và náo nhiệt đã mất rất nhìu công sức của những members CLB RubikVN Nhưng trên hết là sự nỗ lực của toàn thể Ban Giám Khảo của WCA họ đã bỏ bít bao công sức để tổ chức 1 giải thi đấu thật tốtTừ khâu thuê địa điểm đã phải mất rất nhìu tiền củaRồi đến khâu đón ngài Anders cũng phải mất rất nhìu thời gian Rồi đến khâu chuẩn bị trước khi thi cũng mất rất nhìu thời gian và tiền của Rùi khi làm giám khảo cũng mất không phải ít công sức, từ chấm điểm cho đến post kết quảVậy e đề nghị mọi người hãy dành những cái thanks đến Ban tổ chức:anh Nghĩa, anh Kiều Phong, Harry, hgk, taiduc95, anh lê hải ninh(nick của a ấy là hxxxnxxx j j đó e ko nhớ), Trần Minh Quân, rhapsody, bichu,Trung_Italy, anh Luân đã hi sinh, anh Bình smartkids, anh CƯơng titikid và cả Mr.Anders là người rất quan trọng.. mỗi khi ban thấy những vị giám khảo kính mến post bài vì chỉ những hành động nhỏ nhoi như vậy thôi cũng chứng tỏ sự biết ơn đến những vị giám khảo kính mến

7love
16-08-2010, 08:07 PM
Thanks thôi =)) .........................

transportany
16-08-2010, 08:09 PM
Để tạo đc 1 giải WCA Hà Nội Open 2010 sôi động và náo nhiệt đã mất rất nhìu công sức của những members CLB RubikVN Nhưng trên hết là sự nỗ lực của toàn thể Ban Giám Khảo của WCA họ đã bỏ bít bao công sức để tổ chức 1 giải thi đấu thật tốtTừ khâu thuê địa điểm đã phải mất rất nhìu tiền củaRồi đến khâu đón ngài Anders cũng phải mất rất nhìu thời gian Rồi đến khâu chuẩn bị trước khi thi cũng mất rất nhìu thời gian và tiền của Rùi khi làm giám khảo cũng mất không phải ít công sức, từ chấm điểm cho đến post kết quả[size=4]Vậy e đề nghị mọi người hãy dành những cái thanks đến Ban tổ chức:anh Nghĩa, anh Kiều Phong, Harry, hgk, hcuber, taiduc95, anh lê văn ninh(nick của a ấy là hxxxnxxx j j đó e ko nhớ), Trần Minh Quân, rhapsody, bichu,.. mỗi khi ban thấy những vị giám khảo kính mến post bài vì chỉ những hành động nhỏ nhoi như vậy thôi cũng chứng tỏ sự biết ơn đến những vị giám khảo kính mến

Thế còn BTC ở TPHCM sao bạn. Cho ra rìa hay sao mà không thấy nhắc tới X-(

taiduc95
16-08-2010, 08:12 PM
Đề nghị lập thread tôn vinh judges của TP HCM !!!!

Trần Anh Duy
16-08-2010, 08:15 PM
Lại ăn theo rồi, bạn biết là thuê địa điểm mất nhiều tiền của lắm àh!
"Thanks" là tự giác của mọi người, không cần đề nghị cũng biết, chứ bạ đâu Thanks đấy sao.

lxhxxnxxx
16-08-2010, 08:15 PM
Thằng kia thích dìm không /:).
Lê Hải Ninh :-L

titikid91yb
16-08-2010, 08:19 PM
thiếu ng rồi
(sót gì mà sót)
(thích sót nữa ko)

Sm0k3
16-08-2010, 08:20 PM
Ko nên lập 2pic tôn vinh 1 ko đâu em. Em nên tự sửa lại đi. ko nhờ BQT HCM thì HN ôh pừn của chúng ta đâu thể thành công thế này được. Thank to HCM's judge

trungkien91_rubik_yb
16-08-2010, 08:56 PM
thiếu ng rồi
(sót gì mà sót)
(thích sót nữa ko)

Cho phát headshot luôn =))

MenImEl
16-08-2010, 09:11 PM
nói chung là thx toàn bộ đi nà :D

Harry
16-08-2010, 09:13 PM
Tổ trọng tài vất vả thế mà ko thấy có ai ỏ ê gì! Bây giớ mới thấy có ng lên tiếng! :)) Thiếu titikid nó cú ấy mà! :))

detucuatazaca97
16-08-2010, 09:20 PM
em nghe anh kể mà cứ tưởng anh tôn vinh vị thần, mấy anh ấy cũn là người VN như anh em mình thôi mà:D
Dù sao cũng OK! Em đồng ý>:D<
mà chết rùi!! em quên nộp tiền thi mất rồi:-SS, làm thế nào bây h?:-SS

trung_italy
16-08-2010, 09:27 PM
có anh Bình Smartkid là 1 trong những người quan trọng nhất lại không thấy nhắc đến :|

Anh Bình tài trợ giải thưởng, lo rất nhiều thứ từ banner, poster, r` giấy, máy in, giấy khen ............ rồi cả sự cố trong việc in giấy khen cũng anh í giải quyết

Nói chung là không nhắc đến a í là cả 1 sự thiếu sót :)))

smartkids
16-08-2010, 09:37 PM
có anh Bình Smartkid là 1 trong những người quan trọng nhất lại không thấy nhắc đến :|

Anh Bình tài trợ giải thưởng, lo rất nhiều thứ từ banner, poster, r` giấy, máy in, giấy khen ............ rồi cả sự cố trong việc in giấy khen cũng anh í giải quyết

Nói chung là không nhắc đến a í là cả 1 sự thiếu sót :)))

Có gì đâu em, dù sao anh là người bán hàng nên cũng có nguồn thu từ lợi nhuận bán hàng trên diễn đàn, anh trích ra từ đó vổ vũ phong trào thôi. Còn Mr. Anders Larsson và các thành viên BTC mới là những người đóng góp lớn nhất, chắc anh không nói tên thì ai cũng biết rồi !

professor_cube
16-08-2010, 09:50 PM
sori mọi người vì thiếu sót của e vì thiéu 1 số người rất quan trọng e đã edit lại rùi
còn về phần HCM judge e ko có í chê trách hay vứt đi đâu mà riêng về phần e 1 cuber Hà nội e nhận thấy những công lao của ban giám khảo của HN ngay trước mắt mình nên thanks thôi[hr]

Thằng kia thích dìm không /:).
Lê Hải Ninh :-L

sr

tranmynhquan1991
16-08-2010, 09:59 PM
Đc mấy câu cảm ơn mát lòng mát dạ thế nhỉ :D

lxhxxnxxx
16-08-2010, 10:06 PM
Lúc cảm ơn thì cảm động thế :(. Thế mà lúc đang diễn ra thì hét khản cổ không thằng nào nghe /:).

professor_cube
16-08-2010, 10:12 PM
Lúc cảm ơn thì cảm động thế :(. Thế mà lúc đang diễn ra thì hét khản cổ không thằng nào nghe /:).

lúc đó khác bây giờ e thanks 2 cái đền bù cho đc chưa đã bảo sr rùi mà:))

Harry
16-08-2010, 10:22 PM

lúc đó khác bây giờ e thanks 2 cái đền bù cho đc chưa đã bảo sr rùi mà:))

Thank cái khỉ gì mà thank! Lúc cần im thì ko im, cứ oang oang lên! Thằng này là to mồm nhất! Có khi phải ban vài ngày cho trừa! Hôm ấy phải tát nó mấy cái mà nó ko im cho! Đau thật! :))

Rubik_NMN
16-08-2010, 10:31 PM
Mồm thằng Bách là to nhất hội đấy:O

vuaquyen92
16-08-2010, 10:34 PM
Cái thằng profess hét kinh vãi 1 trong những nhân tố chính dìm hàng mọi người :))

Thay mặt anh em mình cũng xin cảm ơn tới các trọng tài (trong đó có mình =)) ) các scrambler (có mình nốt =)) ) các kĩ thuật viên (ơ cũng có mình =)) ) và đặc biệt là khâu treo banner (cái này có mình nữa :)) ) đóng góp trang thiết bị và phần thưởng cho giải đấu của anh smartkids

Thôi ko đùa nữa vào phần chính mình xin nêu tên đầy đủ những người đã đóng góp cho giải đấu thành công
Đầu tiên là anh Nghia đã có công rất lớn trong việc đem giải đấu WCA về VN. Đặc biệt anh cũng là người tham dự giải French Open lấy rất nhiều kinh nghiệm cho 2 giải đấu WCA

Kế đến mình xin chân thành cảm ơn sự giúp sức của anh smartkids anh ko chỉ đơn thuần tài trợ giải thưởng, một số trang thiết bị như banner hay mat mà còn trực tiếp tham gia việc sắp xếp và treo banner, chưa kể anh còn làm camera man gần như cả buổi.

Và về phần các trọng tài mình xin cảm ơn anh kieuphong, anh Luân, anh Harry, anh Ninh, anh tikid, anh Quân, trung ý đã luôn hết mình chuẩn bị từ trước khi giải đấu bắt đầu từ việc đưa đón WCA Delegate Ander Larsson cho đến những việc nhỏ khác như sắp xếp bàn ghế, đóng góp lap, stack,... trong suốt thời gian anh Nghia bận

Mình cũng xin gửi lời cảm ơn đến scrambler rhapsody, anh casanova, MC anh bichu luôn túc trực tai bàn làm việc với những việc rất nhỏ như đứng scramble, nhắc nhở thí sinh trật tự hay phát biểu khai mạc và kết thúc giải. Tí quên màn Nồng nàn HaNoi Open của anh Quân nữa đã giúp cho giải đấu kết thúc thật ý nghĩa

Cuối cùng mình xin cảm ơn tất cả các mem đã đồng hành cùng suốt giải HaNoi Open, nhiều bạn cũng đã làm trọng tài hay làm scrambler thay cho các mod hay quay phim hộ các mod (thằng gacon quay hộ anh anh cảm ơn riêng mày :)) ). Công việc của các bạn tuy nhỏ nhưng cũng đã đóng góp rất lớn để giải đấu diễn ra rất thành công

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả :)

Harry
16-08-2010, 10:38 PM
Hời cảm động chưa kìa? Nhưng mà vẫn đau vụ mất Taiyan! >:)

smartkids
16-08-2010, 10:40 PM

Em có nghe về vụ Tái ông thất mã chưa, trong cái rủi có khi lại có cái may đấy, đừng buồn nữa nhé !

Rubik_NMN
16-08-2010, 10:43 PM

Ai bảo anh trông kô cẩn thận:))

Nghia
16-08-2010, 11:01 PM
Đọc các lời cảm ơn mình thấy như là "đường bôi lên mắt" (từ lóng mới ?), dù sao thì việc quan trọng nhất vẫn là mọi người đã được giao lưu vui vẻ cùng nhau, và như bố của Piti đã nói, đối với ông ta, thành tích là phụ, đi gặp và làm quen với những người bạn mới mới đáng.

Mặc dù trong giải đấu này đã có vài sự cố, làm ban tổ chức có lúc hơi "nòng" (đáng nói là Trung ý có lẽ là nhận vật bị ăn mắng nhiều nhất, một lần là vì anh nhìn màn hình laptop thấy nó đứng, tưởng timers cũng đứng luôn, sorry em nhé ;) ), nhưng sau khi giải đấu kết thúc thì mình mới thấy những khoảnh khắc đó đáng nhớ biết bao (vẫn nhớ mặt của bichu khi quát Trung ý trong khi thu hồi lại đống megaminx để xác nhận lại :)) ).

Mình cũng muốn nhắc lại rằng giải Hà Nội Open 2010 tương đối suôn sẻ là vì ban tổ chức của Hồ Chí Minh Open 2010 đã liệt kê những việc gì đáng giúp kinh nghiệm cho ban tổ chức ngoài Bắc tham khảo trước. Thế nên ta càng không thể không cảm ơn họ được ;)

Anh Phương "gió ngược", Crystal Toàn, Anhxtan, Phúc Pirates00, Thắng ga fi tiu, Trung 95, anh Tuyên, Nghi bikini, Phong và Tiến Trung và các thành viên khác, có trong ban tổ chức HCM hay không, một lần nữa thanks mọi người >:D<

PS: Anh nhớ ra mặt professor cube rồi, đúng là to mồm nhất hội đấy ;))

empty1234
17-08-2010, 12:18 AM
thôi chết rồi. Nhìn toét cả mắt, trong đống BTC HN chả thấy tên mình đâu :(( bị lãng quên rồi :((

rhapsody
17-08-2010, 09:27 AM
Anh Quyền ơi anh bảo lũ scram chúng em nhỏ, bày giờ nhìn lại cái lúc scram megaminx vẫn thấy ớn... :( . Nhưng không sao, vẫn tự hào là trọng tài scramble, tự hào là người đã tráo cho Piti lập new WR OH >:)

professor_cube
17-08-2010, 12:26 PM
Hjx e hứa sẽ sửa caj noj to sẽ khong to mom

jackblk
17-08-2010, 12:34 PM
Vậy mà chả thấy mem HCM nào thanks đội ngũ làm HCM WCA 8-}