PDA

View Full Version : Lấy bài viết từ 4rum

bathanh_bg
04-12-2010, 08:44 PM
thưa các anh, e đang làm 1 4rum về rubik cho BG. Vì kiến thức còn hơi khiêm tốn nên e có thể lấy 1 số bài viết từ 4 rum có dc ko ạ?(e sẽ ghi nguồn đầy đủ:D)

devilevil123
04-12-2010, 09:31 PM
Làm để làm j cơ chứ ??? 4rum RubikVn là cho tất cả mọi miền của cả nước VN rồi ...
Nhảm quá đi ...

transportany
04-12-2010, 09:43 PM
Làm để làm j cơ chứ ??? 4rum RubikVn là cho tất cả mọi miền của cả nước VN rồi ...
Nhảm quá đi ...

Người ta đã có tâm huyết thế rồi mà ko ủng hộ mà còn này nọ là thế nào :-w.
Bạn cứ lấy tất cả các bài viết trên forum mà bạn muốn, miễn là ghi rõ nguồn, mình tin mọi người sẽ ủng hộ bạn.

sun123
04-12-2010, 09:51 PM
mình thấy bạn nên giới thiệu với các bạn của bạn vào rubikvn thì hơn , vì ở đây có nhiều pro nên sẽ chỉ dẫn các bạn tận tình hơn

Anhxtan
05-12-2010, 10:21 AM
Nhảm quá đi ...

Trong số những người biết là có rubikvn rồi nhưng vẫn lập thêm CLB cho đia phương, trường học mà bạn chê là "nhàm quá đi" ấy nhớ tính cả mình trong đó nhé.
Có 1 thời gian mình chuyên đi mở box rubik tại các 4rum khác nhiều đến mức mình có thể chắc chán rằng 3% lượng mem của 4rum là do mình invite.

Rubik chẳng bao giờ phổ biển đủ cho cả VN nếu không có những người như bạn bathanh_bg đây.
@bathanh_bg: bạn có thể lấy bất cứ tài liệu nào của 4rum miễn là có ghi nguồn, tên người viết

heiniken_no1
05-12-2010, 11:06 AM
đồng í với Anhxtan :D , đâu phải lúc nào bảo những ng` thích chơi rubik thì cứ gia nhập 4rum mình là được, có nhiều ng` tham gia 1 4rum và gắn bó thân thiết, bảo họ rời khỏi 4rum của họ để qua 4rum mình thì chẳng tử tế chút nào, mà nếu có thì cũng chỉ là tạo nick cho vui để tham quan thôi ( cái này thì không cần thiết ).
Rubik VN sẽ không phát triển nếu " bế quan đóng cửa " không chia sẻ tài nguyên trên cộng đồng Internet.

bathanh_bg
05-12-2010, 05:23 PM
Anh Anxtan nói đúng ý em đấy ạ . Em lập 4rum mới ko có nghĩa là e ko thick rubikvn(mà trái lại là rất iu 4rum). nhưng e muốn làm 1 4rum là nơi gặp mặt các mem trên BG. nếu các mem ở Bg thấy quê mình cũng có 4rum thì sẽ tham gia nhiệt tình hơn là tham gia 1 4rum mà khó có thể bít là có ng BG. và trên 4rum của e sẽ giới thiệu đến rubikvn vì ở đây đã dạy e bít thế nào là rubik, cho e thấy niềm đam mê rubik lớn thế nào!!!!!!!!!

kieuphong
06-12-2010, 12:15 AM
Dù là trang web nào đi nữa thì mục đích cuối cùng cũng là giới thiệu rubik đến càng nhiều người càng tốt, đó mới là điều quan trọng. Bạn có thể lấy bất cứ bài nào cũng được miễn là có ghi rõ nguồn.