PDA

View Full Version : Lời tạm chia tay...

jackblk
25-12-2010, 02:28 AM
Có lẽ anh em diễn đàn cũng không lạ lẫm tôi, jackblk hay trước đây là trung95.

Ắt hẳn rằng trong thời gian tôi được BQT tín nhiệm set chức Supporter, tôi đã chẳng làm gì được cho forum mình. Tôi cảm thấy thua kém, tiếc nuối cũng như ân hận rằng mình chưa đủ kiến thức để làm 1 supporter đúng nghĩa.

Đây là lý do chính, tôi xin từ chức khỏi chức vụ của mình, giao quyền kiểm soát về mảng kỹ thuật lại cho RIÊNG trung_italy và 3 admin: kieuphong, Nghia, ngogiuoc.

Tôi đã đến forum từ những ngày đầu forum còn đặt những viên gạch đầu tiên (dĩ nhiên là sau khá nhiều người :P). Tôi đã từng spam, đã từng vấp phải sai lầm trong forum. Nhưng tôi đã học được nhiều thứ từ diễn đàn, về các kiến thức Puzzle nói chung, cũng như cả kiến thức đời sống nói riêng.

Cảm ơn những người đã giúp đỡ tôi trong quá trình cubing... Đầu tiên phải nhắc tới anh beboosg... Không biết có ai còn nhớ đến anh ấy không... Anh là người đầu đã hướng dẫn cho tôi những kiến thức ban đầu, là người đầu tiên trong RBVN mà tôi add nick YM. Cảm ơn anh đã giúp đỡ em. :D
Cảm ơn anh ngogiuoc - anh Phương. Anh là người đã giúp đỡ em rất nhiều, là người đã giúp em khai phá ra khỏi ách của rubik 8k bằng cục 35k =)). Cảm ơn anh về cái bịt mắt, em vẫn còn giữ đây mặc dù em chơi Blindfolded rất kém :)).
Cảm ơn anh Toàn - Crystal. Anh là người đã giúp em nhiều nhất trong quá trình cubing của mình. Cảm ơn anh đã đưa cho em 1 số bí quyết cưa gái :-"
Cảm ơn anh Phúc - pirates00. Hải tặc hai số không là người đã bắn cho em 2 vết sẹo vào nick khi em spam :))
Cảm ơn anh Mr_Snape. Chắc ít ai biết đến anh ấy vì anh ấy đã ẩn dật khá lâu rồi, cựu Smod forum :). Anh là người đã phê bình em đầu tiên trong forum :)).
Cảm ơn anh Nghĩa. Em rất khâm phục anh qua quá trình cubing của anh, rất đáng nể :D. Anh là người đã bắt em check ẩn YM rất nhiều.... :))
Cảm ơn anh gà fi tiu ~:> và plp70. Anh gà đã đưa cho em bí quyết tăng chiều cao :"> (dù em chả đọc tí nào). Anh plp70 đã đưa Casting vào VN, đưa puzzle chế của VN ra nước ngoài ;)
Cảm ơn anh thomas, nhờ anh mà em mới có nick jackblk :)). Cảm ơn anh về những kiến thức tin học anh đã đưa cho em :)
Cảm ơn những người khác mà tôi tạm thời không nhớ....
Cảm ơn forum RubikVN đã giúp tôi có 1 khoảng thời gian hạnh phúc với hobby đẹp :)

Xin lỗi BQT và cả forum vì mình chẳng xứng với cái chức vụ mình được giao...

Lời nhắn nhủ gửi tới toàn bộ thành viên trong forum: Mình mong rằng các bạn, thế hệ kế tiếp của RBVN sẽ đưa RBVN lên tầm cao thế giới, có các cuber đỉnh cao hơn cả Feliks (triển vọng là ku em cubefreak99 :14:). Mình mong rằng không còn lục đục nội bộ, không còn thói lạm quyền của các mod/supporter nữa :D. Mình mong rằng RBVN sẽ mãi phát triển....

Đây là lời tạm chia tay của mình, mình vẫn sẽ tham gia forum, cubing nhưng sẽ hạn chế vì việc học... Mình sẽ trở lại forum 1 cách tích cực trong ngày không xa.

Cảm ơn các bạn đã đọc.

jackblk - trung95
Tự hào là member của RubikVN

P/s: Thực sự thì chả biết post ở đâu nên xin tí đất ở Thảo Luận Chung nhé ;)

vuaquyen92
25-12-2010, 11:17 AM
Nghe cứ như sắp rời xa rubikvn rồi ấy :))
Cảm ơn em trong những năm support cho rubikvn, anh cũng thấy em chững chạc hơn nhiều từ sau những tháng ngày spam năm xưa đó :):D

Thôi cố gắng học cho tốt và vẫn hoạt động trên forum là được rồi, mà sao em ko để là FOR đi chứ làm thế này cứ như là có tội nên xin từ chức ấy.:-?

atvhcm456
25-12-2010, 11:34 AM
cảm động quá :(( :(( nghe như sắp đi luôn chứ không phải từ chức ấy :((

GunNhox
25-12-2010, 12:13 PM
Ờ ... tạm chia tay cuộc chiến spam trên youtube năm xưa và đến bh tôi đủ khả năng để nói ông cùi bắp về thành tích rồi nhé :))

p/s : youtube.com/watch?v=BCioJm-hMoM ...

pirates00
25-12-2010, 01:30 PM
Học hành tốt nhé, hẹn gặp lại trong ngày không xa ;)
Mai mốt có rảnh đi offline được, anh chuyển chủ quyền con neo cube cho ;) làm giấy tờ sang tên có công chứng đầy đủ, không lo bị tranh chấp ;))
Edit: hồi đó mình có chém nó hả trời =)) sao không nhớ gì hết trơn vậy =))

DuyKhuong
25-12-2010, 03:04 PM
Lâu rồi không vào 4r 8-|. Một chiến hữu tạm dừng :). Hẹn gặp lại nhóc ;;)

phuc_lichking
25-12-2010, 04:20 PM
Nghe lời mấy anh trong wincuber nói nè:" lớp 10 chưa có gì đâu, cứ học tàn tàn tới lớp 11, rồi lên 12 mới bắt đầu bỏ hết thú vui riêng để theo việc học". Không nhớ tui nhá.=.=

nh0k_nhju_chux
25-12-2010, 06:59 PM
hi vọng sẽ gặp lại chú sớm:):):):):):):)

ntraper
25-12-2010, 07:12 PM
oài ! em vywaf mới tham gia là có người ra đi rồi sao ! hix ! dù chưa biết gì về anh nhưng chúc anh học tốt và quay trở lại diễn đàn sớm nhé ! good luck to you[hr]
oài ! em vừa mới tham gia là có người ra đi rồi sao ! hix ! dù chưa biết gì về anh nhưng chúc anh học tốt và quay trở lại diễn đàn sớm nhé ! good luck to you

nvt_zion
25-12-2010, 07:19 PM
Tạm biệt ku em, chúc mạnh khỏe nha, hi vọng trở lại một ngày ko xa :)

kieuphong
25-12-2010, 07:25 PM
Làm gì mà phải chia tay bi thương thế nhỉ, ko làm supporter nữa thì làm mod đi, chắc chắn BQT sẽ cho em 1 chân mod, làm mod chắc là dễ hơn supporter rồi.

jackblk
25-12-2010, 09:54 PM
Nghe cứ như sắp rời xa rubikvn rồi ấy :))
Cảm ơn em trong những năm support cho rubikvn, anh cũng thấy em chững chạc hơn nhiều từ sau những tháng ngày spam năm xưa đó :):D

Thôi cố gắng học cho tốt và vẫn hoạt động trên forum là được rồi, mà sao em ko để là FOR đi chứ làm thế này cứ như là có tội nên xin từ chức ấy.:-?

Cám ơn anh Quyền ;). Tí quên mất anh :">.

cảm động quá :(( :(( nghe như sắp đi luôn chứ không phải từ chức ấy :((

Tks anh ;). Đi luôn thì sẽ có lời vĩnh biệt :))

Ờ ... tạm chia tay cuộc chiến spam trên youtube năm xưa và đến bh tôi đủ khả năng để nói ông cùi bắp về thành tích rồi nhé :))

Hì, hồi đấy ông ếch ngồi đáy giếng nên nói cho hiểu ấy mà ;). Với lại hồi đấy chưa suy nghĩ thấu đáo nhiều thứ

Học hành tốt nhé, hẹn gặp lại trong ngày không xa ;)
Mai mốt có rảnh đi offline được, anh chuyển chủ quyền con neo cube cho ;) làm giấy tờ sang tên có công chứng đầy đủ, không lo bị tranh chấp ;))
Edit: hồi đó mình có chém nó hả trời =)) sao không nhớ gì hết trơn vậy =))

Hồi đó anh cho em phát 30% warn :-<. Em còn nhớ tới giờ :">.
Neocube em thích lâu rùi mà không có tiền, nếu cho free thì ngon quá :">

Lâu rồi không vào 4r 8-|. Một chiến hữu tạm dừng :). Hẹn gặp lại nhóc ;;)

Mod cube nữa đi anh :">. Em có kêu dừng cubing đâu, chỉ từ chức thôi, cũng như tạm dừng cubing tập trung vào học :P

Nghe lời mấy anh trong wincuber nói nè:" lớp 10 chưa có gì đâu, cứ học tàn tàn tới lớp 11, rồi lên 12 mới bắt đầu bỏ hết thú vui riêng để theo việc học". Không nhớ tui nhá.=.=

Học giỏi hơn con bé cùng lớp để con cưa nó \m/ <<<=== mục đích cao cả vì thời đại thiếu nữ \m/

Tạm biệt ku em, chúc mạnh khỏe nha, hi vọng trở lại một ngày ko xa :)

Chắc chắn rồi ;)

Làm gì mà phải chia tay bi thương thế nhỉ, ko làm supporter nữa thì làm mod đi, chắc chắn BQT sẽ cho em 1 chân mod, làm mod chắc là dễ hơn supporter rồi.

Nhắc tới cái này mới nhớ, để xin 1 chân làm mod vậy :">

gaconvn
25-12-2010, 10:06 PM
Chú nhé, vụ chú lôi anh ra làm chuột bạch anh sẽ không bao giờ quên đâu. Học hành tốt nhé em, rồi cố gắng làm lại supporter nhé :)

jackblk
25-12-2010, 10:12 PM
Chú nhé, vụ chú lôi anh ra làm chuột bạch anh sẽ không bao giờ quên đâu. Học hành tốt nhé em, rồi cố gắng làm lại supporter nhé :)

Vụ nào thế :|

Mad
25-12-2010, 10:15 PM
trước khi đi chú cho anh 20% anh cũng sẽ ko quên đâu ;));))

detucuatazaca97
25-12-2010, 10:15 PM
em sẽ nhớ anh lắm :( cố gắng học giỏi về chiếu cố cho em lên chức nha :-" không nhường em càng tốt :D Dù sao cũng chúc anh may mắn>:D<

Anhxtan
26-12-2010, 12:10 AM
Xin lỗi em nhé, từ trước đến giờ anh cứ tưởng em lộng quyền tự sướng, đổi nick từ trung95 sang jackblk, rồi set sao cho mình....ai dè là clone nick, hình như còn Jackieboy gì nữa phải không ? ;))
Cảm ơn những đóng góp của em cho 4rum đặc biệt là kì HCM open vừa rồi
Mong em ra đi trong thanh thản, tất cả mọi người sẽ nhớ về em như hình ảnh 1 chú khỉ cắm cúi xoay rubik. ;;)

vipxu_a7
29-12-2010, 04:26 PM
em warn anh 20% :(

chúc em thành công nhé ;)

chipc0d0n
19-05-2011, 11:10 PM
Xin lỗi em nhé, từ trước đến giờ anh cứ tưởng em lộng quyền tự sướng, đổi nick từ trung95 sang jackblk, rồi set sao cho mình....ai dè là clone nick, hình như còn Jackieboy gì nữa phải không ? ;))
Mong em ra đi trong thanh thản, tất cả mọi người sẽ nhớ về em như hình ảnh 1 chú khỉ cắm cúi xoay rubik. ;;)

Cứ như ng ta chết rùi ý>:)>:)>:)

vantatdt
19-05-2011, 11:19 PM
không sao đâu bạn, chỉ cần rum vẫn có người ủng hộ và nhiệt tình là tốt mà.
(cho mình hỏi nhỏ, làm thế nào để thay tên trong rum vậy?)

leokey
20-05-2011, 09:04 AM

Cứ như ng ta chết rùi ý>:)>:)>:)

Đào mồ topic=> cảnh cáo lần 1.