PDA

View Full Version : [SS] Đăng ký offline ngày 2/1/2011

Harry
27-12-2010, 08:22 PM
Tình hình là năm hết tết sắp đến :D các cuber Sóc Sơn làm buổi offline. Cũng lâu không off nên mấy mem ở SS cũng kêu ca, thôi thi thi xong, thời gian rảnh nhiều hơn chút nên mình quyết định tổ chức offline một buổi gọi là khai xuân.
Thời gian vào lúc 8h ngày 2/1/2011
Địa điểm tại quán cafe lầu 333 ở thị trấn (Đối diện thư viện huyện, nhà truyền thống, bảo tàng -> Tại chỗ ấy đặt nhiều địa điểm quá, nhưng nói chung là gần ủy ban huyện.
Thể loại thi đấu bao gồm: speed 3x3, oh 3x3, 2x2, 4x4, 5x5, pyraminx, megaminx, magic............. thích thể loại nào cũng có chơi! he he :))
Các bạn đăng ký theo mẫu sau nhé!
VD:
Họ tên: Đỗ Trọng Huynh
Tên nick: Harry
Năm sinh: 1991
Thể loại: 2x2, 3x3, 4x4, OH, pyraminx.......
P.s: Các bạn có thể tham gia bằng cách đi xe máy, đi bộ, đi xe đạp, hay là xe bus cũng ok. Các bạn ở HN, hay Đông Anh, Mê Linh, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc mấy chỗ gần gần đều có thể tới tham gia thi đấu, xe bus thì các bạn có thể đi 56 hoặc 15, 56 các bạn xuống điểm trường THPT Đa Phúc, 15 thì xuống điểm ngã tư Sóc Sơn nhé!
Rất vui được đón các bạn tới tham gia thi đấu!
Chúc một ngày vui vẻ!

hieuhienlanh
28-12-2010, 04:01 PM
Tình hình là năm hết tết sắp đến :D các cuber Sóc Sơn làm buổi offline. Cũng lâu không off nên mấy mem ở SS cũng kêu ca, thôi thi thi xong, thời gian rảnh nhiều hơn chút nên mình quyết định tổ chức offline một buổi gọi là khai xuân.
Địa điểm tại quán cafe lầu 333 ở thị trấn (Đối diện thư viện huyện, nhà truyền thống, bảo tàng -> Tại chỗ ấy đặt nhiều địa điểm quá, nhưng nói chung là gần ủy ban huyện.
Thể loại thi đấu bao gồm: speed 3x3, oh 3x3, 2x2, 4x4, 5x5, pyraminx, megaminx, magic............. thích thể loại nào cũng có chơi! he he :))
VD:
P.s: Các bạn có thể tham gia bằng cách đi xe máy, đi bộ, đi xe đạp, hay là xe bus cũng ok. Các bạn ở HN, hay Đông Anh, Mê Linh, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc mấy chỗ gần gần đều có thể tới tham gia thi đấu, xe bus thì các bạn có thể đi 56 hoặc 15, 56 các bạn xuống điểm trường THPT Đa Phúc, 15 thì xuống điểm ngã tư Sóc Sơn nhé!
Chúc một ngày vui vẻ!

thề off tại phố nào anh

Rubik_NMN
28-12-2010, 05:35 PM
Tết dương lịch có thể em sẽ về SS thăm bác
Sẽ cố gắng đi:)

GunNhox
28-12-2010, 05:36 PM
VD:
Chúc một ngày vui vẻ!

thề off tại phố nào anh

Sóc Sơn cơ mà :|

Harry
29-12-2010, 01:01 PM
Tết dương lịch có thể em sẽ về SS thăm bác
Sẽ cố gắng đi:)

Nhà bác e ở chỗ nào?
Mấy thằng ở SS ko thấy vào đk, chắc là bận học!
@ Hiếu: Ở đường Đa Phúc e nhé!
Ai bảo SS ko có phố chứ! =))

drakean
29-12-2010, 01:11 PM
Họ tên: Chu Anh Cường
Tên nick: drakean
Năm sinh: 1994
Thể loại: 3x3

mamamia
29-12-2010, 01:14 PM
Họ tên: Trần Đức Hợp
Tên nick: mamamia
Năm sinh: 1995
Thể loại: 3x3
Giờ mới nhận đc tin lên đk lun!

vam_nnt
29-12-2010, 01:17 PM
mà sao k để lun cụm Soc Sơn Đông Anh Kim Anh cho nhiều mem tham gia!!!!!!!
HỌ tên: Nguyễn Ngọc THịnh
tên nik: vam_nnt
năm sinh: 1993
thể loại: có j` chơi nấy .......... :D:D:D

Harry
29-12-2010, 02:16 PM
mà sao k để lun cụm Soc Sơn Đông Anh Kim Anh cho nhiều mem tham gia!!!!!!!
HỌ tên: Nguyễn Ngọc THịnh
tên nik: vam_nnt
năm sinh: 1993
thể loại: có j` chơi nấy .......... :D:D:D

Thôi biết ai thì kéo vô đc rồi, hôm ấy rủ đi cho vui! Càng đông càng thích!