PDA

View Full Version : [Quảng Ninh] Big Offline ngày 30/1/2011

mr_apao
28-01-2011, 09:36 AM
Xin thông báo đến toàn thể anh em của Quảng Ninh!
Tình hình là Quảng Ninh của chúng ta sẽ tổ chức bigoff để kết thúc năm Canh Dần, và bắt đầu năm Tân Mão với nhiều điều hứa hẹn.
Anh em cố gắng thu xếp thời gian để tham dự.:D
Thời gian: 13h30 (1 rưỡi chiều) ngày 30/1/2011
Địa điểm: Quán trà sữa Quảng Ninh ( cột 3, gần trường Chuyên HL cũ, nay là trường Trọng Điểm), đến ngã 3 Kênh Liêm rẽ xuống đường dưới.
Anh em nào đi đc đề nghị mang theo tối thiểu 10k.( không uống nước chủ quán hok cho ngồi đâu). :))
Ai có cube mang cube, có stack mang stack, có lap mang lap,có máy ảnh mang máy ảnh, có n/y, em gái, bạn gái mang đi hết) =))
P/s: anh Khang nhớ mang stack nhá, Huy ơi nếu đi đc thì mang cho anh xem con A5 của em nhá, còn anh Đức mà hok đi đc là em ....... anh đó =)))

wazowski
28-01-2011, 04:54 PM
hjx . Móng Cái gần đấy k nhỉ . nhìn địa chỉ chả quen tý nào @@ . muốn đi off lắm chứ :D

duongkimngoc
28-01-2011, 08:41 PM
hjx . Móng Cái gần đấy k nhỉ . nhìn địa chỉ chả quen tý nào @@ . muốn đi off lắm chứ :D

Cách có vài trăm km thôi bạn à. :)

Lần này có khi mình chả đi nữa. =;

luulehuy_1998
28-01-2011, 09:01 PM
nhà em có việc không đi được rồi, tếc quá:((

Kibur KID
31-01-2011, 07:47 PM
Chán thế
Đã bảo phải có đội cổ vũ mà ko nghe
Làm thành tích anh em tăng ầm ầm ( số giây tăng )

zzCunXinh
02-02-2011, 04:30 PM
Xin thông báo đến toàn thể anh em của Quảng Ninh!
Tình hình là Quảng Ninh của chúng ta sẽ tổ chức bigoff để kết thúc năm Canh Dần, và bắt đầu năm Tân Mão với nhiều điều hứa hẹn.
Anh em cố gắng thu xếp thời gian để tham dự.:D
Thời gian: 13h30 (1 rưỡi chiều) ngày 30/1/2011
Địa điểm: Quán trà sữa Quảng Ninh ( cột 3, gần trường Chuyên HL cũ, nay là trường Trọng Điểm), đến ngã 3 Kênh Liêm rẽ xuống đường dưới.
Anh em nào đi đc đề nghị mang theo tối thiểu 10k.( không uống nước chủ quán hok cho ngồi đâu). :))
Ai có cube mang cube, có stack mang stack, có lap mang lap,có máy ảnh mang máy ảnh, có n/y, em gái, bạn gái mang đi hết) =))
P/s: anh Khang nhớ mang stack nhá, Huy ơi nếu đi đc thì mang cho anh xem con A5 của em nhá, còn anh Đức mà hok đi đc là em ....... anh đó =)))

hô hô. a péo cuối cùng vẫn không dìm được ta. kaka
gọi ta ra để dìm hàng mà có được đâu. Cuối cùng để mình vượt mặt.
sướng vãi =))=))