PDA

View Full Version : Hẹn Hò Nào

tieufoo
17-05-2009, 09:05 PM
mình thấy hiện nay có nhiều bạn thắc mắc về rubik......rất rất nhiều...Foo thì thường hướng dẫn mọi người wa fone hoạc wa YH...nhưng thường làm được thì ít mà chút " đập " cube thì nhiều...hihihi :)

nay mình nảy ra ý định này...để giúp mọi người có thể dễ dàng chơi rubik được...mình xin mở buổi offline...ngày giờ các bạn thảo luận hen...mình ngày nào cũng được..địa điểm là vòng vòng Q5...mình thấy trên đường Nguyễn Văn Cừ có rất nhiều wan nước...trong đó có 1 quán cafe và trước ep trái cây...phù hợp cho G và B luôn...mắc nhất 15k 1 ly.....

giờ mọi người cho time đi...ai tham gia thì để lại fone nhen...mình thanks...(mặc dù không bằng ai...làm cục 3x3 10p nhưng hi vọng giúp được mọi người...cũng hi vọng kì này đi chơi sẽ vui...học được nhiều điều từ Pro nữa..."trình độ có hạng nên hi vọng có Pro đi theo tiếp cứu :) " )
FOo và ROo wedding..thấy đẹp đẹp post luôn chơi :)

Vậy giờ quyết định......sẽ đi quán nước Hoa Hướng DƯơng(261 Nguyễn Biểu, District 5, Ho Chi Minh City) sẽ vào ngày thứ SÁU tuần này, về time thì là 5h Tối cho nó đẹp...về chụp hình thì chắc sẽ có đó :)..bảo đảm không thiếu mặt của ai đâu....hihi......!

Note: Phong cách Nhật Bản, rất hiện đại và rất teen, khá nhiều ca sĩ và tài tử đến chụp hình. Toilet sạch sẽ và phục vụ rất dễ thương. Buổi tối nếu muốn ngồi trên lầu 2 thì nhớ đặt chỗ vì rất đông.Một quán nước ra đời đầu tiên dành cho tuổi teen dựa trên những thức uống độc đáo như bánh paln cafe, thạch cafe, thạch trái cây và nhiều loại nước khác. Trà sữa Hoa Hướng Dương có lối thiết kế rất độc đáo. Quán sử dụng gam màu vàng làm màu chủ đạo rất bắt mắt và thu hút. Tận hưởng những ly trà sữa mang hương vị thơm ngon độc đáo.

mọi ngừoi có thể vào Link này để xem hình ảnh quán nứoc luôn cho tiện tìm kím....rất đẹp và trang nhã

http://www.yup.vn/venue/hoa-huong-duong-nguyen-bieu

những người tham za:
-TIeuFOo (TieuROo-BX :) )
-Tony (cái này thấy chắc hok được quá..hix)
-T.A
-Quốc
-bạn Quốc

hy vọng mai hok ai kẹt gì hết...hix hix.......!

thấy có nhiêu đây người ah...Foo sẽ kêu thêm...với mấy ngừoi Foo quen mà gần nhà Foo nữa..cũng trong 4room mà khôg post bài nhiều thôi...hihi....!...hi vọng mọi người có thể tham gia hen...hihi......!

note:đến đó chỉ cần hỏi là kiếm gặp bạn rubik là oke..chi tiết pm Yh Foo..thanks

Thân
TieuFOo

shiro93
17-05-2009, 09:12 PM
ý kiến của bạn cũng hay, mà offline thì cũng đc tổ chức định kỳ hoài hoài mà^^, mà đc mấy a tổ chức ở CV trước Diamond và Nhà thờ Đức Bà đi ( Hàn Thuyên thì phải ), chứ xa quá, ba mẹ ko cho đi,hụt đi hum bữa tiếc quá trời lun:(

Hà Gia Bảo
17-05-2009, 09:15 PM
Kiến nghị anh Crystal mở 1 cuộc đi off vào đầu tháng 6 đi anh các mem mới hãy tận dụng cơ hội đi nếu anh Crystal cho phép vì đây là lần cuối em có thể đi off rùi

tieufoo
17-05-2009, 09:21 PM
offline của mình là nhỏ nhỏ ah...:).....chứ bự wa thì sợ...ở Diamond thì sao ko vào đó luôn đi...ở trước nhà thờ Dức Bà cũng được...mà sợ nắng thôi...nếu được vào sở thú luôn đi...kiki.....mát mẽ..:)...party nho nhỏ luôn...làm wen là chính...:)

mục đính chính vẫn là hướng dẫn những mem mới chơi....

Hà Gia Bảo
17-05-2009, 09:26 PM
éc nhỏ àh nếu vậy thì mở 1 cuộc big luôn để ai cũng có thể tham gia hết đặc biệt là các mem mới đấy

rubik_member
17-05-2009, 09:27 PM
ua` hay đó... nhà mình cũng ở quận 5... đang **** đầu vì mý cái công thức F2l nà :(

hakhoa96
17-05-2009, 09:29 PM
đồng ý liền, mình mới gia nhập 4rum chưa đi of lần nào lần có dịp hỏi í kiến mấy pro để improve cái ><

ngocbao4444
17-05-2009, 10:13 PM
làm 1 cuộc đầu tháng 6 đi :D nhớ anh em quá ah :(

Hà Gia Bảo
17-05-2009, 10:23 PM
Hê Hê biểu tình kêu anh Crystal mở 1 cuộc off vào tháng 6 nào :D:D:D:D:D:D

Anhxtan
18-05-2009, 06:40 PM
Hay thật, đầu tháng 6 lớp 12 đang thi tôt nghiệp, tụi này chọn thời gian khá thật http://vnsharing.net/forum/images/smilies2/041.gif

Nhoc_Ao123
18-05-2009, 07:09 PM
kkakaakk cái bác ủng hộ đi tớ thì okie roài đấy năm nay lên 11 sợ jì năm sau thì mới 12 :) thấy ra mấy quán trà gần gần thui Q 5 xa wé đi ko nổi đâu chả hạn đi Hoa Hướng Dương hay -18 đi

babydragon
18-05-2009, 07:17 PM
MÌnh đề nghị đầm sen được hok ,trước đó có quán trà sữa -18 đó, chỗ đó cũng gần quận 5 mà, chỗ đó thì mình có thể đi được, :D, nhà mình ở quận 12 lận đó.

Thành tích trung bình của mình là 28s, cũng gọi là góp vui với mọi n`g được

byul
18-05-2009, 07:18 PM
HAY THẾ, NHÀ UN CŨNG Ở qUẬN:D 5 NÈ, HJHJ, CÁC BẠN THỐNG NHẤT ĐỊA ĐIỂM NGÀY GIỜ RỒI ...HÚ UN 1 TIẾNG NHA ^^

rubik_member
18-05-2009, 07:28 PM
hoa hướng dương ở đường Nguyễn Biểu hay comirc ( ko bít ghi lắm >"< ) ở trần hưng đạo cũng đc :shy: v...v... công viên văn lang..v... :P

byul
18-05-2009, 07:36 PM
Mình đề nghị là ở hoa hướng dương ở trần hưng đạo, đối diện Đống Đa cinema, chổ đó thấy cũng ok lắm, hay là ra Nhà văn hóa Quận 5 áh, thấy cũng rộng rãi nè...:rolleyes:

Hà Gia Bảo
18-05-2009, 08:20 PM
Hay thật, đầu tháng 6 lớp 12 đang thi tôt nghiệp, tụi này chọn thời gian khá thật http://vnsharing.net/forum/images/smilies2/041.gif

Éc kì đấy bọn lớp 8,9 tụi em nghỉ hè rùi:D:D nên chọn

ngocbao4444
18-05-2009, 08:26 PM
Ko có mod thì hơi gian nan đấy :| tại bất đồng quá , màquận 5 ở đau nhỉ :P mấy anh mod di dc moi vui :D

anhminh
18-05-2009, 08:57 PM
mấy anh cho em tham gia với em là mem mới vào 4rum dang cần sự chỉ giáo
cho em di với hen.mà mấy anh đã quyết dịadiem63 chưa

tieufoo
19-05-2009, 11:14 AM
theo mọi người thì quận 5 khá nhiều....nhà Foo ở trường Ba Đình nguyễn biểu nguyễn trãi đó...mấy chỗ mấy bạn nói ở trên thì chắc nhà mình gần hết...thấy đa số lá quán hoa hướng dương...vậy thì cũng được...kì này đi là để làm quen là chính mà.....vậy giờ biểu quyết hen...

1/ Hoa Hướng Dương : ở trần hưng đạo...Đối Diện rạp Đống Đa..
2/Hoa Hướng Dương nguyễn Biểu : chỗ này cách nhà mình khỏang 200m (đi bộ là đến ) (ủng hộ chỗ này )
3/Công Viên Văn Lang: chỗ này cũng được
--------------------------
4/Quán TOMATO ở nguyễn tri phương
5/ Hoa hướng dương kế bên luôn..Nguyễn tri phương luôn
(đặc biệt 2 quán này chỗ khá đẹp..đặc biệt TOMATO nếu đi đông ăn tren 200k sẽ có room riêng...bán nc khá ngon..máy lạnh..có gối và nêm ơm ghiền..còn hoa hướng dương thì có chỗ ngồi khá rông..nếu đi đông sẽ tự xắp chỗ cho minh 1 khu luôn...!hiih vì Foo thường đi cả lớp ở đây...gần trường Trần Khai nguyên đó......!)...Foo ủng hộ 2 quán này nhiều....
---------------------------

Ai có ý kiến gì không...về ngày tháng thì nói đầu tháng 6 là thi rồi...nên mình phải làm trước...hôm nay 19..vây giờ chọn chủ nhật tuần sau đi...la 31 tây hoặc thứ 5 tuần sau...!..tuần này thì Foo hơi bận....mọi người cho time nha...2-4-6 tin đồn Foo đi học buổi sáng nữa...thanks nếu vào ngày lẽ..thì đi cả ngày được...<~~ đi xe đạp..hihi.......!..đã xa thì xa luôn mà gần thì 1 chỗ thôi nha..đạp không nỗi đâu...:((...baba không cho chạy xe máy...sợ đua...:((

phuc_lichking
19-05-2009, 11:17 AM
mình đồng ý với ý kiến này(có gì rủ rubikkute với tuan-pro123 đi luôn)ngay tuần sau có nhiều mem cấp 2 họp PHHS xong,nên đi thoải mái.
Mod cho ý kiến đi

babydragon
19-05-2009, 11:31 AM
Bạn foo 18 rồi nên đi xe máy dược mà, sao mà chọn chỗ gần mình không thế, nhìu ng` ở đó xa lắm, mình đề nghị quán -18 đối diện đầm sen (từ nhà mình đến củng phải mất nữa tiếng chứ ít ji`)

Còn mấy chỗ trên thì xa quá nên chắc là hok đi được

Nhoc_Ao123
19-05-2009, 04:11 PM
quận 5 thì chịu ko đi đc gần công viên LTR ra Sư Vạn Hạnh có -18 đóa sao ko đi

phuc_lichking
19-05-2009, 04:19 PM
cho hỏi -18 là gì vậy?ko hiểu?một quán nước ah?

BabyKun
19-05-2009, 04:23 PM
theo mọi người thì quận 5 khá nhiều....nhà Foo ở trường Ba Đình nguyễn biểu nguyễn trãi đó...mấy chỗ mấy bạn nói ở trên thì chắc nhà mình gần hết...thấy đa số lá quán hoa hướng dương...vậy thì cũng được...kì này đi là để làm quen là chính mà.....vậy giờ biểu quyết hen...

1/ Hoa Hướng Dương : ở trần hưng đạo...Đối Diện rạp Đống Đa..
2/Hoa Hướng Dương nguyễn Biểu : chỗ này cách nhà mình khỏang 200m (đi bộ là đến ) (ủng hộ chỗ này )
3/Công Viên Văn Lang: chỗ này cũng được
--------------------------
4/Quán TOMATO ở nguyễn tri phương
5/ Hoa hướng dương kế bên luôn..Nguyễn tri phương luôn
(đặc biệt 2 quán này chỗ khá đẹp..đặc biệt TOMATO nếu đi đông ăn tren 200k sẽ có room riêng...bán nc khá ngon..máy lạnh..có gối và nêm ơm ghiền..còn hoa hướng dương thì có chỗ ngồi khá rông..nếu đi đông sẽ tự xắp chỗ cho minh 1 khu luôn...!hiih vì Foo thường đi cả lớp ở đây...gần trường Trần Khai nguyên đó......!)...Foo ủng hộ 2 quán này nhiều....
---------------------------

Ai có ý kiến gì không...về ngày tháng thì nói đầu tháng 6 là thi rồi...nên mình phải làm trước...hôm nay 19..vây giờ chọn chủ nhật tuần sau đi...la 31 tây hoặc thứ 5 tuần sau...!..tuần này thì Foo hơi bận....mọi người cho time nha...2-4-6 tin đồn Foo đi học buổi sáng nữa...thanks nếu vào ngày lẽ..thì đi cả ngày được...<~~ đi xe đạp..hihi.......!..đã xa thì xa luôn mà gần thì 1 chỗ thôi nha..đạp không nỗi đâu...:((...baba không cho chạy xe máy...sợ đua...:((

òa òa Kun ở Q10 lận hix pùn ghia

Hà Gia Bảo
20-05-2009, 10:14 AM
cho hỏi -18 là gì vậy?ko hiểu?một quán nước ah?

Uhm là quán nước đó tên là ậm 18 độ nhưng vô trỏng nóng như cái lò sưỡi

phuc_lichking
20-05-2009, 02:35 PM
uhm vậy bạn foofoo gì đó (tên khó nhớ quá) phiền bạn cho địa chỉ chính xác địa điểm tổ chức nha,thank trước

rubik_member
20-05-2009, 08:21 PM
@BabyKun: Q10 đâu có xa lắm đâu
ủng hộ hoa hướng dương nguyễn biểu... tại em học ba đình... nên có gì dẫn bạn wa ủng hộ :D

BabyKun
20-05-2009, 09:08 PM
@BabyKun: Q10 đâu có xa lắm đâu
ủng hộ hoa hướng dương nguyễn biểu... tại em học ba đình... nên có gì dẫn bạn wa ủng hộ :D

bữa nào lên diadiem.com searc thử mà mình coi các video off thấy toàn boy hum ít girl wa _"_ hix hix

Nhóc Sâu
21-05-2009, 12:25 PM
ko biết đường =))

tieufoo
21-05-2009, 12:33 PM
thì tại vì không có xe máy nên thế hix hix...với Foo nói lần này off ở quận 5 mò...thì những người vòng vòng ở quận 5 chắc biết mấy quán nước....còn cỡ như đầm sen thì chịu luôn...xa mút chỉ...!......! như bạn rubik_member nói ở nguyễn biểu đó...thì ai ở gần gần thì có thể đi...thì xung wanh quận 5 hui...còn off dạng lớn thì chắc phải để mấy mod...vì cái này Foo để ra để mọi người gần gần nhau làm quen..thì có gì hú cái là chạy ù ra được liền..còn off mà dạng xa quá thì Foo chịu thôi...:((...nếu mà off cả 4room thì xa cũng ráng đi.......:)...tin mọi người thông cảm nhoa...

ai ở gần gần quận 5 cứ nêu quán nào mình thik ra đi...thì mọi người thấy được gần mình thuận tiện người khác thì nói hen..như gần chỗ Foo là giờ thấy có 3 người rồi đó...hú cái là xuất hiện...:)...!

phuc_lichking
21-05-2009, 04:16 PM
góp ý:sau khi chọn địa điểm vui lòng up cái địa chỉ nha
-mình ủng hộ hoa hướng dương ỏ nguyễn biểu

tieufoo
21-05-2009, 08:03 PM
Vậy Nếu được thì Hoa Hướng Dương Nguyển Biểu Hen...:)...ai đi nè...up up jum Foo cái...với quyết định vậy hen......!.....kế bên có quán Hugo :).....vậy quyết định cuối cùng jum Foo hen...và ngày mấy và mấy giờ...!

Nếu người tốt thì vào thứ 5 hen..vì Foo học 2 4 6 sáng...nên ngày nào cũng được nếu 2 4 6 thì đừng sáng là được rồi.......!

Đi là Đi nhoa...hen rồi hok đi giết chết hết đó............!

thiena2909
21-05-2009, 08:11 PM
thứ 5 tuần sau hả bạn
bạn cho mình cái địa chỉ với thời gian luôn nha

thhuy
22-05-2009, 08:40 AM
Đi chiều chiều cho mát. Chỗ phải rộng vì có thể có nhiều người đi.

rubik_member
22-05-2009, 10:22 AM
em đăng ký 1 vé :D.... đừng hẹn buổi sáng nha dậy ko nỗi đâu :P

phuc_lichking
22-05-2009, 01:19 PM
đợt này ai chủ trì vậy ?(chị foo cho phụ trách mảng up ảnh và video buổi off nha:D:Dplease)

thiena2909
22-05-2009, 01:35 PM
cho mình biết thời gian với địa chỉ luôn đi:):)

tieufoo
22-05-2009, 10:22 PM
FOo và ROo wedding..thấy đẹp đẹp post luôn chơi :)

Vậy giờ quyết định......sẽ đi quán nước Hoa Hướng DƯơng(261 Nguyễn Biểu, District 5, Ho Chi Minh City) sẽ vào ngày thứ NĂM tuần sau(ngày 28 đó ) về time thì FOo nghĩ đi 5h Tối cho nó đẹp...về chụp hình thì chắc sẽ có đó :)..bảo đảm không thiếu mặt của ai đâu....hihi......!

Note: Phong cách Nhật Bản, rất hiện đại và rất teen, khá nhiều ca sĩ và tài tử đến chụp hình. Toilet sạch sẽ và phục vụ rất dễ thương. Buổi tối nếu muốn ngồi trên lầu 2 thì nhớ đặt chỗ vì rất đông.Một quán nước ra đời đầu tiên dành cho tuổi teen dựa trên những thức uống độc đáo như bánh paln cafe, thạch cafe, thạch trái cây và nhiều loại nước khác. Trà sữa Hoa Hướng Dương có lối thiết kế rất độc đáo. Quán sử dụng gam màu vàng làm màu chủ đạo rất bắt mắt và thu hút. Tận hưởng những ly trà sữa mang hương vị thơm ngon độc đáo.

mọi ngừoi có thể vào Link này để xem hình ảnh quán nứoc luôn cho tiện tìm kím....rất đẹp và trang nhã

http://www.yup.vn/venue/hoa-huong-duong-nguyen-bieu

những người tham za:
-rubik_member
-phuc_lichking "Yên tâm đi....bảo đảm sẽ có máy chụp hình mà..hihi..kì này đi chơi là chính..vui thôi.."
-thongcr
thấy có nhiêu đây người ah...Foo sẽ kêu thêm...với mấy ngừoi Foo quen mà gần nhà Foo nữa..cũng trong 4room mà khôg post bài nhiều thôi...hihi....!...hi vọng mọi người có thể tham gia hen...hihi......!

thongcr
23-05-2009, 12:04 AM
anh gà quá, mới tập chơi có đi được không em trai???

tieufoo
23-05-2009, 12:07 AM
cứ đi là vui ah...nếu đi đựoc...vậy đi hen..đi đựoc hok..Foo cần chắc chắn đó...để bek..:)...gà hay pro gì chơi...đâu có thi đấu gì đâu...đi làm wen mà ...<~~ Foo xoay cube 10phút nè..ai Pro hơn FOo ^^

pooh831
23-05-2009, 03:11 AM
huhuhuhu em ma mới muốn đi quá mà hem có xe và phải đi làm rùi huhuhuhuhu :(

phuc_lichking
23-05-2009, 08:22 AM
oh foo cũng chơi hóttep nữa ah,kinh thật,em chỉ mới lv 29 thôi bỏ rùi :D:D

tieufoo
23-05-2009, 09:38 AM
@phuc_lichking:hihi...Foo với Roo max sức khỏe hết rồi...nói chung là max hết...chỉ còn cày LV thôi và thể lực....!...mà bỏ cầu 1 nằm có đó...!...bỏ lâu lắm luôn rồi..chắc là 1 năm đó không nhớ nữa...ra Open cày max Sức khỏe xong khoảng 3 tháng sau bỏ gòi....!..đi off nhoa Kưng..ko giết chik đó....!ghi tên lên bản vàng rồi đó

Nhoc_Ao123
23-05-2009, 09:49 AM
đi ko đc roài các bạn đi chơi vui vẻ :)) ít xuống Q5 nên chả bít đường xá thía nào hôm nào khác đi hén

rubik_member
23-05-2009, 10:03 AM
Foo iu có thể dẫn thêm bạn ko... dù ko tham gia 4rum... nhưng điều thix rubik :D

phuc_lichking
23-05-2009, 10:24 AM
đi nhiều thì vui chứ sao,mà kì này tập trung vào việc làm quen và các bạn mới chơi có thể hỏi những bạn pro để biết cách làm sao mà pro như vậy:D:D

BabyKun
23-05-2009, 01:05 PM
đi nhiều thì vui chứ sao,mà kì này tập trung vào việc làm quen và các bạn mới chơi có thể hỏi những bạn pro để biết cách làm sao mà pro như vậy:D:D

cho hỏi ai làm chủ off và có mod nào đi hay hok hay chỉ là vài người kể trên nếu lần này là giao lưu học hỏi thì ok kun đi còn chỉ là kết bạn thì thôi vậy

tieufoo
23-05-2009, 02:17 PM
@ BabyKun: đi để học hỏi là chắc rồi...người này bek cái này người kia biết cái kia..về mod đi thì không biết nữa...giờ thế hui...chủ íu là vui vẻ là chính...làm quen thôi...còn nếu bạn muốn đi để mà học hỏi thì bạn lên 4room là được rồi...nếu ko làm quen mà muốn học từ người khác thì 100 năm nữa Foo nghĩ củng chả ai chỉ...!..Foo ngủ đã học hỏi thì ai chả có cái để mà bạn học..đâu phải là Mod mới được...đúng không nè...!..Mod thì chắc chắn Pro và hay hơn rồi...!

@All còn về ai có tư tưởng đi...là để thi đấu với nhau thì Foo không khuyến khích vì trong đây..hầu như là người mới bắt đầu chơi...sub toàn là 1p30s-4p-5p không ah.......riêng Foo 10p...!nên đấu sẽ không có đâu..nếu muốn thì vui chơi là chính...chủ íu...để học vì sao người này lẹ hơn mình...còn mod tổ chức thì cả 4room đi...thường công viên Lê Thị Riêng...

@rubik_member: không ngờ ngày này cũng gặp em...hihi...nhà anh gần đó mới ghê...em thik thì cứ dẫn theo đi...mà đừng đàn đàn là được rồi...quan trọng cũng là mọi người trong 4rum thôi..........!

Nhớ kìa này đi...vui là chính...làm quen la 10..học hỏi thì chắc chắn là có rồi....còn muốn học nhiều để thành Pro thì chờ ngày off 4rum đóa...!sẽ có các Mod pro tha hồ mà nhìn...!

BabyKun
23-05-2009, 03:10 PM
@ BabyKun: đi để học hỏi là chắc rồi...người này bek cái này người kia biết cái kia..về mod đi thì không biết nữa...giờ thế hui...chủ íu là vui vẻ là chính...làm quen thôi...còn nếu bạn muốn đi để mà học hỏi thì bạn lên 4room là được rồi...nếu ko làm quen mà muốn học từ người khác thì 100 năm nữa Foo nghĩ củng chả ai chỉ...!..Foo ngủ đã học hỏi thì ai chả có cái để mà bạn học..đâu phải là Mod mới được...đúng không nè...!..Mod thì chắc chắn Pro và hay hơn rồi...!

@All còn về ai có tư tưởng đi...là để thi đấu với nhau thì Foo không khuyến khích vì trong đây..hầu như là người mới bắt đầu chơi...sub toàn là 1p30s-4p-5p không ah.......riêng Foo 10p...!nên đấu sẽ không có đâu..nếu muốn thì vui chơi là chính...chủ íu...để học vì sao người này lẹ hơn mình...còn mod tổ chức thì cả 4room đi...thường công viên Lê Thị Riêng...

@rubik_member: không ngờ ngày này cũng gặp em...hihi...nhà anh gần đó mới ghê...em thik thì cứ dẫn theo đi...mà đừng đàn đàn là được rồi...quan trọng cũng là mọi người trong 4rum thôi..........!

Nhớ kìa này đi...vui là chính...làm quen la 10..học hỏi thì chắc chắn là có rồi....còn muốn học nhiều để thành Pro thì chờ ngày off 4rum đóa...!sẽ có các Mod pro tha hồ mà nhìn...!

Foo đã nói vậy thì ok vui là 9 có điều hok học hỏi được jij thui tại Foo nói zậy chắc toàn newmem hok nhỉ mà như trên chắc off hơi nhỏ chắc trên dưới 10 người phải hok nè

tieufoo
23-05-2009, 03:18 PM
có khi có mình Foo với BX đi á...vì cái này là chỉ có gần gần đây xung quanh đây hui...thì cái này là những ai gần gần xung quanh đây đều biết hết...thì chắc chắn các mem khác ở khu vực khác cũng sẽ offline nào riêng nữa mà...có thể gọi là để biết nhóm mình có bao nhiêu người và ra sao mà...hihi......!..bek mem nào ở gần...dễ nc hơn..hiểu chưa...rảnh thì cùng ra chơi...bàn tán dễ hơn..chứ nhiều khi nhiều mem quá không nc được hết...:(..ít ít vậy nc được hết..thân hơn...đến khi offline của 4rum do mod đề ra..thì ra là gặp tay bắt mặc mừng hết...hihi...khỏi phải..ủa ủa ai zay ta...đúng ko......!.........!off kì này chắc nhỏ ah..cái quán nước mà..chứa sao nhiều nỗi..đúng hum...hihi.......!

phuc_lichking
23-05-2009, 05:43 PM
ah đính chính,kỳ này ko toàn new mem đâu,Vd chinh thức tớ nè đâu phải new mem,thanh tích cũng hơi đc đc(hehehe chảnh chưa,tuy nhiên hok bằng các anh trong forum thui:D:D) và có cả rubikkute đi nữa(thằng này chế cube hơi bì hay ah nha) v..v

Nhóc Sâu
23-05-2009, 09:11 PM
ham hố ghê mà lười wá 8->

tieufoo
23-05-2009, 11:00 PM
hihi...đằng nào chả vui...Sâu đi hok..đi cho vui mà...quạy phá là chính...hihi......!http://emo.huhiho.com/set/yoyocici/233.gif

http://emo.huhiho.com/set/tuzki/160.gif ~~> Foo...hihi...soi sáng cả 1 bầu trời....

phuc_lichking
24-05-2009, 11:02 AM
foo ơi,cho sr trước nha,có lẽ mình sẽ ko đi đc,vì đang bị gãy tay(phải gõ reply =1 ngón)sr nha,co thể thui,nếu lành sơm thì mình sẽ đi OK????

tieufoo
24-05-2009, 11:07 AM
thì cứ cố đi....hi vọng hết đau lẹ nè...mà làm gì tới nỗi gãy tay thế...gãy mà còn ráng onl..thik tình...gru..........!...đâu có sao đâu..lần này hok được thì lần sau...mà nếu có gì cố gấng đi vui..nhìn mọi người chơi cube..hihi..nói chứ bất quá đọc Công Thức đi Foo làm...hihi...

http://emo.huhiho.com/set/tuzki/63.gif hậu quả của việc làm mình gãy tay nè...gru gru......!

baohan_1991
25-05-2009, 11:56 AM
mình thấy hiện nay có nhiều bạn thắc mắc về rubik......rất rất nhiều...Foo thì thường hướng dẫn mọi người wa fone hoạc wa YH...nhưng thường làm được thì ít mà chút " đập " cube thì nhiều...hihihi :)

nay mình nảy ra ý định này...để giúp mọi người có thể dễ dàng chơi rubik được...mình xin mở buổi offline...ngày giờ các bạn thảo luận hen...mình ngày nào cũng được..địa điểm là vòng vòng Q5...mình thấy trên đường Nguyễn Văn Cừ có rất nhiều wan nước...trong đó có 1 quán cafe và trước ep trái cây...phù hợp cho G và B luôn...mắc nhất 15k 1 ly.....

giờ mọi người cho time đi...ai tham gia thì để lại fone nhen...mình thanks...(mặc dù không bằng ai...làm cục 3x3 10p nhưng hi vọng giúp được mọi người...cũng hi vọng kì này đi chơi sẽ vui...học được nhiều điều từ Pro nữa..."trình độ có hạng nên hi vọng có Pro đi theo tiếp cứu :) " )

Thân
TieuFOo

tieufoo
25-05-2009, 12:06 PM
bảo hân tham za hem...sao Cm thế vậy...Foo không hiểu...?

mới rủ rê thêm được 1 người nữa...hihi...bổ sung danh sách thôi...!

BabyKun
25-05-2009, 01:07 PM
bảo hân tham za hem...sao Cm thế vậy...Foo không hiểu...?

mới rủ rê thêm được 1 người nữa...hihi...bổ sung danh sách thôi...!

quậy phá là 9 hả Foo coi chừng chủ quán đuổi về đó :D

thiena2909
25-05-2009, 02:27 PM
quậy quá thì anh em chạy về trước cho Foo ở lại nha :D:D:D

BabyKun
25-05-2009, 02:29 PM

hay hay chết foo anh em chạy trước nhưng nhớ là kiu thật nhiều tiền nước nha cho Foo trả hết hehe

thiena2909
25-05-2009, 02:48 PM

hay hay chết foo anh em chạy trước nhưng nhớ là kiu thật nhiều tiền nước nha cho Foo trả hết hehe

quyết định vậy đi ha cứ thế mà làm:D:D:D:D:D

tieufoo
25-05-2009, 09:22 PM
hihu..đừng mơ mấy pé...từng mặt bước vào là từng mặt trả tiền hết...<~~ nghèo lắm mấy Kưng..không như mấy Kưng nghĩ đâu...!...tự xử hết đi mấy KƯng...!2 Kưng có đi hok mà sao quậy phá thế...đi ghi tên vào nè để người ta biết... :)

BabyKun
25-05-2009, 09:23 PM
hihu..đừng mơ mấy pé...từng mặt bước vào là từng mặt trả tiền hết...<~~ nghèo lắm mấy Kưng..không như mấy Kưng nghĩ đâu...!...tự xử hết đi mấy KƯng...!2 Kưng có đi hok mà sao quậy phá thế...đi ghi tên vào nè để người ta biết... :)

nói ai là Kưng vậy Foo iu :D;)

thiena2909
25-05-2009, 09:25 PM
chắc để em xin mama đã mà có ai đi vậy anh Foo

tieufoo
25-05-2009, 09:25 PM
Kưng í...hihu.......:)...đi hok nè...để FOo bek ghi tên lên...mi mốt là đến ngày rồi đó.....!cũng hi vọng là đi...!...xom tụ mà...!..vì để bek bao nhiêu người thì nói người ở đó có gì chừa chỗ...!..!

Nhóc Sâu
26-05-2009, 09:58 PM
ai bế tớ đi với \:D/

thiena2909
26-05-2009, 10:00 PM
ặc chị sâu ăn hết mấy người tham gia topic Vì.....nên rồi nặng wa ai bế chị nổi:D:D:D

tieufoo
26-05-2009, 10:01 PM
èo...vậy cùng được hả sâu...hihi........!chắc bế sâu xong cái Foo chik luôn quá...nặng nặng quá...thở...hì hụt hì hụt...hihi

rubik_member
27-05-2009, 02:57 PM
xui xui ngày mai gặp mưa zui cả đám :P

Nhoc_Ao123
27-05-2009, 03:25 PM
bó tay đi ko đc sao mà mọi người hứng khởi thía ko bít mai sẽ xảy ra trận mưa lớn nhất lịch sử (mưa lớn chứ ko phải lụt lũ nhá :D) ko ai đi đc ahahahha

phuc_lichking
27-05-2009, 04:45 PM
ủa mà đợt này đi mấy người seo ko lên danh sách vậy foo???

thiena2909
27-05-2009, 08:21 PM
sợ zo wậy wá bà chủ đuổi giữ trời mưa thì mệt

TonyHuy1208
27-05-2009, 08:24 PM
èo...vậy cùng được hả sâu...hihi........!chắc bế sâu xong cái Foo chik luôn quá...nặng nặng quá...thở...hì hụt hì hụt...hihi

huhu mẹ ko cho đi:(:(mẹ bảo mai đi đám cưới với mẹ:(:(

thiena2909
27-05-2009, 08:25 PM
để wa xin cho bạn thân đi có một thằng cũng buồn

TonyHuy1208
27-05-2009, 08:32 PM
để wa xin cho bạn thân đi có một thằng cũng buồn

xin cũng vô ích à thiena2909 mẹ tớ không cho đi đâu:(:(

phuc_lichking
27-05-2009, 09:45 PM
hu uh,foo đâu rùi,có mấy người đi vậy,cho xin danh sách :D:D

tieufoo
27-05-2009, 09:56 PM
có lên danh sách ở đầu trang rồi mà...:(...thì chắc nhiêu đó hui quá...hihu...không biết rũ ai nữa hết...đi được thì vui hui...!hihih......!

còn ai mà chù mai mưa thì bek tay nha...mai 5h đó..tại Hoa Hướng Dương...đến trể giết chết...!

pooh831
28-05-2009, 06:47 AM

huhu mẹ ko cho đi:(:(mẹ bảo mai đi đám cưới với mẹ:(:(

kakakaka nói với mẹ là ba mới là người phải đi với mẹ chứ....sao tự nhiên con lại ăn cưới với mẹ ba đánh con sao.....mà chiều mẹ riết mẹ hư thì sao...:P[hr]

có lên danh sách ở đầu trang rồi mà...:(...thì chắc nhiêu đó hui quá...hihu...không biết rũ ai nữa hết...đi được thì vui hui...!hihih......!

còn ai mà chù mai mưa thì bek tay nha...mai 5h đó..tại Hoa Hướng Dương...đến trể giết chết...!

em ơi mai anh phải đến trễ giờ sao hay không đến để khỏi bị giết em nhỉ :P[hr]
những người tham za:
-rubik_member
-phuc_lichking "Yên tâm đi....bảo đảm sẽ có máy chụp hình mà..hihi..kì này đi chơi là chính..vui thôi.."
-thongcr
-DaoKhanhHoa (có anh họ đi chung nữa...)
-Tony (cái này thấy chắc hok được quá..hix)
-Pood (20t gòi..)
-2 thằng bạn của FOo.......!

em lằm ăn kìa danh sách sai tè le tên anh là pooh hem phai pood sai ùi sửa đi không chịu đâu:(

tieufoo
28-05-2009, 11:06 AM
hiên giờ đang ức chế..rất ức chê...ai bảo đi giờ ko đi hết...nào là về quê đi học..đi ăn đắm cưới...vv..vv..giờ còn anh Pooh đi ah...không hiểu nỗi luôn...

lần này rút kinh nghiệm..mai mốt ai đi thì suy nghĩ xem có bận hok nha...nói đi rồi không ai đi hết là sao hả trời..!

BX hum nay học thêm nghĩ học để đi chung mà ko ai đi hết..biết nói sao đây trời.......!

bây giờ lên danh sách lại rõ ràng lần cuối...ức chế thik:
-Pooh (bạn Pooh, Girl)
-FOo
-ROo
-Byul (girl)
...........!

chắn chắn đi thì Cm jum Foo nha......!không muốn này nọ nữa đâu..!

thiena2909
28-05-2009, 11:13 AM
thôi đi ít cho Foo với BX còn có chỗ thân mật đông wá sao làm gì dc :P

tieufoo
28-05-2009, 11:25 AM
đang ức chế nè ông...chọc nữa...hôm nay Bx nghĩ học thêm để đi mà chả ai đi hết..cũng may là có thêm 1 người nữa..hi vọng sẽ có người đi nữa....

rubik_member
28-05-2009, 07:17 PM
ko ngờ trời mưa thiệt:( >><".......................

thiena2909
28-05-2009, 08:24 PM
5giờ trời mưa có ai đi không zdậy

TonyHuy1208
28-05-2009, 08:34 PM
5giờ trời mưa có ai đi không zdậy

không thấy foo onl có nghĩa là foo đã đi với BX :D:D:D

thiena2909
28-05-2009, 08:40 PM
mưa kiểu này thì anh Foo hết đường về

TonyHuy1208
28-05-2009, 08:50 PM
mưa kiểu này thì anh Foo hết đường về

có jì đâu quắc chiếc taxi về là khõi ướt :D

thiena2909
28-05-2009, 08:52 PM
lỡ mà đi xe đẹp thì khỏi về luôn

TonyHuy1208
28-05-2009, 09:02 PM
lỡ mà đi xe đẹp thì khỏi về luôn

sao bik ảnh đi xe đạp pro vậy siêu nhân à :D

tieufoo
28-05-2009, 10:13 PM
ai trù đâu...nhan sắc ai trù đâu...người đẹp nào..linh thấy mà ghê...mà hên ông trời có mặt...5h30 hết mưa..cũng là đúng hẹn với anh kia 5h30...chú phù hộ..gặp được anh pooh...

ở đâu bao nhiêu lâu giờ mới đi ra hoa hướng dương 1 lần..chỗ khá đẹp...ngồi sàn gỗ...có rèm cho giống trong hoàn cung lắm..nói chung ấm áp...ở trên có kính...có thể nhìn ra ngoài đường...rất đẹp...

hum nay gặp được anh pooh...tướng khá chuẩn...đẹp trai...Girl nào không đi là bùn luôn...có chị kia nữa..dễ xưng...ai không đi cũng buồn luôn...hihu...mà đặc biệt là BX...ai không đi siêu buồn nữa...hihu.....

đang tìn tổ chức đợt mới..vào chủ nhật tuần sau..nói làm liền...ma nào nói đi không đi kì này giết chết..giết hết..

đặc biệt để đáp ứng nhu cầu này...Foo sẽ đặc chỗ đẹp nhất cho tụi mình...:)..và sẽ photo ra bản công thức như OLL và PLL..dành cho mem nào chưa thuộc hoặc không biết đó là gì thì cùng luyện..cùng nếu ra cách học thuốc...đơn giản là giúp nhau..!

và hoàn toàn không thi thố với nhau nhe..:)..vì mọi người Pro lắm...thi sẽ do Mod tổ chức...!
clan BDS2 đâu...phô trương thân thế coi..!

thiena2909
28-05-2009, 10:15 PM
tuần sau mấy giờ vậy 5h chiều mắc học anh văn òi
P/s BX của Foo mình o dám chiêm ngưỡng có gì bị Foo giết chết

pooh831
29-05-2009, 08:51 AM
tuần sau anh đi cũng không được foo ơi chu nhật anh đi sáng được....chiều anh đi làm rồi....có gì thứ 4 thì được thứ 4 các tuần đi xe đạp anh cũng đi hè hè hè lên mà luyện tay nghề chứ...:P

tieufoo
29-05-2009, 09:08 PM
cái quán nước của anh hôm bửa đi off nghe anh kể nhức đầu luôn...anh cố gắng thu xếp hen..:)..! 1 tuần được nghỉ 1 ngày mà ?....anh qua topic clan em có nói đó......!