PDA

View Full Version : Offline tại Hà Nội ngày CN 24/8

kieuphong
21-08-2008, 12:09 AM
Chủ nhật này (24/8) các cubers ở HN offline nhé, hôm ấy mình sẽ cố gắng rủ anh rubik81 đến để xem bộ sưu tập của anh ấy. Đây là buổi offline cuối cùng trước khi vào năm học, có lẽ khi vào năm học rồi thì ko thể tổ chức off thường xuyên đc nữa, do đó mong mọi người đi đông đủ.
Địa điểm: Cafe 66 địa chỉ 109-C8 Giảng Võ - Ba Đình (phía sau trường cấp 2 Giảng Võ), chỗ này nhiều người biết và đồ uống cũng rẻ.
Thời gian: từ 14h00 đến 17h00

vuaquyen92
21-08-2008, 10:09 AM
Mặc dù em học chính rồi nhưng sẽ cố gắng đi :mrgreen:

Nghia
21-08-2008, 02:23 PM
Có ai mang máy tính đi không ah ? Em muốn kết nối từ bên này về bằng Webcam, không biết có được không ?

jackblk
21-08-2008, 04:20 PM
OH! Nhanh nhẩy, có wc cho em coi mặt mấy pro cái :-O . Hoan nghênh tinh thần anh Quyền. Àh mà ngoài HCM bao vờ làm nữa nhỉ

p/s: hề hề, bên Pháp có wc ko anh, mạng bên bển mạnh lắm à, có khi ko giật luôn

kieuphong
22-08-2008, 07:51 PM
Hôm đấy ai có máy ảnh thì mang đi nhé, mình ko có máy ảnh :((

Nghia
22-08-2008, 08:37 PM
Anh Đức Anh (lizard) có đi được không ạ ?

betit0302
22-08-2008, 10:27 PM
Cho mình đi off với :neutral:

Mr_Snape
23-08-2008, 10:07 AM
Chà,lại off rùi,vui quá!anh kieuphong chủ trì thì không thể đến muộn được,anh đừng có như mấy buổi trước chứ.Với lại lần này có ai đến sớm không "xế" cho em 1 đoạn từ BX Kim Mã với.Không bít anh Hanh và anh Đức Anh có đi không nhỉ,thiếu mấy ông này cũng bùn lắm :((
Em sẽ mang máy ảnh cho,nhưng ai có thì cứ mang nhé,nhỡ em quên hay gặp sự cố gì còn chống được!
Còn vụ áo xống thì sao rồi nhỉ?Dạo này em kẹt tiền quá :lol: nhưng cũng cố đóng tiền áo luôn cho xong.
@kieuphong:anh cho em khất tiền sticker nhé :lol:

@betit0302:Cứ đến đi bạn ơi.Mong đầy đủ các mem ở HN cái,em còn chưa biết mặt nhiều,anh kieuphong cố rủ anh rubik81 nhá!

kieuphong
23-08-2008, 01:19 PM
Yên tâm, lần này a sẽ đến đúng giờ. Đã nhắn cho anh rubik81 rồi nhưng ko thấy anh ấy trả lời. Còn vụ sticker thì ko cần đâu, chắc bưu điện nó làm mất rồi, giờ này vẫn chả thấy đâu :((

Mr_Snape
25-08-2008, 04:15 PM
Thông báo:Ngày mai em sẽ up ảnh lên,còn video thì không biết up ở đâu cho nhanh với dễ xem đây,ảnh với video nặng như thế thì nên up như thế nào?Em chưa cho lên 4rum bao giờ cả.Hôi trước em thử cho 1 cái thì thấy to đùng.Anh Nghĩa up ảnh cỡ size bao nhiêu thế?768x576 àh?Em sợ to quá khó xem!Anh có bít chương trình nào nén video không?CHo nhẹ bớt chứ không nặng quá hà.

p/s:offline khá là vui!Thành công nhất là bộ Puzzle của anh Dũng(rubik81)
tuy nhiên vẫn thiếu 1 số người mà lúc đầu em nghĩ là sẽ đến được là anh Hanh(Mr_Quite) và anh Đức Anh(lizardlovely).Anh Hanh thì không liên lạc được.hổng bít anh sao rồi. :cry: Anh Đức Anh không trả lời :((

kieuphong
25-08-2008, 09:53 PM
Ảnh thì để 800x600 là ngon rồi, nén video thì dùng jet audio cũng đc.

plp70
26-08-2008, 11:18 AM
Sao ben Hn off rồi mà ko thấy pót ảnh lên vậy????????????????????????????????? :roll:

lizardlovely
26-08-2008, 12:24 PM
sorry Linh anh vừa lái xe vừa soạn tin nhắn xong k ấn send , chiều đó mới fát hiện ra nên rất là sorry em , hum đó lại đi chơi xa . Rất tiếc là k đi được vì đang có nhiều việc quá :idea: Sorry cả nhà :?:
Àh tin mừng , anh Hanh ơi lần sau tình cảm thì cẩn thận k em dạo này toàn 45s thôi B-0 B-0 B-0 B-0 :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Àh ở Chợ Giời có bán silicon , keke có thể chiều nay mới mua , mọi người k fải lặn lội xuống tận Kim đồng đâu nhé :)

Mr_Snape
26-08-2008, 02:09 PM
Sao ben Hn off rồi mà ko thấy pót ảnh lên vậy????????????????????????????????? :roll:
Anh thông cảm.Hiện em đang up,không biết có kịp trước giờ học lúc 4h không nữa :(( Còn video chắc phải nợ mọi người lâu dài :(( :((
@lizard:không sao anh ạ.Chỉ là thiếu mấy anh thì thấy hơi vắng vắng :-???
Anh Hanh hiện đang ốm liệt ở nhà.Hôm nay em mới liên lạc được.thấy bảo anh ấy ốm nặng lắm.Không ăn được cơm.Ăn cháo cũng phải nhờ bạn gái anh ấy nấu cho. 8-0 thế có chết không cơ chứ!
Chúc anh mau khỏe để lần off sau gặp anh vẫn bt nhé :!:

kieuphong
26-08-2008, 04:58 PM
Oh thế ah, anh ấy to khỏe thế mà cũng ốm cơ à? Chúc anh Hanh mau khỏe để còn luyện rubik :-O

mr_quiet
26-08-2008, 06:08 PM
@ Linh:ku nói làm a sợ :-??? ,đúng là:''tiếng dữ đồn xa'',a mà có bạn gái thì chắc đã:''im thin thít lặn mất tăm" :cool: .
@lizardlovely :thế thì lúc anh em mình ''tình cảm'' lần tới thì em chắc thắng anh rồi,anh thì xoay mất 1'45s :cry:
@Nguyên anh:đúng là dạo này anh hơi ''đuối'',nhưng hiện tại thì nhờ ''ơn Đảng,ơn Chính phủ'' a khỏe rồi,đi mưa bị cảm sơ sơ thôi,ko vấn đề gì :-<
hẹn bọn em lần off gần nhất V:-V