PDA

View Full Version : Tại sao chúng ta không đưa Rubik vào hoạt động ở Nhà văn hóa Thanh Niên ?

thebaost
14-04-2011, 06:09 PM
Theo như em thấy thì ở Nhà văn hóa Thanh niên có rất nhiều hoạt động hay và bổ ích,như origami, breakdance.... bên cạnh đó cũng có rất nhiều người tham gia ở Nhà văn hóa này. Vậy tại sao chúng ta không đưa rubik vào hoạt động trong Nhà văn hóa ? Em nghĩ chúng ta có thể xin phép được mà. Mọi người nghĩ thế nào ạ ?

cuibaponline
14-04-2011, 06:16 PM
Theo như em thấy thì ở Nhà văn hóa Thanh niên có rất nhiều hoạt động hay và bổ ích,như origami, breakdance.... bên cạnh đó cũng có rất nhiều người tham gia ở Nhà văn hóa này. Vậy tại sao chúng ta không đưa rubik vào hoạt động trong Nhà văn hóa ? Em nghĩ chúng ta có thể xin phép được mà. Mọi người nghĩ thế nào ạ ?

ý kiến hay đó bạn, có thể mượn nhà văn hóa như một nơi để sinh hoạt hàng tuần. Nhưng quan trọng là cần vài người hi sinh quỹ thời gian của mình để tham gia chỉ dẫn các bạn tham gia nhóm... và việc này thì rất hạn chế...

thebaost
14-04-2011, 06:24 PM
Theo như em nghĩ thì đây cũng có thể coi như một cuộc offline của 4rum và nếu được thì 4rum sẽ chọn ra những người có khả năng hướng dẫn cho các bạn mới chơi và phân bố lịch hàng tuần để có thể duy trì hoạt động

hachanuy1
14-04-2011, 06:29 PM
mình thấy ý kiến này hay đó nhưng quan trọng là ai có đủ thời gian để duy trì hoạt động trong nhà văn hóa đây

kidrock2007
14-04-2011, 09:50 PM
àh nghe nói có đống quỹ nữa đó anh ,hội viên cũng đóng nữa :|
p/s: hè có về ko anh .tổ chức off chơi

sun123
14-04-2011, 09:57 PM
ở TP HCM hay HN vậy bạn ???????????????????????//

thebaost
15-04-2011, 11:26 PM

cái đó thì anh không biết, nhưng chắc cũng không bao nhiêu đâu. Em hỏi anh hè có về ko hả ?[hr]

Tp HCM bạn ơi

kidrock2007
17-04-2011, 06:59 AM

cái đó thì anh không biết, nhưng chắc cũng không bao nhiêu đâu. Em hỏi anh hè có về ko hả ?[hr]

Tp HCM bạn ơi

về làm phát off ,chưa bt mặt nhau ;))
còn em thấy tiền đóng chắc chỉ là thuê mặt bằng thôi, đóng theo quý

Cho_rubik
25-07-2011, 11:19 AM
Hè năm 2010, tôi đã đưa trò chơi rubik vào sinh hoạt cho các em học sinh tại địa phương ph.Trần Phú, tp Quy Nhơn. Các em rất hứng thú với trò chơi này. Kinh phí được vận động tài trợ, nhưng chưa đủ nhiều nên chỉ tập hợp và hướng dẫn khoảng 20 em. Trong đó có một số em lớn được hướng dẫn "Trò chơi rubik nâng cao".Đặc biệt phụ huynh rất ủng hộ...
Ý kiến đề xuất trên của bạn, tôi rất ủng hộ .