PDA

View Full Version : OFFLINE Vũng Tàu 12/6 (new)

thebaost
30-05-2011, 01:12 PM
Tình hình đã quá lâu Vũng Tàu không có một buổi offline nào. Cho nên mình lập topic này để tổ chức một buổi offline để giao lưu với nhau.

Địa điểm : mình không ở Vũng Tàu nên ko biết nhiều quán nào phù hợp, nên mình chọn quán Trà sữa Sơn Quang - . Nếu mình nhớ không lầm thì quán này nằm gần ngã tư giếng nước.

Thời gian : 8h 12/6/2011.

Nội dung : gặp mặt, giao lưu học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm và hơn hết là gặp mặt sau những tháng ngày xa cách >:D<.

Mọi người nếu ai có ý kiền gì về buổi offline này thì chia sẻ để mọi người có thể tổ chức được buổi offline thành công tốt đẹp !

(Chip sửa ngày 1/6) :D

kidrock2007
30-05-2011, 03:27 PM
=.= ai chở em vào nhé ,chờ ở ngã tư giếng nước đấy.có ai test giá vs chỗ ngồi chưa ,trông nó tối vậy =.=

chipc0d0n
30-05-2011, 10:43 PM
Có em chở vô cho! Để mai đi test lại xem quán cafe rubik này thế nào! Nếu ko đc thì qua chỗ số 2 đường Nguyễn Văn Cừ! Anh Bảo cũng biết chỗ đó rồi đúng không! Chỗ mà ngồi sàn ý! Mai đi xem quán Rubik thế nào rồi về post hình sau! Mà hỏi thêm là có ai thích ăn sữa chua không? Kiếm đc mấy quán trên đường Trương Công Định thấy sáng sủa thoáng mát! Mà không biết giá cả chặt chém thế nào! :D

chipc0d0n
31-05-2011, 10:25 PM
Up up up! Các mem VT vào đi nào! Off lớn đây!;;) Hằng ngày mình sẽ up lên để các mem VT lâu ngày không onl vào quan sát thường xuyên nhé! Haily cũng vào đi! Vista gì đó nữa! Tất cả vào đê!!!!!!>:D<!!!!!!!!!11

chipc0d0n
01-06-2011, 08:59 AM
Up up up up up up! Mem VT đi đâu hết ràu?

kidrock2007
01-06-2011, 04:47 PM
rãng 3,5,7,CN thôi ,mấy bữa khác bận lắm

chipc0d0n
01-06-2011, 05:03 PM
rãng 3,5,7,CN thôi ,mấy bữa khác bận lắm

Tên này mình nhắn tiền cho hắn mà không rep cái nào hết
Sau mấy ngày tháng xông pha tìm đường! Thám tử chipc0d0n đã tìm được địa chỉ của quán trà sữa rubik: 12/D1 đường Phan Kế Bính! Và hơn nữa là tìm được tung tích của thằng thộn Quân (haily):))! Chiều nay thám tử ta đây sẽ đi xem quán trà sữa còn hoạt động không và qua nhà thằng thộn Quân để thông báo tình hình đi off!:-S Theo kế hoạch thì anh em nào không biết đường sẽ đợi ở ngã tư giếng nước và Chip sẽ hướng dẫn tới quán sau!:D:D

kidrock2007
01-06-2011, 06:50 PM
anh cũng ko bt ngã tư giếng nước ở đâu nữa ,có bùng binh phải ko #:-S

ola_bibi
01-06-2011, 07:24 PM
Lâu quá không ghé thăm 4rum ! a,e vẫn khỏe chứ :D
Chuẩn bị có off ^^ ! Cũng đã lâu lắm rồi mem VT mới off lại ( hơn 1 năm rồi chứ ít j >.< ) !
Không biết Hoàng ( eminemlata) , Bảo ( thebaost) giờ sao hen ! Còn thằng ku haily nữa nghe nói giờ nắm trùm miền nam ! Đúng là tuổi trẻ tài cao ^^
kidrock2007 nữa ! Trước kia mới tập tành vào 4rum mà giờ vào nhìn lại thấy 1 đống sao ! Vãi thật @@

chipc0d0n
01-06-2011, 09:10 PM
anh cũng ko bt ngã tư giếng nước ở đâu nữa ,có bùng binh phải ko #:-S

Ừ! Cứ lên xe bus số 4 nói đến ngã tư giếng nước là nó thả ở bùng binh! Gọi em là có ngay!

thebaost
01-06-2011, 09:19 PM
:|:|Cái này là Chip vào nick anh Bảo post nhaz! Thời gian chuyển lại tới ngày 12/6 là ý kiến của anh Hoàng (kidrock) do anh ấy đang lớp 9 (cuối cấp) nên cần thời gian ôn thi nên buổi off line chuyển tới sớm hơn dự định! Chip và Quân cũng thế! Cận kề lớp 9 rồi nên cần học nhìu! Anh em ta cố gắng hè này off khoảng 2 lần rồi đợi Chip vs Quân lên lớp 10 rồi off sau nghen!

ola_bibi
02-06-2011, 10:19 PM
Từ những lần off trước (3 lần đầu cuber br_vt off và có 1 lần thật sự thành công tại trà sữa Sơn QUang) mình xin rút ra những kinh nghiệm này cho các anh em :
Thứ nhất : Không nên off thường xuyên sẽ gây sự nhàm chán và sẽ không đông đủ người tham gia ! Nên chọn sát những ngày lễ (không phải ngày lễ) vì khi đó mọi người rãnh rỗi ! 3-6 tháng off 1 lần là ok vì mỗi người có 1 công việc riêng !
Thứ hai : Phải có người đứng ra chịu trách nhiệm ( Lần off này là Bảo và Quang :D ) ! Vì khi có người chịu trách nhiệm thì mọi việc sẽ chu toàn hơn chứ để tràn lan thì "CHA CHUNG KHÔNG AI KHÓC" !
Thứ ba : phải chuẩn bị kĩ ( cái này dành cho người hô hào, đứng ra tổ chức) từ khâu đón mem br ở ngã 4 giếng nước đến địa điểm off, tìm nơi off, kiếm phương tiện di chuyển cho các mem không có xe, nắm các số liên lạc của những người tham gia để tiện liên lạc,...
Thứ bốn : Nên định ngày off trước 1 tháng và hô hào trong khoảng thời gian này chứ đừng thứ 2 nói off rồi cn off luôn vì như vậy những ngừơi không lên 4rum thường xuyên sẽ không nắm được tình hình và một số ngừơi sẽ không thu xếp được công việc !
Thứ năm : Đây là điều quan trọng nhất là MỌI NGƯỜI PHẢI CÙNG NHAU CHUNG TAY ĐỂ GIÚP BUỔI OFF THÀNH CÔNG !
Đó là những kinh nghiệm mình muốn chia sẽ ! Mong buổi off sắp tới sẽ thành công như mong đợi
Thấy hay quá thì thanks anh phát nhé mấy chú ^^

chipc0d0n
02-06-2011, 10:31 PM
Từ những lần off trước (3 lần đầu cuber br_vt off và có 1 lần thật sự thành công tại trà sữa Sơn Quang) mình xin rút ra những kinh nghiệm này cho các anh em :
Thứ nhất : Không nên off thường xuyên sẽ gây sự nhàm chán và sẽ không đông đủ người tham gia ! Nên chọn sát những ngày lễ (không phải ngày lễ) vì khi đó mọi người rãnh rỗi ! 3-6 tháng off 1 lần là ok vì mỗi người có 1 công việc riêng !
Thứ hai : Phải có người đứng ra chịu trách nhiệm ( Lần off này là Bảo và Quang :D ) ! Vì khi có người chịu trách nhiệm thì mọi việc sẽ chu toàn hơn chứ để tràn lan thì "CHA CHUNG KHÔNG AI KHÓC" !
Thứ ba : phải chuẩn bị kĩ ( cái này dành cho người hô hào, đứng ra tổ chức) từ khâu đón mem br ở ngã 4 giếng nước đến địa điểm off, tìm nơi off, kiếm phương tiện di chuyển cho các mem không có xe, nắm các số liên lạc của những người tham gia để tiện liên lạc,...
Thứ bốn : Nên định ngày off trước 1 tháng và hô hào trong khoảng thời gian này chứ đừng thứ 2 nói off rồi cn off luôn vì như vậy những ngừơi không lên 4rum thường xuyên sẽ không nắm được tình hình và một số ngừơi sẽ không thu xếp được công việc !
Thứ năm : Đây là điều quan trọng nhất là MỌI NGƯỜI PHẢI CÙNG NHAU CHUNG TAY ĐỂ GIÚP BUỔI OFF THÀNH CÔNG !
Đó là những kinh nghiệm mình muốn chia sẽ ! Mong buổi off sắp tới sẽ thành công như mong đợi
Thấy hay quá thì thanks anh phát nhé mấy chú ^^

Ông Hiếu muốn ăn cubies à!>:) Nhớ tên mình còn không xong nữa mà đòi thanks! My name is Giang! Thằng Quang nào vào đây! X-( Ko nhớ tên thì ghi đại Chip đi!) Nhớ nha! My name is GIANG X-(X-(X-(

ola_bibi
02-06-2011, 10:36 PM
Xin lỗi chú nha chú Giang ! Tại đánh máy nhanh quá nên nhầm ấy mà ^^ ! Đã sửa Nha :))

chipc0d0n
02-06-2011, 10:41 PM
Xin lỗi chú nha chú Giang ! Tại đánh máy nhanh quá nên nhầm ấy mà ^^ ! Đã sửa Nha :))

Ăn Cubies nữa à!:( Trà sữa Sơn Quang! Còn tên ta là Giang! :| Ép Y!H em cái nhaz!

thebaost
03-06-2011, 03:14 PM
Chốt lại đã cho chắc : 8h ngày 12/6 , tại Trà sữa Sơn Quang !
-> Anh em mình thanks cho chipcodon tí nha, tội cu cậu đi khảo sát bị mưa ướt, ^^

kidrock2007
03-06-2011, 05:17 PM
@chip:hôm qua nói chuyện người lớn vui quá chú ạ ;))
mình đi xe xuống siêu thị thì ra đón nhé ;)) anh ola có xe thì phải
đợt này đi phải ăn nữa nhé

chipc0d0n
11-06-2011, 08:14 PM
Minh mat dt rui! Ko danh chu dc! Anh em nao toi nga tu gieg nc thi cam rubik ra way! Se co ng toi don!

kidrock2007
12-06-2011, 11:58 AM
haizz nhục quá ,3 thằng đi ,nhục quá haizz

chipc0d0n
12-06-2011, 06:33 PM
Haiz! Bựa quá! Có đúng 3 đứa đi! Tên Thắng nói đi rồi ko đi! Thằng Quân thì cho mượn cái stack rùi lười ko đi! Lần sau off sau ai ko đi chém mất TrymX-(X-(X-(X-(X-(

newrubikcube
12-06-2011, 07:13 PM
haizz`, chán quá, em cũng ở VT nè mấy a. Chỉ tiếc là sáng chiều bận học cả :(( =((