PDA

View Full Version : Vấn đề về SB

cubercubercuber
11-06-2011, 05:20 PM
Hôm qua cả buổi tối e đi chơi rồi bỗng nhiên sáng nay dạy e vào chatbox nó ghi bạn đã bị cấm chat :(
Mod nào giúp e cái e chẳng làm gì cả

papykute96
11-06-2011, 05:25 PM
chỉ có 1 từ BAN

lecuong9691213
11-06-2011, 05:25 PM
1 vấn đề nữa là ban xong toàn quên unban =;

cubercubercuber
11-06-2011, 05:26 PM
e bik nhưng e chẳng làm gì cả sáng nay e dạy tự nhiên thấy thế

knight1122
11-06-2011, 05:26 PM
thì trc' buổi tối đó a có làm cái gì ko mà để bị ban, hay mod ban nhầm ;;)

lecuong9691213
11-06-2011, 05:28 PM
tiện có topic e có í kiến ban xong supported k ghi lí do và không ghi thời hạn :-<, có khi mem chờ cả tháng k đc unban :|

cubercubercuber
11-06-2011, 05:31 PM
e hỏi gì e đã bảo là hôm đấy e đi chơi tối về thì e đi ngủ luôn e có hỏi gì đâu

papykute96
11-06-2011, 05:33 PM
gửi cho sp 1 email đi em, có khi cái topic sắp sửa bị close đấy bởi ng mà ai cũng bik :(

cubercubercuber
11-06-2011, 05:38 PM
nhưng lại ko có lí do tại sao bạn hay ngừoi ban e tưởng có quyền mak *** ** cũng đc ak

trung_italy
11-06-2011, 05:47 PM
chả có ai **** mà TỰ NHIÊN BAN KHÔNG LÝ DO để bây h mất thì thời vào topic này, đọc từ trên xuống dưới, gõ 1 dòng reply và ấn gửi cả :-?

cubercubercuber
11-06-2011, 05:49 PM
thế tại sao e bị band e vừa ngủ dậy đã bị thế này thế a có thể tl lí do tại sao e bị band ko

lecuong9691213
11-06-2011, 05:53 PM
cuber: e clone nick bị ban đúng rồi
nhưng mà cũng phải xem lại cách làm việc của supporter ban xong k ghi thời hạn và quên unban là việc thường xuyên :|
=> nhiều mem cả tháng k đc unban :|
nếu supported làm việc có trách nhiệm hơn thì mem cũng chẳng phải clone nick đâu :|

cubercubercuber
11-06-2011, 05:55 PM
[quote=lecuong9691213]
nhưng mà cũng phải xem lại cách làm việc của supporter ban xong k ghi thời hạn và quên unban là việc thường xuyên :|
nếu supported làm việc có trách nhiệm hơn thì mem cũng chẳng phải clone nick đâu :|

e clone gì nick kia e bị band e lập nick mới để có gì vào SB hỏi e ko muốn lập nhiều topic

gaconvn
11-06-2011, 06:01 PM
[quote=lecuong9691213]

e clone gì nick kia e bị band e lập nick mới để có gì vào SB hỏi e ko muốn lập nhiều topic

Em có quyền pm nick Kira để hỏi, không nhất thiết phải clone như này
Bị ban nick đã để cho clone là linh động lắm rồi, còn cố tình nhảy lên đây để mà kêu ca, tội này nặng đấy.
Sau ai ban thì pm nick người ấy để hỏi
Trước mắt cho em 60%

Mad
11-06-2011, 06:07 PM
k phải unban nhầm đâu :thodai: mình là mình biết tsao bạn bị ban đới :thodai:

cubercubercuber
11-06-2011, 06:11 PM
k phải unban nhầm đâu :thodai: mình là mình biết tsao bạn bị ban đới :thodai:

tại sao a
@Gacon:e ko cố tình e chỉ hỏi nick này liên quan gì đến nick kia mak e lập nick này từ 6-6 nếu e bị clone do ban nick tại sao ko band từ lúc đấy đi

tuantu94
11-06-2011, 06:12 PM
1- Bạn bị ban vì chat có từ này : "cứt" , và là trung_italy ban chứ không phải mình ban bạn nhưng mình vẫn nhớ rất rõ lý do.
2- Bạn sử dụng 3 clone để sử dụng chatbox :
Clone DAM và uchitobe đều là của bạn và bạn mang vào shoutbox để làm trò độc thoại, dù bị phát hiện vẫn tiếp tục chối. Mình đã linh động cho bạn sử dụng clone cubercubercuber để tiếp tục chat nhưng bạn không hiểu và tiếp tục vi phạm.

P/s: Những ai bị ban mà người ban quên unban thì phải pm vào nick supporter id của mình để unban, chứ các bạn cứ ngồi đấy kêu thì ai unban được cho bạn.

zogi
11-06-2011, 06:21 PM
tóm lại ko có chuyện ban ko lý do đâu..mình thấy rất nhiều lần : ''ai thử ban em đi" hoặc kiểu tương tự...
2 support thường xuyên có mặt ở SB.. và nếu ko phải là hàer ( Mad, gacon, ...) hoặc mấy thằng chơi với nhau thì ko có chuyện ban không lý do đâu..
còn nếu bạn nào có ý kiến gì với SB thì không cần phải xuống đấy nữa...ai chịu được thì chịu..ko chịu được thì thôi...không có anh chợ vẫn vui :)..
các bạn không biết chế độ private mes cho support àh..cứ pm trực tiếp với support thôi..đâu cần phải căng :)

GunNhox
11-06-2011, 06:30 PM
tóm lại ko có chuyện ban ko lý do đâu..mình thấy rất nhiều lần : ''ai thử ban em đi" hoặc kiểu tương tự...
2 support thường xuyên có mặt ở SB.. và nếu ko phải là hàer ( Mad, gacon, ...) hoặc mấy thằng chơi với nhau thì ko có chuyện ban không lý do đâu..
còn nếu bạn nào có ý kiến gì với SB thì không cần phải xuống đấy nữa...ai chịu được thì chịu..ko chịu được thì thôi...không có anh chợ vẫn vui :)..
các bạn không biết chế độ private mes cho support àh..cứ pm trực tiếp với support thôi..đâu cần phải căng :)

Mấy thằng muốn gây rối như lecuong,blue cũng bị ban thường xuyên :troll:

lecuong9691213
11-06-2011, 06:50 PM
gun anh xem lại cách nói của mình đê ai muốn gây rối =.=
p/s khi nào còn ha er thì sẽ k bao h chat trên sb

tuantu94
11-06-2011, 06:53 PM
gun anh xem lại cách nói của mình đê ai muốn gây rối =.=
p/s khi nào còn ha er thì sẽ k bao h chat trên sb

Ok anh nhớ câu này.

zogi
11-06-2011, 06:54 PM
vậy thì a sẽ k bao h đc gặp e trên sb rồi..tiếc quá..^^

nhox.blue
11-06-2011, 06:56 PM

ai gây rối thì tự biết :T
nếu bị ban vì chửi tục như mẹ hay cha hay chó mèo gì đấy thì tôi chịu ban
cú ban vừa rồi tôi chả có phạm luật

**nếu nói như anh trung ý ở trên thì chắc có nhiều người ****

chả hiểu vì sao mem hà er gì gì đó bị ban thì thời hạn cấm chat rất ngắn :-??

Châu Pooh
11-06-2011, 06:57 PM
@lecuong sao lại cứ phải căng thẳng quá thế hả a?
@cuber: bạn clone nick đã là 1 lý do để có cơ hội được ban r, khi sử dụng sb bạn lại sử dụng những từ ngữ thô tục nữa và còn 1 điều nữa là khi thấy lê cường nói về chuyện ban r quên unban bạn cũng hùa theo, mình nghĩ bạn nên có lời xin lỗi tới ng ban bạn trong chuyện này :)~

tuantu94
11-06-2011, 06:59 PM

ai gây rối thì tự biết :T
nếu bị ban vì chửi tục như mẹ hay cha hay chó mèo gì đấy thì tôi chịu ban
cú ban vừa rồi tôi chả có phạm luật

**nếu nói như anh trung ý ở trên thì chắc có nhiều người ****

chả hiểu vì sao mem hà er gì gì đó bị ban thì thời hạn cấm chat rất ngắn :-??

Luôn ban đủ 3 ngày.

lecuong9691213
11-06-2011, 07:00 PM
pooh: e cứ thử bị ban như a thì sẽ hiểu =.=