PDA

View Full Version : Cảm xúc, kỷ niệm Rubik Ha Noi Open 2011

hgly
02-08-2011, 10:32 PM
Như tiêu đề 2pic, mình lập pic này để các anh em forum chia sẻ về những cảm xúc, kỉ niệm về cuộc tầm cỡ quốc tế Rubik Ha Noi Open 2011. Có lẽ đối với các anh em ở Hà Nội thì việc lập pic này có vẻ hơi thừa (ở HN thường xuyên tổ chức off mà) nhưng đối với mình và nhiều mem ở xa tham gia cuộc thi lớn như vậy lần đầu tiên thì quả là một kỷ niệm đáng nhớ :D.

Cảm xúc:
Hà Nội vô cùng bon chen, đường lúc nào cũng đông như nêm, và lối đi thì khá là phức tạp, mấy lần em với pp đi lạc ==, may mà vẫn đến kịp giờ thi. (Cái này dân HN chắc quá quen rùi nhưng em cứ phải nói vì là cảm xúc đầu tiên đến HN mà :">)

Lúc mới bước vô hội trường em vô cùng bỡ ngỡ ( gần như lần đầu tiên đi học). Được gặp mặt bao nhiêu thần tượng, anh tài :X vuaquyen, taiduc95, dizz, gunnhox, vam_mt, Kira,... em vui lém nhưng ngại wá nên ít bắt chuyện đk ==' vì thế mà về nhà roài vẫn thấy tiếc =.=.

Sau rồi là cái cảm giác hồi hộp + lo lắng ngồi trên "ghế nóng" và đặt tay vô stack tính giờ (_ _'). Có thể nói ở ngoài look 10 ft 10 thì lúc thi đầu chỉ còn look 2 ft 3. Tay run + cứng như đá, làm cross có khi lên đến 4s, f2l thì k thể look được, thấy pair gì làm pair ấy, Oll + Pll kẹt ==', em chưa biết cảm giác lúc thi đại học như thế nào nhưng nghe anh taiduc với dizz mô tả như thế em cũng thấy hơi bị hãi =='.

Rất khâm phục một số bạn "tinh thần thép" vẫn giữ được ave cao, như Đào Quốc Việt (mình cũng k biết nik 4rum là gì), anh Quyền, anh Gun. Cũng rất tiếc cho một số bạn năng lực rất tốt nhưng do tâm lý mà thành tích k tốt lắm, đúng là học tài thi phận.

Học hỏi được:
Mở mang tầm mắt về cuberVN, phải gọi là pro hơn nhiều so với suy nghĩ của mình, đa số đều sub 20 mà sub 15 cũng rất nhiều.

Giữ bình tĩnh và không nên quá tham vọng :">, round 1, khá là bỡ ngỡ và tham vọng thành tích cao nên thậm trí chả phát nào nổi 12s ==', đến round 2 có quả cross 2 moves mà k nổi 9s.

Gần như bỏ được cái tính tự kỉ bấy lâu nay =))

Tiếc nuối (phải gọi là rất tiếc :40:)

Do tánh ngại nên chả chụp hình đk vs ai =='.
Sau khi kết thúc vòng chung kết, muốn ra chụp hình vs nhà vô địch vuaquyen nhưng đúng lúc định gọi thì thấy anh đang.... cưa gái ;)), k dám làm phiền đợi một lúc, lúc sau đã thấy anh lên sân khấu roài, đông người nên em cũng ngại, cuối cùng k chụp =='
và cả kiểu chụp hình toàn thể club rubikvn nữa chứ =='

Ít có cơ hội giao lưu với cuber HN (chỉ giao lưu được vs anh gun :D vs mấy mem).

Kết quả đạt được:
3 giải:

Giải "ngố" : cái đầu tiên mà trước khi thi mình đạt được, tự phong =))

Giải "đen" : vừa đúng cả nghĩa đen vs nghĩa bóng

Giải "an ủi" : Dù k được giải gì về cubing nhưng mình cũng k xếo top từ dưới lên, thế là quá may roài :">

Trước khi đi thi mình cũng chả có tham vọng top 10 3x3 hay được single 9s nhưng cũng vô được vòng chung kết, thế là được roài :">

Lời kết:
Dù không phải nhà tổ chức hay một người có tiếng nói trong 4rum nhưng mình vẫn có vài lời muốn nói:
Cảm ơn tới anh Nghia, Kieuphong, các member tâm huyết và các mod, những người gây dựng nên sân chơi cho những người đam mê với môn thể thao trí tuệ rubik và tổ chức rất thành công Rubik Ha Noi Open 2011. Cảm ơn tới tất cả các member của Rubikvn - góp phần rất lớn cho kì thi vừa rồi
"Chúng tôi là Rubikvn, chúng tôi đoàn kết để cùng phát triển. Tuy thành tích có sự khác biệt nhưng chúng tôi vẫn yêu quý nhau, không ai xem thường ai."
P0ywave
P/s: Anh bichu sướng nhá, chị Hạnh little bird ý ;))
Mình cũng chụp rất nhiều ảnh và clip nhưng chưa up được, khi nào xử lý xong mình sẽ up ngay vào pic Hình ảnh, video clip Hà Nội Open 2011.
Các bạn có những kỷ niệm, cảm xúc gì về Ha Noi Open 2011 cũng chia sẻ cùng mình lun nhá :)

detucuatazaca97
02-08-2011, 10:36 PM
thế còn em, em speed đầu tiên với anh mà :72: sao không nhắc vại :72:
HN Open với em nói chung là vui, hết :)

hgly
02-08-2011, 10:37 PM

=)), mới đầu gặp e, anh suýt gọi là anh, trông cao wá ;)), solo cũng vui phết :D.

lecuong9691213
02-08-2011, 10:38 PM
cảm giác hồi hộp k thể kể xiết còn hơn cả lúc em thì cấp 3 đúng như anh nói tay run và ft cứng như đá
p/s: anh speed với em với thằng dê đầu tiện đấy ;))

hgly
02-08-2011, 10:40 PM
cảm giác hồi hộp k thể kể xiết còn hơn cả lúc em thì cấp 3 đúng như anh nói tay run và ft cứng như đá
p/s: anh speed với em với thằng dê đầu tiện đấy ;))

=)), đa số ai cũng thế mà e, mà anh nhớ biệt danh của em ấy là "dê" mà ;)). Mà em cũng giỏi ghê, khoản pyra anh đứng xa trông hơi choáng ;))

The_Death
02-08-2011, 10:42 PM
sau không có mình:@................................

hgly
02-08-2011, 10:43 PM
sau không có mình:@................................

@@~, mình cũng k nhớ hết mặt mem với nick diễn đàn của mọi người, mà bạn là ai thế :">

lecuong9691213
02-08-2011, 10:44 PM
cái thằng béo như piti đó anh
p/s trông anh như thằng lớp 8 =)))))

empty1234
02-08-2011, 10:47 PM
hế, chú này giống mình năm ngoái ;))
có lần mình vơ đúng cục rubik có tên chú này, cứ tưởng gọi được em gái nào lên, ai ngờ :))

chjphe0
02-08-2011, 10:48 PM
cảm xúc như bạn, may là còn có thằng LHCThanh, làm mình đỡ bị bơ!! zzz thấy anh smart kid ( trước khi gặp cứa ngihx anh Bình phải béo, lùn :)) ) thấy anh kiều phong, Hcuber anh quyền v.v.... balabala đặc biết còn có thành tích top 50 WF nữa :X:X:X tuy chỉ đến hơn 1 tiếng nhưng kũng kịp quen đại ca Hoàng chân, vinh dự đấu với ổng vài phát wf lại còn đc thay lò xo nữa chứ anh Chân nhỉ ;)) !!! chỉ tiếc là chỉ đến đc 1 xíu, ko nhận giải đc nên cũng ko có ảnh +clip zzz 8-|8-|

hgly
02-08-2011, 10:52 PM
hế, chú này giống mình năm ngoái ;))
có lần mình vơ đúng cục rubik có tên chú này, cứ tưởng gọi được em gái nào lên, ai ngờ :))

=)), tên e thế mà anh :">, mà hum em xem cái ảnh anh chụp hum off lâu roài trông muscle lắm cơ, mãi về sau mới nhận ra anh :D. Dạo này gầy gớm thì phải ;))[hr]

cái thằng béo như piti đó anh
p/s trông anh như thằng lớp 8 =)))))

Kết quả của việc ăn uống thiếu chất, thức khuya dậy sớm đó e =='

empty1234
02-08-2011, 10:57 PM
ờ, =.=" dạo này sinh hoạt thất thường nên dặt dẹo lắm :((

zhiming
Thích cái P/S của bạn =))
Màh "chị Hạnh chim nhỏ" là sao vậy???? =))) =)))

GunNhox
Hình như chú còn được nắm tay anh cơ mà http://www.vietvbb.vn/up/images/smilies/JX/30.gif thích thế còn gì nữa

detucuatazaca97
02-08-2011, 10:58 PM

=)), mới đầu gặp e, anh suýt gọi là anh, trông cao wá ;)), solo cũng vui phết :D.

anh speed cũng khủng thật :-s
solo sẽ vui hơn nếu em vặn góc và hoán vị 2 cạnh cube của anh giống anh The_Death cơ :"> :D

The_Death
02-08-2011, 10:58 PM
mình là cái thằng ngồi cạnh bạn lúc 3h ý haizz
@dê: tau có nên vote ban mày không nhỉ:@

gaconvn
02-08-2011, 10:59 PM
Sai màu mod rồi em ;))

lxhxxnxxx
02-08-2011, 11:02 PM
Hậu quả của việc không ra HN thường xuyên off với anh em ấy mà =). Chú cũng nhát thật, mấy lần anh kéo lên chụp lúc cuối mà không lên [-(.
Chí phèo anh tưởng đệ Hoàng chân quá ra hem phải à =)

The_Death
02-08-2011, 11:03 PM
Hậu quả của việc không ra HN thường xuyên off với anh em ấy mà =). Chú cũng nhát thật, mấy lần anh kéo lên chụp lúc cuối mà không lên [-(.

mình nổi tiếng thế mà thằng lày nó không biết:((

hgly
02-08-2011, 11:17 PM
Thích cái P/S của bạn =))
Màh "chị Hạnh chim nhỏ" là sao vậy???? =))) =)))

=)), cái ấy phải hỏi anh bichu ;))[hr]

Hình như chú còn được nắm tay anh cơ mà http://www.vietvbb.vn/up/images/smilies/JX/30.gif thích thế còn gì nữa

Bắt tay chứ nắm tay đâu ạk :">

lecuong9691213
02-08-2011, 11:19 PM
đính chính lại nhá mình với hgly cùng tuổi thế mà gọi anh nẫy giờ :72:

chjphe0
02-08-2011, 11:20 PM

đệ 2/3 anh ạ! ;)) mới gặp Anh Hoang Chan 1 lần nhưng thỉnh giáo anh ấy qua 4rum nhiều lắm anh!
p/s: mà tên thật của mình cũng là Hoàng chớ =))

hgly
02-08-2011, 11:20 PM

:27: ngày 1 hay ngày 2 ý nhở :|, mình vãn chưa nhớ :D[hr]

Sai màu mod rồi em ;))

Đậm hơn 1 tý nó mới thể hiện chứ anh :">[hr]

:)), tánh em nhát mà, chắc khi nào học ĐH mới xuống HN đk :|, mà quả OH của anh hay kinh ;)), em cứ tưởng là solo với em gái kia ;))

o0ozu_mjo0o
03-08-2011, 12:21 AM

Sai màu mod rồi em ;))

:)), tánh em nhát mà, chắc khi nào học ĐH mới xuống HN đk :|, mà quả OH của anh hay kinh ;)), em cứ tưởng là solo với em gái kia ;))

Solo là độc diễn mà bạn:-? Sao lại còn solo với nưa :))

kieuphong
03-08-2011, 01:32 AM
Ah hóa ra Nguyễn Thanh Ly là hgly, đầu tiên cứ tưởng em gái nào ;)) Lúc xem thi đấu thấy lạ lạ không hiểu nhân vật mới nào ẩn dật mà thành tích khủng khiếp thế, ai ngờ là hgly đã nổi danh trên forum, nếu biết là hgly thì a cũng đã bắt chuyện rồi.

hgly
03-08-2011, 07:16 AM

Sai màu mod rồi em ;))

Solo là độc diễn mà bạn:-? Sao lại còn solo với nưa :))

=)), trước mình có chơi trò guitar hero 3 nên hay dùng từ ấy, h nhiễm lun roài :">[hr]

Ah hóa ra Nguyễn Thanh Ly là hgly, đầu tiên cứ tưởng em gái nào ;)) Lúc xem thi đấu thấy lạ lạ không hiểu nhân vật mới nào ẩn dật mà thành tích khủng khiếp thế, ai ngờ là hgly đã nổi danh trên forum, nếu biết là hgly thì a cũng đã bắt chuyện rồi.

:">, cũng tại tánh em nhát mà anh :D
P/s: Không hiểu sao ai mới đọc tên mình cũng cứ tưởng là nữ nhỉ :-??, tên đệm là Thanh mà :D

vuaquyen92
03-08-2011, 09:01 AM
ah anh cũng biết em lúc nói chuyện với bố em từ trước rồi :)) thấy bác ấy bảo thằng con thành tích khủng lắm, lại tên là Ly nên cứ tưởng ơ mem nữ nào mà khủng vậy =)) chắc mới xuất sơn xuống núi tung hoành :))
Cơ mà lần sau bớt nhát đi thì thành tích mới khủng được ;))

legend260
03-08-2011, 09:27 AM
Lúc đâu nghe tên Nguyễn Thanh Ly là em đã liên tưởng ngay đến hgly, lại nhìn thấy quả tóc xoăn rõ chất nữa là nhận diện ra ngay. WCA HN Open năm nay cũng hơi tiếc, lần thứ 2 WCA mà vẫn chưa đc giải gì cả, Magic vẫn chưa thể lọt vào top 3. Tiếc nhất là không đc ở lại muộn để chụp ảnh cùng anh em, hiếm khi nào member miền bắc tụ hội đông đủ đến thế :((

lecuong9691213
03-08-2011, 09:31 AM
lúc đầu thấy anh speed đã thấy khủng rồi lúc gọi tên Nguyễ Thanh Ly thì em đoán chắc là hgly, tiếc cho anh k có quả skip nào chứ không khéo đã NR VietNam như chơi ;))
p/s: = tuổi mà sao mình cứ gọi = anh nhỉ :|

rubikfcb
03-08-2011, 10:45 AM
anh làm trọng tài cho thằng em vài lần thì phải >:D<

hgly
03-08-2011, 11:27 AM
ah anh cũng biết em lúc nói chuyện với bố em từ trước rồi :)) thấy bác ấy bảo thằng con thành tích khủng lắm, lại tên là Ly nên cứ tưởng ơ mem nữ nào mà khủng vậy =)) chắc mới xuất sơn xuống núi tung hoành :))

:"> dạ, cái này phải gọi là xuống núi học hỏi chứ làm gì đã tung hoành được, trình em vẫn bt lắm :">[hr]

Lúc đâu nghe tên Nguyễn Thanh Ly là em đã liên tưởng ngay đến hgly, lại nhìn thấy quả tóc xoăn rõ chất nữa là nhận diện ra ngay. WCA HN Open năm nay cũng hơi tiếc, lần thứ 2 WCA mà vẫn chưa đc giải gì cả, Magic vẫn chưa thể lọt vào top 3. Tiếc nhất là không đc ở lại muộn để chụp ảnh cùng anh em, hiếm khi nào member miền bắc tụ hội đông đủ đến thế :((

:), tiếp tục cố gắng năm sau thi tiếp, quá tam ba bận mà bạn, biết đâu Ha Noi Open 2012 lại được giải :D[hr]

lúc đầu thấy anh speed đã thấy khủng rồi lúc gọi tên Nguyễ Thanh Ly thì em đoán chắc là hgly, tiếc cho anh k có quả skip nào chứ không khéo đã NR VietNam như chơi ;))
p/s: = tuổi mà sao mình cứ gọi = anh nhỉ :|

Mình cũng chả hi vọng vào may mắn lắm nên được kết quả như thế nào, không quá tốt không quá xấu thì mình tự thấy an ủi là được rùi :D, VN lắm người tài, mà :D.
P/s: Thế thì cứ anh em lun nhá ;))[hr]

anh làm trọng tài cho thằng em vài lần thì phải >:D<

:-?, anh cũng không nhớ lắm, hum đầu hay hum sau nhỉ :-/

legend260
03-08-2011, 11:46 AM

:"> dạ, cái này phải gọi là xuống núi học hỏi chứ làm gì đã tung hoành được, trình em vẫn bt lắm :">[hr]

Theo định nghĩa của anh Quyền, thì bt có nghĩa là KHỦNG đấy. Nhỉ anh Quyền nhỉ :))
Hôm trước chỉ toàn những người BT solo 33i với nhau thôi =))

GunNhox
03-08-2011, 12:30 PM
:">, cũng tại tánh em nhát mà anh :D
P/s: Không hiểu sao ai mới đọc tên mình cũng cứ tưởng là nữ nhỉ :-??, tên đệm là Thanh mà :D

ban đầu anh nghe thành Nguyễn Haiti

Châu Pooh
03-08-2011, 12:49 PM
hình như có hôm ( ko nhớ ngày 1 hay 2) nghe đọc tên Nguyễn Thanh Ly vs Phạm Ngọc Tú pooh cứ tưởng vớ đc 2 mem nữ nào để rủ chơi cùng ;))~

lecuong9691213
03-08-2011, 12:52 PM
thằng nhimkool nó mà nghe đc câu này thì =)))))))))))))))))

Châu Pooh
03-08-2011, 12:53 PM

nghe làm sao đc có đọc thì đọc thôi chứ nghe kiểu j =)))~ mà chắc có nghe đc thật thì e cũng ko sao đâu :-"~

wochuy91
03-08-2011, 01:44 PM
@hgly: hình như final 3x3 anh làm trọng tài 3/5 phát của e, ko biết có phải dìm hàng k ;))
cũng như 1 số a e, a thấy khá bất ngờ về thành tích của e (lúc đầu ko biết e là hgly mà)
còn về cảm xúc của riêng anh thì lần đầu tiên thi WCA tuy thành tích hơi tệ nhưng vẫn rất là vui, làm quen đc khá nhiều người.
A thì muốn WCA lần này có gì đó đột biến nhưng nó đã k xảy ra nhiều
thấy tiếc cho 7love, a hi vọng khá nhiều ở ku này nhưng chắc run quá nên ku hỏng mất cái avg ở round2
@GUN: thành tích của e sẽ còn tiến xa, đừng buồn nhiều quá nhá.

mr_apao
03-08-2011, 02:23 PM
hê hê. Lần này đi WCA thu hoạch được nhiều vãi. Nhất là được cái single 15.46. Và cũng quen đc khá nhiều người, đặc biệt là anh Quyền và anh Quốc Huy.
p/s: anh Huy ời cho em cái yh của anh đê. hehe ;;). Tiếp tục chờ đợi đến WCA năm sau hahaha

Neta Rivar
03-08-2011, 04:10 PM
@giàng a páo =))) nick chat a huy này ecnanif_401 a huy đừng la e nhé ;)

rock_online
03-08-2011, 05:09 PM
hình như có hôm ( ko nhớ ngày 1 hay 2) nghe đọc tên Nguyễn Thanh Ly vs Phạm Ngọc Tú pooh cứ tưởng vớ đc 2 mem nữ nào để rủ chơi cùng ;))~

Năm ngoái cũng chỉ có 2 mem nữ thi speed 3x3 thì phải, cố gắng luyện tập đều và cố gắng năm sau đi tiếp em nhé, để cho các mem nữ k thấy ngại khi tham gia off hay WCA nữa :)>-

P/s: mình thật sự rất coi như là vui khi thấy có mem nữ tham gia thi đấu 8->

nhimkool
03-08-2011, 05:23 PM

nghe làm sao đc có đọc thì đọc thôi chứ nghe kiểu j =)))~ mà chắc có nghe đc thật thì e cũng ko sao đâu :-"~

anh đâu có gay :-< ****

Châu Pooh
03-08-2011, 08:31 PM

Năm ngoái cũng chỉ có 2 mem nữ thi speed 3x3 thì phải, cố gắng luyện tập đều và cố gắng năm sau đi tiếp em nhé, để cho các mem nữ k thấy ngại khi tham gia off hay WCA nữa :)>-

P/s: mình thật sự rất coi như là vui khi thấy có mem nữ tham gia thi đấu 8->

sang năm e cố gắng sẽ tham gia mặc dù phải thi vào 10 sang năm thì chắc ko có cái chuyện OH trọng tài phát khiếp thế đâu haizz~

anh đâu có gay :-< ****

vote ban nhim tội nói bậy =)))~

The_Death
03-08-2011, 08:31 PM
phạm ngọc tú- cái tên thật là nữ tính=))

lecuong9691213
03-08-2011, 08:32 PM
vote thì lên sb thằng nhím k cẩn thận ăn warn exit nhanh còn kịp =)))))))))))

tungnos
03-08-2011, 08:43 PM
hô hô, thằng em tóc xoắn.
mình thấy nó xoay cứ xoành xoạch. xong cuối giờ chả thấy đâu nữa.
à, hình như xin chị bird kiểu ảnh đúng không? ;)) tội nghiệp, lần sau cứ bảo anh đi-dây cho cả album >:)

wochuy91
03-08-2011, 09:05 PM
hê hê. Lần này đi WCA thu hoạch được nhiều vãi. Nhất là được cái single 15.46. Và cũng quen đc khá nhiều người, đặc biệt là anh Quyền và anh Quốc Huy.
p/s: anh Huy ời cho em cái yh của anh đê. hehe ;;). Tiếp tục chờ đợi đến WCA năm sau hahaha

hì, nick của a Neta Rivar viết ở dưới rùi đấy, mà e ở Quảng Ninh à

có gì đâu mà la :) thêm bạn thêm vui chứ

Châu Pooh
03-08-2011, 09:13 PM

hì, nick của a Neta Rivar viết ở dưới rùi đấy, mà e ở Quảng Ninh à

có gì đâu mà la :) thêm bạn thêm vui chứ

cho e add nick a luôn để thêm bạn (kiếm thù) thêm vui nhé ;)~

nayrzcent
03-08-2011, 09:49 PM
WCA năm nay mình lần đầu tham dự, năm ngoái chỉ đi xem, tay cứng đơ đơ mà không hiểu sao vẫn không bị phát nào 2x.xx, có 1 phát +2 (không cộng thì Ave vẫn thế vì nó là quả tồi nhất). 4 quả đầu đều 17.xx, đến quả cuối được 15s71 thì ban tổ chức cho mình vào đúng cái Stack không có Display.

Kết quả của một buổi đơn thương độc mã đi thi ( không quen 1 ai, không nói chuyện được với ai, cái tuổi của mình nó cũng quá đát rồi) là đứng thứ 27 vòng 1 (không tham dự vòng 2 vì lý do cá nhân), hình ảnh duy nhất được ghi lại trên forum là 1 tấm ảnh của ai đó chụp sau lưng mình (đã lưu vào máy làm kỷ niệm).

Ấn tượng thì khá nhiều nhưng có một cái khá là khó quên. Lúc chuẩn bị lên nộp cube có một bạn béo béo,áo đen cứ ngồi chắp tay khấn đi khấn lại: Skip LL, Skip LL, làm F2L cái là xong luôn,..., Skip LL :D:D:D

hgly
04-08-2011, 07:44 AM

;)), năm sau anh dẫn muội anh đi, pro lắm đó :D.
P/s: Hình như anh xài stack của em suốt phải k nhỉ :|[hr]

à, hình như xin chị bird kiểu ảnh đúng không? ;)) tội nghiệp, lần sau cứ bảo anh đi-dây cho cả album >:)

;)), em trông anh vs chị ấy có vấn đề ghê, đã gì gì chưa ;))[hr]

WCA năm nay mình lần đầu tham dự, năm ngoái chỉ đi xem, tay cứng đơ đơ mà không hiểu sao vẫn không bị phát nào 2x.xx, có 1 phát +2 (không cộng thì Ave vẫn thế vì nó là quả tồi nhất). 4 quả đầu đều 17.xx, đến quả cuối được 15s71 thì ban tổ chức cho mình vào đúng cái Stack không có Display.

Kết quả của một buổi đơn thương độc mã đi thi ( không quen 1 ai, không nói chuyện được với ai, cái tuổi của mình nó cũng quá đát rồi) là đứng thứ 27 vòng 1 (không tham dự vòng 2 vì lý do cá nhân), hình ảnh duy nhất được ghi lại trên forum là 1 tấm ảnh của ai đó chụp sau lưng mình (đã lưu vào máy làm kỷ niệm).

Ấn tượng thì khá nhiều nhưng có một cái khá là khó quên. Lúc chuẩn bị lên nộp cube có một bạn béo béo,áo đen cứ ngồi chắp tay khấn đi khấn lại: Skip LL, Skip LL, làm F2L cái là xong luôn,..., Skip LL :D:D:D

:|, có vẻ k vui cho lắm nhỉ, năm sau cố gắng bỏ tánh nhát như (như mình) nhá :D

Châu Pooh
04-08-2011, 08:43 AM

;)), năm sau anh dẫn muội anh đi, pro lắm đó :D.
P/s: Hình như anh xài stack của em suốt phải k nhỉ :|[hr]

;)), em trông anh vs chị ấy có vấn đề ghê, đã gì gì chưa ;))[hr]

:|, có vẻ k vui cho lắm nhỉ, năm sau cố gắng bỏ tánh nhát như (như mình) nhá :D

à thế thì e biết r từ hqa đến h vẫn chưa b' a là ai =)))~ hôm thứ 2 a cầm stack e cả chiều ngồi nghịch a tóc xoăn :))~

Mad
04-08-2011, 08:47 AM

Bao ây http://www.vietvbb.vn/up/images/smilies/yahoo/rofl1.gif))))))))))))))))))

ba0pr09x
04-08-2011, 09:14 AM

Bao ây http://www.vietvbb.vn/up/images/smilies/yahoo/rofl1.gif))))))))))))))))))

có cả xcross nữa mà =)))))))))))