PDA

View Full Version : Đơn xin làm mod box [Thư Giãn]

Mad
17-08-2011, 03:19 PM
Dạo này thấy anh leokey k hoạt động mấy ở box nữa nên cũng cũng thỉnh thoảng có mấy cái đào mộ với tạp nham, spam vớ vẩn ở box mà k ai dọn cả, với lại hầu hết mấy thread của mình tập trung ở box thư giãn là chính, box thư giãn ngày xưa khuyến khích việc làm những clip vui liên quan đến rubik mà hiện tại hầu hết là lấy những clip trên youtube hoặc lặt vặt mấy thread k liên quan khác, hồi trước mình có nhớ Wincuber thường xuyên làm clip vui và ae rất ủng hộ việc như thế, thực ra nếu mà nói là bắt người khác phải làm clip vui liên quan đến rubik mới đc post vào box TG thì cũng đc, vì mỗi người mỗi vẻ, k phải ai cũng có thể nghĩ ra đc để làm, bản thân thấy vui nhưng người khác thấy chán ( nhạt ) thì hầu hết là bị ăn gạch vô tội vạ :bom: . Văn mình cũng có hạn thôi nên cũng chỉ mong BQT xem xét đề xuất của mình.
Thân!

GunNhox
17-08-2011, 06:14 PM
Ủng hộ anh trai làm mod box thư giãn http://profile.ak.fbcdn.net/hprofile-ak-snc4/27529_120501057961272_4245_q.jpg

ba0pr09x
17-08-2011, 06:20 PM
ủng hộ

tungnos
17-08-2011, 06:32 PM
chú cứ quất đi, anh ủng hộ =))

detucuatazaca97
17-08-2011, 06:35 PM
ủng hộ anh trai nhá, nhớ làm nhiều clip vui b-(

The_Death
17-08-2011, 07:50 PM
vote for emlan=))):troll:.................................. .........

Châu Pooh
17-08-2011, 07:54 PM
ủng hộ a Mad đc lên mod làm review anhlan nhớ a =)))~

manhlinh
17-08-2011, 07:55 PM
Vài bữa nữa box Thư giãn sẽ sôi động lắm đây! =))

phuthuyanhtrang98vn
17-08-2011, 07:55 PM
anh viết đơn kiểu gì mà ko có quốc hiệu tiêu ngữ là BQT ko duyệt đâu=))
dù sao cũng vote cho anh>:D<

mirrorcube
17-08-2011, 07:58 PM
ko phải xoắn, để thư giãn thì tui ủng hộ 2 tay 2 chân>:D<>:D<>:D<

hcuber
18-08-2011, 07:17 AM
mau làm mod đi cho anh được nhờ.=))

kieuphong
18-08-2011, 08:25 AM
Box thư giãn không cần thêm mod nữa, cứ để thế này là được rồi.

hcuber
18-08-2011, 08:42 AM
Box thư giãn không cần thêm mod nữa, cứ để thế này là được rồi.

ko anh đổi cho Mad làm là được. Leokey dạo này bận cũng ko lên thường xuyên như mấy mem trẻ như mad được.

leokey
18-08-2011, 08:44 AM
Dạo này thấy anh leokey k hoạt động mấy ở box nữa nên cũng cũng thỉnh thoảng có mấy cái đào mộ với tạp nham, spam vớ vẩn ở box mà k ai dọn cả, với lại hầu hết mấy thread của mình tập trung ở box thư giãn là chính, box thư giãn ngày xưa khuyến khích việc làm những clip vui liên quan đến rubik mà hiện tại hầu hết là lấy những clip trên youtube hoặc lặt vặt mấy thread k liên quan khác, hồi trước mình có nhớ Wincuber thường xuyên làm clip vui và ae rất ủng hộ việc như thế, thực ra nếu mà nói là bắt người khác phải làm clip vui liên quan đến rubik mới đc post vào box TG thì cũng đc, vì mỗi người mỗi vẻ, k phải ai cũng có thể nghĩ ra đc để làm, bản thân thấy vui nhưng người khác thấy chán ( nhạt ) thì hầu hết là bị ăn gạch vô tội vạ :bom: . Văn mình cũng có hạn thôi nên cũng chỉ mong BQT xem xét đề xuất của mình.
Thân!

=> Thứ nhất :"Dạo này thấy anh leokey k hoạt động " Việc thỉnh thoảng có topic đào mộ xuất hiện trong ngày là không tránh khỏi vì BQT không phải lúc nào cũng on 24/24 để canh xem có đào mộ để del, BQT chỉ del top và warn vào cuối ngày.
=> Thứ hai : spam vớ vẩn ở box mà k ai dọn cả, Việc spam của các mem là bình thường, anh thấy ngay bản thân em trong box thư giãn cũng post rất nhiều những bài có thể cho là spam mà anh phải xóa rất nhiều => Đương nhiên những bài này sẽ bị del, nếu không phải anh xóa thì các SMod cũng del. Theo anh theo dõi hoạt động của BQT thì các SMod trong BQT cũng hộ trợ anh trong việc này chứ không phải là " k ai dọn cả ".
=> Thứ ba : Việc em muốn làm Mod thì nên chứng minh mình có khả năng làm tốt bằng cách đóng góp cho box thư giãn trước, có thể làm những clip như Wincuber, hay các clip funny về rubik... Không nên vì muốn làm Mod mà nói này nói nọ, BQT có thể xem xét về khả năng đóng góp của em cho 4rum mà set em lên Mod để hỗ trợ a trong việc quản lý box.
Thân!

The_Death
18-08-2011, 10:13 AM
Thân!

=> Thứ nhất :"Dạo này thấy anh leokey k hoạt động " Việc thỉnh thoảng có topic đào mộ xuất hiện trong ngày là không tránh khỏi vì BQT không phải lúc nào cũng on 24/24 để canh xem có đào mộ để del, BQT chỉ del top và warn vào cuối ngày.
=> Thứ hai : spam vớ vẩn ở box mà k ai dọn cả, Việc spam của các mem là bình thường, anh thấy ngay bản thân em trong box thư giãn cũng post rất nhiều những bài có thể cho là spam mà anh phải xóa rất nhiều => Đương nhiên những bài này sẽ bị del, nếu không phải anh xóa thì các SMod cũng del. Theo anh theo dõi hoạt động của BQT thì các SMod trong BQT cũng hộ trợ anh trong việc này chứ không phải là " k ai dọn cả ".
=> Thứ ba : Việc em muốn làm Mod thì nên chứng minh mình có khả năng làm tốt bằng cách đóng góp cho box thư giãn trước, có thể làm những clip như Wincuber, hay các clip funny về rubik... Không nên vì muốn làm Mod mà nói này nói nọ, BQT có thể xem xét về khả năng đóng góp của em cho 4rum mà set em lên Mod để hỗ trợ a trong việc quản lý box.
Thân!

T1,T2 em k có ý kiến vì cũng chả biết lịch hoạt động của anh ntn, còn cái thứ 3 thì em thấy mad còn có nhiều đóng góp hơn anh đấy, mod không chỉ có nhiệm vụ dọn sạch box của mình mà còn phải đóng góp rất nhiều cho nó nữa, mà nói thẳng gần như em chưa thấy anh post 1 clip hay nào trong box này cả, cả về rubik lẫn những thứ khác
P/s: không phải ngẫu nhiên mà mọi người bầu anh mad làm mod box thư giãn nhiều thế đâu, hãy nhìn lại mình đi!

pronou
18-08-2011, 10:40 AM
em thấy box thư gian là box có sô lượng bài và người viết lớn nhất không chỉ ở diễn đàn minh mà diễn đàn nào cũng vậy vì vậy có 2 mod cũng không có vấn đề gì mà có khi việc quản lí cũng hiệu quả hơn

hcuber
18-08-2011, 10:56 AM
em thấy box thư gian là box có sô lượng bài và người viết lớn nhất không chỉ ở diễn đàn minh mà diễn đàn nào cũng vậy vì vậy có 2 mod cũng không có vấn đề gì mà có khi việc quản lí cũng hiệu quả hơn

nhưng ở diễn đàn mình thì box góc phần cứng mới là box có sô lượng bài và người viết lớn nhất vì đây là 4rum về rubik :d

mình muốn forum về rubik thì chỉ có rubik thui . nhưng cái khác chuyên môn thì nên có vừa phải và chỉ cần 1 mod hoạt động. do vậy mà ko nhất thiết cái box thư giãn kia phải 2 mod làm gì .

pronou
18-08-2011, 10:59 AM
thì thêm một mod nữa có sao đâu như bõ góc học tập ý cũng có hai mod ấy thôi. mà mình nghĩ có 2 mod thì được lòng có hai bên chứ bây giờ chả lẽ lại cách chức anh leokey à

hcuber
18-08-2011, 11:04 AM
thì thêm một mod nữa có sao đâu như bõ góc học tập ý cũng có hai mod ấy thôi. mà mình nghĩ có 2 mod thì được lòng có hai bên chứ bây giờ chả lẽ lại cách chức anh leokey à

cho leokey sang làm mod mua bán cho nhanh. chủ shop rubik mà lại.

lecuong9691213
18-08-2011, 11:05 AM

anh leokey vẫn làm mod anh mad nếu tích cực hoạt động thì sẽ cùng anh leokey làm mod vậy là ổn .

hcuber
18-08-2011, 11:13 AM

anh leokey vẫn làm mod anh mad nếu tích cực hoạt động thì sẽ cùng anh leokey làm mod vậy là ổn .

nhiều mod quá lấy đâu ra mem hả em.
h thì số người làm mod và friend nhiều lắm rùi .
trừ mem ảo ra thì số mem thực sự yêu quí cái forum này chỉ tầm 5000k người
quản lí thì cũng chỉ cần mới 2 người 1 box là quá đủ rùi .
box phụ thì chỉ cần 1 . box chính ta sẽ cho 2 mod quản lí thế thui.

pronou
18-08-2011, 11:22 AM
anh ơi 5000 người cũng là con số lớn mà nhiều forum ao ước rồi anh ạ. mà tranh luận truyện này mà không có quyết định cảu admin thì nó cũng chả có ý nghĩa gì cả. tất cả đều phụ thuộc vào quyết định của admin

detucuatazaca97
18-08-2011, 10:11 PM
cứ cho anh mad làm thử 1 thời gian cùng anh leokey đã, rồi xét theo kết quả mới tính :D

mirrorcube
18-08-2011, 10:34 PM
làm box thư giản thì tốt chứ sao, lỡ đang chơi rubik snake mà đứt dây như tui thì còn có cái thư giản

mr_apao
12-09-2011, 04:33 PM
cứ cho anh mad làm thử 1 thời gian cùng anh leokey đã, rồi xét theo kết quả mới tính :D

Đồng ý với ý kiến của nhóc này. Cứ để Mad làm trial mod 1 thời gian rồi sau đó mọi người đánh giá cũng không muộn mà.:smile: