PDA

View Full Version : Rất không hài lòg vs tsu cuber

kakaka
15-09-2011, 11:29 AM
Từ lúc mình gửi cục lunhui để mod tới giờ đã hơn 1 tháng mà mình vẫn chưa nhận lại dc cube, mình gửi cube 1 tuần hỏi mod xong chưa thì lại nói là bận chưa mod dc, thôi mình bỏ wa cái đó. Tuần sau mình hỏi thi nói mod xong rồi và đã đưa hoangatv đi gửi rồi, chờ mòn mỏi 1 tuần hỏi hoàng đi gửi chưa thì lại nói quên địa chỉ, bây giờ mình bắt đầu bức xúc, nhưg chưa biểu hiện ra, mình nói lại địa chỉ và nói hòag ngay hôm sau đi gửi, chờ thêm mấy ngày nữa vẫn chưa nhận dc cube mình hỏi thì lại nói bận ko đi gửi dc, ra bưu điện tốn bao nhiu thời gian mà cứ kêu bận, mình có nt cho nghĩa lùn kêu đi gửi dùm hòag mà ko thấy trả lời, rồi mình nt cho hòag kêu đi gửi liền đi cũg ko thấy trả lời, có phải thấy dễ quá rồi làm lơ ko, hôm nay thạt sự là bức xúc lắm rồi, mình yêu cầu đi gửi ngay cho mình !!!!!!!!!!

Taylor Swift
15-09-2011, 11:56 AM
Từ lúc mình gửi cục lunhui để mod tới giờ đã hơn 1 tháng mà mình vẫn chưa nhận lại dc cube, mình gửi cube 1 tuần hỏi mod xong chưa thì lại nói là bận chưa mod dc, thôi mình bỏ wa cái đó. Tuần sau mình hỏi thi nói mod xong rồi và đã đưa hoangatv đi gửi rồi, chờ mòn mỏi 1 tuần hỏi hoàng đi gửi chưa thì lại nói quên địa chỉ, bây giờ mình bắt đầu bức xúc, nhưg chưa biểu hiện ra, mình nói lại địa chỉ và nói hòag ngay hôm sau đi gửi, chờ thêm mấy ngày nữa vẫn chưa nhận dc cube mình hỏi thì lại nói bận ko đi gửi dc, ra bưu điện tốn bao nhiu thời gian mà cứ kêu bận, mình có nt cho nghĩa lùn kêu đi gửi dùm hòag mà ko thấy trả lời, rồi mình nt cho hòag kêu đi gửi liền đi cũg ko thấy trả lời, có phải thấy dễ quá rồi làm lơ ko, hôm nay thạt sự là bức xúc lắm rồi, mình yêu cầu đi gửi ngay cho mình !!!!!!!!!!

Mình ghi nhận là lỗi của bên mình, đã nhắc nhở nó nhiều lần rồi mà nó vẫn chưa chịu gửi, mình cũng đang bực đây, xin lỗi bạn rất nhiều, vì lúc này mình rất bận vì vừa vào đầu năm học đại học, nên mình mới nhờ nó gửi giúp, cứ tưởng nó gửi rồi. Một lần nữa xin lỗi bạn rất nhiều.

atvhcm456
15-09-2011, 12:20 PM
mình đã gửi từ hôm thứ 3 rồi đó bạn :stick::stick::stick:

manhlinh
15-09-2011, 01:19 PM

Gửi rồi sao họ còn lên 2pic đòi vậy :chaymau:

wazowski
15-09-2011, 01:30 PM

Chưa nhận đc thì đòi, b spam ít thôi và lắc não nhiều vào :misdoubt:

manhlinh
15-09-2011, 01:39 PM

Chưa nhận đc thì đòi, b spam ít thôi và lắc não nhiều vào :misdoubt:

Ý mình là bạn đó gởi kiểu gì mà giờ người ta chưa nhận được! Chứ có spam hồi nào, bạn cũng nên nghĩ lại khi trả lời chứ! Đâu phải bạn biết được ý của người khác đâu mà nói càng thế!

zogi
15-09-2011, 01:48 PM
thì đấy cũng là việc của người ta...và người ta giải quyết với nhau ko cần bạn phải can thiệp...vì bạn có can thiệp vào hay ko cũng chả làm đc cái tích sự gì cả...và nếu người ta đã nói gửi rồi thì gửi rồi...nhưng chưa đến được có thể vì vấn đề làm ăn của bưu điện...được rồi chứ và đừng rep nữa nếu còn biết lắc não...

gaconvn
15-09-2011, 02:43 PM
Chấm dứt spam, ai spam nữa tặng 50%

Còn Hoàng nếu có biên lai hay cái gì xác thực em gửi rồi thì em cố gắng up lên đây nhé :)

kakaka
19-09-2011, 12:01 PM
Gởi từ t3 mà sao t2 chưa tới vậy bạn

kakaka
20-09-2011, 11:27 AM
bạn gửi hay chưa gửi vậy, sao hôm nay vẫn chưa nhận được, gửi hơn 1 tuần rồi sao còn chưa tới, nói dối ko tốt đâu nhé, nếu chưa gửi thì đi gửi nhanh dùm mình cái, bắt đầu chán nản rồi đấy

Taylor Swift
20-09-2011, 12:00 PM
Theo thông tin mình nhận được từ atv thì phía bưu điện bảo 19/9 mới bắt đầu gửi hàng

tuantu94
20-09-2011, 12:33 PM
Box ý kiến đóng góp về forum chứ không phải ý kiến đóng góp về mua bán làm ăn của bất kỳ ai.
Closed.