PDA

View Full Version : í kiến của mem girl

buithanhhoai
08-10-2011, 11:00 AM
e thấy các cuộc thi ví dụ như bóng chuyền,bóng đá.....nói chung la đa số các cuộc thi có phái đẹp tham gia đều có giải thưởng cho ngươi đẹp nhất
tại sao các cuộc thi ruibik lại kô có nhỉ :stick:

abcdef
08-10-2011, 11:11 AM
môn này không phù hợp cho mấy thể loại đấy , mấy môn kia thể thao vận động toàn thân mới chạy ngoài nắng mói có giải người đẹp , còn rubik chỉ mỗi tay là hoạt động , còn đâu đứng im , với lại đâu có phân biệt nam nữ khi thi đấu đâu, có mấy phút xong kết thúc lôi ra trao giải người đẹp nghe rất điêu , giống như kiểu thi chiếc nón kỳ diệu xong trao giải người đẹp ý

buithanhhoai
08-10-2011, 11:15 AM
em thấy nhieu ban nữ of 4rum khá xinh and kute đấy chứ

mr_apao
08-10-2011, 11:22 AM
bạn thông cảm, forum mình phát triển theo hướng ĐÔNG NAM. cũng đã từng đề nghị tổ chức Miss Rubik nhưng chẳng có ai tham gia. Mà môn này nói chung hok phân biệt nhiều nên hok đc như bạn nói.
p.s: bạn là girl hả?

buithanhhoai
08-10-2011, 11:28 AM
bạn thông cảm, forum mình phát triển theo hướng ĐÔNG NAM. cũng đã từng đề nghị tổ chức Miss Rubik nhưng chẳng có ai tham gia. Mà môn này nói chung hok phân biệt nhiều nên hok đc như bạn nói.

:-s kô là nữ thì là gay à anh :(

mr_apao
08-10-2011, 11:30 AM
ờ ờ. sorry. tại lâu rồi hok có mem girl nào lên forum. :smile:=D:beauty:

Anhxtan
08-10-2011, 11:46 AM

Chỉ có mỗi nghĩa lùn taylor tham gia =D

Châu Pooh
08-10-2011, 11:53 AM
e thấy các cuộc thi ví dụ như bóng chuyền,bóng đá.....nói chung la đa số các cuộc thi có phái đẹp tham gia đều có giải thưởng cho ngươi đẹp nhất

nữ trong 4rum mình ít quá mọi ng lại nhát ko tham gia các hoạt động offline vì ngại khi phải đến chỗ toàn nam giới nên khó có thể tổ chức những cuộc thi như thế còn tổ chức thi miss online thì ko có j để đảm bảo là fake hay thật :smile:~ mà đã thi sắc thì cũng phải thi cả tài nữa nhg các mem nữ lại e dè vì nghĩ rằng thành tích của mình ko tốt nên ko tham gia thi đấu :sad:~ em nghĩ tổ chức là điều khó khăn
p/s: rất vui nếu đc làm quen với chị!

haidangIT
08-10-2011, 12:04 PM
mình có ý kiến là các mem girl sẽ cùng post ảnh lên , sau đó mọi người cùng bình chọn ai là người đẹp nhất . người thắng sẽ được danh tiếng ^^! đại loại thế =D=D=D

gaconvn
08-10-2011, 12:06 PM

Nếu bạn muốn, tổ chức đi ;))

haidangIT
08-10-2011, 12:11 PM
mình lập 1 topic cho các bạn gái post nhé :D

cuibaponline
08-10-2011, 12:17 PM
mình có ý kiến là các mem girl sẽ cùng post ảnh lên , sau đó mọi người cùng bình chọn ai là người đẹp nhất . người thắng sẽ được danh tiếng ^^! đại loại thế =D=D=D

mình thấy ý kiến này không khả thi lắm :|:|:|, sao không tổ chức cuộc thi bầu chọn "Nam Vương" cho oách :boss::boss::boss:

GunNhox
08-10-2011, 12:25 PM

mình thấy ý kiến này không khả thi lắm :|:|:|, sao không tổ chức cuộc thi bầu chọn "Nam Vương" cho oách :boss::boss::boss:

Thế thì em hốt hết giải à :maumui::maumui::maumui::maumui::maumui:

haidangIT
08-10-2011, 12:30 PM
úi trời ơi chủ yếu là để biết mặt và cho các boy cuber sướng mắt chứ ^_^ :beauty::beauty::beauty:

mr_apao
08-10-2011, 12:47 PM

riêng bầu nam vương anh vote cho chú 01 phiếu. Sướng nhá =)))

haidangIT
08-10-2011, 12:48 PM
phải đề nghị admin tổ chức giải này thôi , girl nào thắng thì cho danh hiệu là Miss Cuber ở phần avatar :)) :beauty::beauty::beauty::beauty::beauty:

mr_apao
08-10-2011, 12:57 PM
ôh thế thì mình đc quả mister cuber rồi =D:go:

Mad
08-10-2011, 01:22 PM

Định làm động gay à :chaymau:

GunNhox
08-10-2011, 02:46 PM
^

Nam Vương cơ mà :go: anh đọc ko kĩ rồi :shame:

Freeman_230596
14-10-2011, 10:00 PM
môn này không phù hợp cho mấy thể loại đấy , mấy môn kia thể thao vận động toàn thân mới chạy ngoài nắng mói có giải người đẹp , còn rubik chỉ mỗi tay là hoạt động , còn đâu đứng im , với lại đâu có phân biệt nam nữ khi thi đấu đâu, có mấy phút xong kết thúc lôi ra trao giải người đẹp nghe rất điêu , giống như kiểu thi chiếc nón kỳ diệu xong trao giải người đẹp ý

THế thì giải Miss Rubik sẽ trao cho người có đôi tay đẹp =)) thiếu gì chỉ tiêu để trao giải ;))

Nếu các bạn NỮ đồng ý thì nên tổ chức ngay 1 cuộc thi và ban tổ chức sẽ toàn là NAM
:byebye:

cuibaponline
15-10-2011, 07:42 AM

THế thì giải Miss Rubik sẽ trao cho người có đôi tay đẹp =)) thiếu gì chỉ tiêu để trao giải ;))

Nếu các bạn NỮ đồng ý thì nên tổ chức ngay 1 cuộc thi và ban tổ chức sẽ toàn là NAM
:byebye:

thế hôm HCM Open có mỗi bé Linh nó thi thế nó thành miss rồi á :plaster::plaster::plaster: ... nếu muốn cậu cứ tự lập topic, ai muốn tham gia thì tham gia, không tham gia thì thôi, nếu chướng mắt thì mod sẽ del... tùy :surrender::surrender::surrender: