PDA

View Full Version : HD làm pin mod v6 chắc hơn

hcuber
17-12-2011, 01:06 AM
Giải big cube sắp diễn ra mà hình như có vài bạn thích chơi 66 vcube nhưng lại ngại mod vì lo sợ pin của mình sẽ rụng ra nên mình đã làm 1 clip hướng dẫn sao cho các bạn sẽ có 1 con V6 thật ngon để bá đạo trong giải sắp tới :hihi::hihi: .
mình cũng nói luôn là mình thu khá khá nhiều từ khoản pin mod này rùi . do tuổi cao sức yếu lại có đệ tử ăn hại nên mình mới làm clip này . ai theo được thì theo ko theo được thì chấp nhận thôi . còn sau đây mới các bẹn xem clip .
http://WWW.youtube.com/watch?v=WAkcEFZesmM&context=C3a1658dADOEgsToPDskK-LuJkyeibSJqHzjExGOmv
chất lượng máy quay chỉ có thế này . nên mình cũng chiu. nhưng mình cũng đã vẽ ra giấy để các bẹn xem cho nó đỡ căng mắt ra mà nhìn .
@little boy thấy hay hay ko hay thì cứ đưa tiền đây. chú là người đề nghị a làm clip nên phải trả thù lao . giá của clip này là 50k . quá rẻ so với lần anh pin mod =)))
theo gaconvn nói keo ko khô nhanh . thì quả thật là sau khi đổ nhựa rùi đổ keo thì mất 1-2 phut để hỗn hợp khô lại nên các bạn sẽ phải chờ 1 chụt

littleboy1998
17-12-2011, 08:22 AM
vãi sao tối qua bảo 20k tiền nc' thôi:what:[hr]
anh hoàng! mod pin xong rùi làm gì nữa

babychicken_miss56
17-12-2011, 06:34 PM
Giải big cube sắp diễn ra mà hình như có vài bạn thích chơi 66 vcube nhưng lại ngại mod vì lo sợ pin của mình sẽ rụng ra nên mình đã làm 1 clip hướng dẫn sao cho các bạn sẽ có 1 con V6 thật ngon để bá đạo trong giải sắp tới :hihi::hihi: .
mình cũng nói luôn là mình thu khá khá nhiều từ khoản pin mod này rùi . do tuổi cao sức yếu lại có đệ tử ăn hại nên mình mới làm clip này . ai theo được thì theo ko theo được thì chấp nhận thôi . còn sau đây mới các bẹn xem clip .
http://WWW.youtube.com/watch?v=WAkcEFZesmM&context=C3a1658dADOEgsToPDskK-LuJkyeibSJqHzjExGOmv
chất lượng máy quay chỉ có thế này . nên mình cũng chiu. nhưng mình cũng đã vẽ ra giấy để các bẹn xem cho nó đỡ căng mắt ra mà nhìn .
@little boy thấy hay hay ko hay thì cứ đưa tiền đây. chú là người đề nghị a làm clip nên phải trả thù lao . giá của clip này là 50k . quá rẻ so với lần anh pin mod =)))
theo gaconvn nói keo ko khô nhanh . thì quả thật là sau khi đổ nhựa rùi đổ keo thì mất 1-2 phut để hỗn hợp khô lại nên các bạn sẽ phải chờ 1 chụt

mình có cách này, nó sẽ giúp cho thời gian keo 502 khô với tích tách từ 1-3s và nó có thể chắc chắn hơn, đó là dùng khói thuốc lá hơi nhẹ qua , nhưng ko để quá gần tránh việc gậy ố vàng cube or chảy nhựa nhưng ko sao đâu mình thử rồi mình áp dụng biện pháp làm bay H2o chứa trong 502 để thu dc dạng keo 502 nguyên chất và có độ dính tốt hơn nếu bạn ko tin có thể đổ keo 502 ra miếng nhựa và dùng khói thuốc hời qua keo sẽ khô cực nhanh và đê lại sau đó là vệt những bột trăng trắng dính trên nhựa và đó cũng là 502 nguyên chất ( đây là góp ý riêng của mình để tăng độ cứng cho phần pin V6 có gì sai sót trong lời nói thông cảm dùm )

dung271994
17-12-2011, 07:58 PM
không biết gọi là gì nữa .... OMG :)) ..... perfect đây

babychicken_miss56
17-12-2011, 08:52 PM
không biết gọi là gì nữa .... OMG :)) ..... perfect đây

nghe có vẻ hơi tiếu nhưng nên thử bên ngoài trước sẽ thấy :byebye::byebye:

decontuanlan2
18-12-2011, 04:11 PM
cho em hỏi pin mod là gì vậy :shot: