PDA

View Full Version : Năm sau không in áo được ko ??? please

kidrock2007
23-12-2011, 04:52 PM
:smile: Mình cũng muốn nói cái này lâu rồi nhưng giờ mới tìm ra
Thay vì làm áo có thể làm vòng tay đc ko .Mình vừa kiếm đc một link ,thấy ở xedap.org họ cũng làm số lượng khá lớn 1000 vòng ,khá nhiều màu đỏ,đen,vàng, glow in dark ,..... đc chọn lựa chứ in. cái dưới là của speedstack
cơ mà phải đặt ở trang này ,cũng chả bt có làm đc ko ,chỉ là ý tưởng :sad: gạch đá ít thôi nhé
một forum thảo luận về vấn đề này ,vẫn chưa đi đâu về đâu,hình như ko thành http://www.xedap.org/vb/showthread.php?t=5157&page=1 :sosad:

:byebye: cơ mà thành công rồi các bác ạ http://www.xedap.org/vb/showthread.php?t=5612
đang lấy 2 vòng livestrong của nike nên ...... :hihi:

haidangIT
23-12-2011, 04:59 PM
nói chung là mình có ý thế này . vì nhiều thành viên muốn đặt áo tuy nhiên thì do các thành viên đều ở nhiều tỉnh thành khác nhau đồng thời số lượng cũng không lớn lắm ( thường là vài chục cái một lần ) nên mình có ý có lẽ lập 1 topic để tạo một mẫu áo chuẩn kèm theo cả ảnh trên áo để các thành viên tải về rồi đem ra hiệu tự in lấy
. Mình nghĩ vậy chứ mọi người đúng chém :smile::smile:

hoangphuc_bt95
23-12-2011, 05:01 PM
Đã có rồi mà ..................................:sosad::sosad::s hot::shot::shot:

haidangIT
23-12-2011, 05:07 PM
Đã có rồi mà ..................................:sosad::sosad::s hot::shot::shot:

có nhưng có kèm theo ảnh đâu , ảnh ở đây ý mình là cái hình nguyên bản ở trên cái áo , hình phải có chất lượng cao để in cho chuẩn :sad::sad:

hoangphuc_bt95
23-12-2011, 05:10 PM
Vậy cũng chuẩn rồi bạn ơi...theo số đọng đi :surrender:

nmq231293
23-12-2011, 05:33 PM
Làm như trước đã 150k 1 cái là nhìu người ngại mua rồi!! Hình chất lượng cao in lên áo lấy bao nhiu nữa!! :surrender::surrender: Rồi sẽ còn ai đặt áo nữa!! :stick::stick:

ga fi tiu
23-12-2011, 06:04 PM
in áo với làm cái này koliên quan gìvới nhau cả
mặc áođi vòng vòng ngoài đường quảng bá dc cho forum
đeo cái này mấy ainhìn đâu

Mellorine
23-12-2011, 06:51 PM
mình nghĩ bạn làm gì cũng được nếu có thể quảng cáo đc cho 4r. Hiện tại thì chỗ mình mình cũng đang làm 1 số huy hiệu của Rubikvn. Đi học hay đeo vào cặp để quảng cáo :smile::smile::smile::smile:

trung_italy
23-12-2011, 08:52 PM
chả liên quan :surrender: đặt vòng thì liên quan gì mà k đặt áo :surrender: hay chú là người ăn hoa hồng từ việc mua vòng :liec:

haidangIT
23-12-2011, 08:56 PM
chả liên quan :surrender: đặt vòng thì liên quan gì mà k đặt áo :surrender: hay chú là người ăn hoa hồng từ việc mua vòng :liec:

chắc vậy rồi :smile::smile:

phuc_lichking
23-12-2011, 09:15 PM
lúc đầu vào tui cứ tưởng mem mới post....k ngờ ông....mem lâu năm mà để tên topic kì thế, mà thật cái vòng với cái áo có liên quan gì đâu ==!

kidrock2007
23-12-2011, 09:16 PM
lúc đầu vào tui cứ tưởng mem mới post....k ngờ ông....mem lâu năm mà để tên topic kì thế, mà thật cái vòng với cái áo có liên quan gì đâu ==!

:boss: cái đấy gọi là tạo PR ,hút khách ghê cơ
:sosad: thế thì vẫn áo à ,có chơi áo hoodie ko ,đang nhiễm áo của FC LP VN

hoangphuc_bt95
23-12-2011, 09:29 PM
Thật ra mà nói nhìn mấy cái vòng đó, tưởng tượng cảnh đeo nó đi ra đường chắc phải đội thêm cái "wần" mới ổn:shot:

kidrock2007
23-12-2011, 09:41 PM
Thật ra mà nói nhìn mấy cái vòng đó, tưởng tượng cảnh đeo nó đi ra đường chắc phải đội thêm cái "wần" mới ổn:shot:

:hihi: ừ ngày nào cũng đội quần chắc thấy khó chịu hả

nmq231293
23-12-2011, 10:21 PM
@hoangphuc: Nói chuyện tế nhị chút chứ em!! :surrender:
@kidrock: Nếu có làm thì cứ làm, cho anh đkí 1 vé, nhưng làm thì làm anh vẫn mún có áo!! =D=D

hoangphuc_bt95
23-12-2011, 10:28 PM

:hihi: ừ ngày nào cũng đội quần chắc thấy khó chịu hả

phân tích câu + suy nghĩ rùi hãy reply nhé bạn
@ anh gì đó: đúng là hơi thô lỗ =D

kidrock2007
23-12-2011, 10:55 PM
:hihi: thì tại đang mang một cái mà bạn nói thế chưa ăn gạch là tự biết thân nhé ,nếu ko muốn mua hoặc đang muốn troll người khác thì hãy khoan đã nhé .cũng chưa là trẻ trâu đâu

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 01:25 AM
:hihi: thì tại đang mang một cái mà bạn nói thế chưa ăn gạch là tự biết thân nhé ,nếu ko muốn mua hoặc đang muốn troll người khác thì hãy khoan đã nhé .cũng chưa là trẻ trâu đâu

bạn đăng topic về chiếc vòng thì tui chỉ có nhận xét về chiếc vòng thôi chứ ai đã bảo bạn thế nào đâu mà bạn nói tui này nọ. (đọc lại cm xem đúng k) đúng là khổ :sosad:

phuc_lichking
24-12-2011, 06:00 AM

trước hết cho mình hỏi bạn sinh năm bao nhiêu??
và mình thấy ai cũng có ý nói với kidrock là cái vòng với cái áo k có liên quan,và thích thì có thể làm,không có gì sai cả,mà mình thấy bạn nói cứ như đeo cái vòng đó vào là nhục lắm ấy,lúc viết cái comment có suy nghĩ k thế ??

Anhxtan
24-12-2011, 06:50 AM

Cái vòng thể thap này nhìn thời trang mà em, đâu có gì xấu hổ mà đội wần :-??

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 07:32 AM
@phuc_lichking
@Anhxtan

Thì cái đó là suy nghĩ của e thui mà, nếu mọi người không thích thì coi như e chưa nói zậy :sad:

kidrock2007
24-12-2011, 11:03 AM
thật ra thì mình định xin in áo kèm làm vòng luôn :sad: đặt tên topic cho hút khách thôi ,để hiểu nhầm rồi ,cơ mà ko thích mang vòng thì đừng có ngăn cản người khác làm nhé ,mang quần cũng ko phải cái tội đâu :sad:

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 11:07 AM
thật ra thì mình định xin in áo kèm làm vòng luôn :sad: đặt tên topic cho hút khách thôi ,để hiểu nhầm rồi ,cơ mà ko thích mang vòng thì đừng có ngăn cản người khác làm nhé ,mang quần cũng ko phải cái tội đâu :sad:

Thế thui cho rút lời lại zậy :confuse:

atvhcm456
24-12-2011, 11:15 AM
bình tĩnh haizz ý chú hoangphuc_bt95 là theo cái tiêu đề thì mặc quần là đủ rồi;)) khỏi mặc áo ra đường
p/s: hoangphuc_bt95 về học lại ngữ văn đi haizzz
nói thật ra là bạn troll ngu vãi ạ

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 11:25 AM
bình tĩnh haizz ý chú hoangphuc_bt95 là theo cái tiêu đề thì mặc quần là đủ rồi;)) khỏi mặc áo ra đường
p/s: hoangphuc_bt95 về học lại ngữ văn đi haizzz
nói thật ra là bạn troll ngu vãi ạ

Thứ I: cái đề nói là không in áo cứ không phải là "không mặc áo" :shot:
Thứ II: tui "nhận xét cái vòng" chứ không nói tới "có mặc áo hay không" :aboom:
Từ I + II => Thứ III: nếu tui có về học lại văn thì bạn cũng zậy thôi, vì bạn cũng có lịch sự lắm: "nói thật ra là bạn troll ngu vãi ạ"
haìz :smile::smile::smile::smile:

kidrock2007
24-12-2011, 11:39 AM
:sosad: bạn far far away đi ,mất hết cả thảo luận
thôi đc rồi ,lỗi tại mình hết ,bạn đâu có sai gì

thandia
24-12-2011, 11:42 AM
làm đi...đeo cho thời trang :boss:

sniper3776
24-12-2011, 11:59 AM
bất lịch sự thì phải học lại ngữ văn :chaymau: dafuq :shot:

atvhcm456
24-12-2011, 12:11 PM
Từ I + II => Thứ III: nếu tui có về học lại văn thì bạn cũng zậy thôi, vì bạn cũng có lịch sự lắm: "nói thật ra là bạn troll ngu vãi ạ"

bạn đừng quá lo, mình dù có bất lịch sự như thế nào thì cũng lịch sự hơn bạn vài bậc đó "đội quần" ah:smile:

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 12:53 PM

bạn đừng quá lo, mình dù có bất lịch sự như thế nào thì cũng lịch sự hơn bạn vài bậc đó "đội quần" ah:smile:

vậy à! gê thế =D =D =d =D[hr]

:sosad: bạn far far away đi ,mất hết cả thảo luận
thôi đc rồi ,lỗi tại mình hết ,bạn đâu có sai gì

thông cảm nhé chủ thớt, tại mình nói hơi qá mà, còn bị vài ng ném gạch ké nữa =D

ga fi tiu
24-12-2011, 01:23 PM
thôi ko flame ở đây nữa nhé, bàn vô chủ đề chính đi, ai flame anh warn đấy

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 02:33 PM
thôi ko flame ở đây nữa nhé, bàn vô chủ đề chính đi, ai flame anh warn đấy

vâng vâng=D

kidrock2007
24-12-2011, 06:15 PM
hình như quên đưa web thì phải ,đây http://www.theawristocrat.com/debossed-silicone-bracelets.html
ko có lửa làm sao khói,chửi cho đã rồi ko nhận lỗi,lại còn cười :sad:

hoangphuc_bt95
24-12-2011, 07:17 PM
Nói rồi mà, ủa mà tui nói hơi quá chứ có chữi ai đâu:confuse: