PDA

View Full Version : [HN] Xin lại cube

p0ywave
01-01-2012, 12:45 AM
Chào các anh chị em cô dì chú bác cùng toàn thể các member trong rubikvn

Lời đầu tiên xin chúc các anh chị em cô dì chú bác cùng toàn thể các member trong rubikvn lào chúc năm mới an khang thịnh vượng.

Hôm qua, em có đi xem buổi ca nhạc chào mừng năm mới của henniken trong phòng vip ở trong nhà hát lớn Hà Nội, trong lúc ngồi nghỉ em có mang một con rubik guhong trắng để giải trí.

Nhưng sau buổi biểu diễn (xem ở ngoài ban công) con guhong trắng của em đã không cách mà bay. :sosad:

Điều đáng nói ở đây là đó là phòng vip, toàn những nam thanh nữ tú khách mời đặc biệt, vậy mà cũng k chừa một thứ đồ trên bàn :stick: Tưởng tật cầm vặt chỉ có ở một thiểu số người :stick: nhưng đã ăn sâu đến tận những con người vip như vậy :stick:

Thôi cho em xin lại cube như là xin lại lòng tự trọng của người viêt nam

haidangIT
01-01-2012, 09:29 AM
khổ bạn quá :doubt: nhưng chắc là họ thấy nên cầm chơi cho vui thôi chứ không có ý ăn chụm đâu :surrender: ai cầm nhầm thì trả lại đi coi như là mượn vài hôm :smile::smile:

trung_italy
01-01-2012, 09:34 AM
chắc gì là mem rubikvn mà vào đây xin :surrender: mà nhà chú có điều kiện, tiếc gì con rubik lởm, nhỉ :liec:

haidangIT
01-01-2012, 09:39 AM
chắc gì là mem rubikvn mà vào đây xin :surrender: mà nhà chú có điều kiện, tiếc gì con rubik lởm, nhỉ :liec:

cục rubik ấy hay pop và kẹt ... nhưng sticker được nam kim cương , trục core làm bằng vàng nguyên chất , các viên cạnh góc làm bằng xa phia =D=D=D

gaconvn
01-01-2012, 10:43 AM
nó khoe nó được ngồi phòng vip ấy mà

chuacaybimbim
01-01-2012, 11:16 PM
ngồi phòng VIP thì tiếc gì con Cube rẻ tiền, mua luôn con ms khó khăn gì? :confuse:=D

littleboy1998
06-01-2012, 10:35 AM
anh poy đại gia lo gì. ko biết con Gh có khủng ko thôi

CuiBapThieuGia920
10-01-2012, 01:38 PM
nghĩ sao đi nghe ca nhac bỏ quên mà vô forum xin lại bó chiếu