PDA

View Full Version : [speed 3x3] kieuphong 26s03

Trần Anh Duy
29-06-2009, 09:02 AM
Cái này của anh kieuphong em thấy trên youtube :D, không biết anh post chưa.
vì anh post video này lên youtube từ năm ngoái rồi, anh tự chế cái máy tính t/g àh? :D
CgPwBCBCV8Q

Nhoc_Ao123
29-06-2009, 09:09 AM
cái máy thấy lun mấy cái mạch điện mà ko bít cái máy với cái cục jì nữa

vuaquyen92
29-06-2009, 10:49 AM
Đây là cái DIY stack mat của anh kieuphong chế khá lâu rồi cách đây mấy tháng hồi đấy anh ấy làm clip này để review cho forum xem. Mấy lần đi off mình cũng đã xài thử rồi tuy không bằng stackmat thật nhưng chơi cũng rất pro.
PS: finger trick anh kieuphong trông vẫn rất phong độ kết nhất quả finger trick:P

Trần Anh Duy
29-06-2009, 02:53 PM
Đây là cái DIY stack mat của anh kieuphong chế khá lâu rồi cách đây mấy tháng hồi đấy anh ấy làm clip này để review cho forum xem. Mấy lần đi off mình cũng đã xài thử rồi tuy không bằng stackmat thật nhưng chơi cũng rất pro.
PS: finger trick anh kieuphong trông vẫn rất phong độ kết nhất quả finger trick:P

Anh ý làm clip này từ 29 tháng 12 năm ngoái, vẫn còn mặc áo rét kìa :D,
@ kieuphong: cái máy đấy anh cả bạn của anh làm ra àh, em ngưỡng mộ thật đấy:P

MU_rooney
29-06-2009, 03:21 PM
fingertrick của anh này thật đỉnh còn cái máy thì miễn chê (dù hpi xấu một chút)

thandia
29-06-2009, 05:45 PM
fingertrick của anh nhuyễn ghê

kieuphong
29-06-2009, 06:27 PM
Cái này ko phải cái stack mat tự chế của mình đâu, nó là cái bộ kit để thí nghiệm, có thể dùng để làm nhiều thứ chứ ko riêng gì tính giờ, cái bộ tính giờ đơn giản hơn nhiều. Cái cục đen đen là ac quy 12V. Mình nhớ đã post clip này lên 4 rum rồi thì phải. Quả đấy xoay tý thì nhầm OLL, F2L nhìn lâu ko chịu đc, nói chung là vẫn còn quá kém. Finger trick mình ảnh hưởng rất nhiều của Bob Burton do đã xem hết tất cả clip dạy OLL và PLL của Bob Burton ở trang này: http://www.cubewhiz.com/
@Trần Anh Duy: cái đấy mình anh làm thôi, học 5 năm chuyên ngành điện mà ko làm đc cái đấy thì sao ra trường đc hả em.

Nhoc_Ao123
29-06-2009, 06:34 PM
éc anh kiềuphong chuẩn bị tốt nghiệp ra trường roài ah

nguyenhoangtuan
29-06-2009, 06:48 PM
anh Kiều Phong hình như anh tên Nguyên Anh đúng không anh xoay cũng khiếp nhỉ

Trần Anh Duy
29-06-2009, 09:13 PM
@Trần Anh Duy: cái đấy mình anh làm thôi, học 5 năm chuyên ngành điện mà ko làm đc cái đấy thì sao ra trường đc hả em.

Tại em thấy còn có 1 người nữa trong clip nên đoán là 2 anh "đồng hợp tác" để làm ra :D hóa ra ko phải. mới cả em cũng ko biết cách làm mạch điện như vậy ( phải học mới biết chứ nhỉ :D) nên em ngưỡng mộ :D :P

cfc_chelsea
30-06-2009, 01:29 PM
Giờ anh kieuphong xoay còn khiếp hơn nữa nhỉ, finger tricks tốt còn cái máy thì hơi bị "độc".