PDA

View Full Version : [ Kon Tum] cần chỉ shop đặt hàng ko thanh toán bằng tài khoản.

ktvn183
12-02-2012, 10:45 PM
mí anh ơi, e mún mua sticker và silicon nhưng e ở kon tum nên ko có chỗ nào bán, vả lại e còn nhỏ( lớp 8) nên e ngại đi lập tài khoản.Các anh có bik cửa hàng nào trên toàn quốc bán hàng qua mạng, đặt hàng và chuyển hàng đến nhà rồi thanh toán ko ạ. ( e là mem mới nên chưa bik nhìu lém, mong các anh thông cảm. :sosad:

viplameo
12-02-2012, 11:14 PM
à, sili thì bưu điện không nhận chuyển vì là chất lỏng, có thể mua cube, stic ở thegioirubik.com của anh Toàn hoặc shop smatkid( cả 2 trên phần chú ý)
mà phải chuyển tiền trc, nhận hàng sau, ra ngân hàng mà chuyển, ko cần chứng minh thư
mình mới lớp 10 nè, vừa mua con A5 của a Toàn xong

ktvn183
12-02-2012, 11:23 PM
à, sili thì bưu điện không nhận chuyển vì là chất lỏng, có thể mua cube, stic ở thegioirubik.com của anh Toàn hoặc shop smatkid( cả 2 trên phần chú ý)
mà phải chuyển tiền trc, nhận hàng sau, ra ngân hàng mà chuyển, ko cần chứng minh thư

thế a ở đâu mà mua đc vậy ??[hr]
mà hình như thegioirubik.com ko thấy sticker

viplameo
13-02-2012, 01:44 PM

thế a ở đâu mà mua đc vậy ??[hr]
mà hình như thegioirubik.com ko thấy sticker

mình ở nam định nè, cũng giống bạn không có shop nào bán rubik, sau 2 ngày là có hàng (t7, cn bưu điện không làm việc)

tankg1997
23-02-2012, 09:46 PM
bạn ơi, mà sao cái topic của smatkid vô thì nó ra mấy cái web để đặt mua rubik, mà sao nhấn vô cái nào nó cũng để là bị lỗi hết vậy??? Đang cần mua Fisher với Skewb.