PDA

View Full Version : Cho cube đi spa....

em_la_tan_binh
14-02-2012, 10:29 AM
Mấy hôm trước, có đứa bạn nhờ mình lau chùi cube cho nó, A5.
Tháo miếng đầu tiên ra, cũng chỉ hơi bụi một tẹo...:smile:
Tháo được một mặt ra, nhìn thấy cube khá là bẩn....:hihi:
Tháo được 2 mặt ra, mình thấy bẩn đến mức phải dùng oxi già lau.....:chaymau:
Tháo được đến phần core, mình còn nhìn thấy cả mạng nhện trong đó....:plaster::shot:
Mình trả cube lại cho đứa bạn sau khi lau xong và tự thấy không biết cube để lâu có bị như thế không.....:doubt:
Chắc phải cho tất cả các cube của mình đi spa lau chùi mới được.....:smile:
Mình tự hỏi cube của các bạn có bị bẩn đến mức đấy không....=D
Từ đây mình mới nhận ra một vấn đề mới, đó là việc lau chùi cube.=D

hcticker
14-02-2012, 10:44 AM
cube nào chơi mà ko bẩn bên trong ( hoặc là bụi silicone hoặc là do trong giai đoạn break in) mà mình thấy cái topic nào chả có ý nghĩa gì, toàn mấy vẫn đề mà cube nào cũng gặp, bạn thấy lạ vì đó giờ chắc bạn chưa bao giờ chăm sóc cube của mình thôi.

lecuong9691213
14-02-2012, 10:47 AM
vấn đề này "mới" quá nha :sogood:

Mad
14-02-2012, 12:09 PM
"bạn vừa phát hiện ra 1 vấn đề chưa ai biết đến"

transportany
14-02-2012, 12:21 PM
Đọc xong, cười như 1 thằng **** :lmao::lmao::lmao:
Công nhận vấn đề này mới thật,

manhlinh
14-02-2012, 12:58 PM
Core có cả mạng nhện đóng cơ à! ;)) Nuôi nhện trong đó hả, hèn chi mà thấy "mới" quá :sogood:

nobito203
14-02-2012, 01:12 PM
Vấn đề này mới thật!!! Em có thằng bạn nó cũng có con A5, hôm nọ tháo hết ra thì thấy một búi tóc trong đấy, xoắn tít. Dùng kéo cắt dần thì nó mới ra!!! 4rum mình cũng nên dành thời gian để nói về vấn đề RẤT MỚI này!!!:smile:.

Nhân tiện hôm nay là Valentine, em chúc mem 4rum mình một V-day hạnh phúc bên gia đình, người thân và người mình iu ạ!!!!!

Namphuong
14-02-2012, 03:35 PM
quái lạ, có mạng nhện ở trong cơ à, nghe gió gió thế nào :liec:, thế chắc bạn này để cube trong tủ tầm mấy năm :misdoubt:, mà kể cả thế thì nhện cũng nhỏ nhể, lách vào đó đâu phải dễ :sogood:

chjphe0
14-02-2012, 05:53 PM
nói chung là do chưa có bài nào nói về việc lau chùi cube thật kĩa :misdoubt::misdoubt::misdoubt::misdoubt: nên bạn ý k biết :kiss::kiss: mình tự hỏi trước đó, khi bạn chưa phát hiện ra thì bạn xử lý ra sao nhề :go::go: dùng cái gì cũng phải lau chùi chứ :beauty::beauty: