PDA

View Full Version : có ai biết đặt mua rubik wa mạng thì chỉ em với???

tankg1997
16-02-2012, 09:10 PM
chả là em đang học có lớp 9 nên ko dám đi lập cái tài khoản gì đó để mua rubik, bạn nào biết web nào mà mình đặt rubik người ta giao hàng rồi mình đưa tiền thì chỉ dùm mình với, mình ở kiên giang mà ở kiên giang toàn bán 3x3 ->5x5 ko à, mà mình cần mua mấy loại biến thể. Với lại bạn nào ở kiên giang mà biết đặt mua rubik thì cho em làm wen nha. Yahoo:buffalofireno.6597@yahoo.com

viplameo
16-02-2012, 09:23 PM
vào shop thegioirubik.com hoặc smarkid (hoăc 1 số topic mua bán) trên phần chú ý box mua bán này
lấy số ĐT
kiểm tra còn hàng không
rồi nhắn tin địa chỉ cho người ta
xem họ có tk ngần hàng nào
ra đó chuyển tiền đúng tk và đúng tp, tỉnh
không cần lập tk mới mua đc rubik
ra ngan hang nó đưa cho cái phiếu
điền vào rồi nộp tiền
cuối cùng: đợi hàng vê

tankg1997
16-02-2012, 09:31 PM
vào shop thegioirubik.com hoặc smarkid (hoăc 1 số topic mua bán) trên phần chú ý box mua bán này
lấy số ĐT
kiểm tra còn hàng không
điền vào rồi nộp tiền

"smarkid (hoăc 1 số topic mua bán) trên phần chú ý box mua bán này" nó nằm ở đâu vậy bạn, mình ko thấy,bạn có thể cho mình 1 số web dc ko, với mình học lớp 9 cũng ko dám ra ngân hàng mà nói với người ta chuyển tiền nữa. Với lại mình cần mua rubik biến thể ( Fisher Windmill), thegioirubik.com ko có bán biến thể.

viplameo
16-02-2012, 09:41 PM
lấy số ĐT
kiểm tra còn hàng không
điền vào rồi nộp tiền

"smarkid (hoăc 1 số topic mua bán) trên phần chú ý box mua bán này" nó nằm ở đâu vậy bạn, mình ko thấy,bạn có thể cho mình 1 số web dc ko, với mình học lớp 9 cũng ko dám ra ngân hàng mà nói với người ta chuyển tiền nữa. Với lại mình cần mua rubik biến thể ( Fisher Windmill), thegioirubik.com ko có bán biến thể.

uh` lớp 9, mình mới lớp 10 nè
đấy thôi
2 topic rất to
của anh smarkid và của anh toanD.C
2/7 topic trong phần chú ý
http://ni6.upanh.com/b6.s13.d3/f4dec58800fcd77e4c0169abbbb81b5f_40994956.newpictu re24.bmp (http://www.upanh.com/new_picture__24__upanh/v/anz8epageez.htm)

tankg1997
16-02-2012, 09:44 PM
lấy số ĐT
kiểm tra còn hàng không
điền vào rồi nộp tiền

uh` lớp 9, mình mới lớp 10 nè
đấy thôi
2 topic rất to
của anh smarkid và của anh toanD.C
2/7 topic trong phần chú ý
http://ni6.upanh.com/b6.s13.d3/f4dec58800fcd77e4c0169abbbb81b5f_40994956.newpictu re24.bmp (http://www.upanh.com/new_picture__24__upanh/v/anz8epageez.htm)

mà bạn ơi sao cái topic "Hàng tháng mới về...."(cái thứ 2) sao mình nhấn vào thì nó có ra 1 đống web để mua, nhưng mà sao mình nhấn vào web nào no cũng đễ Lỗi-404 hết vậy???

viplameo
16-02-2012, 09:48 PM
chịu, mình cũng bị thế, tốt nhất là nên tham khảo từ nhiều người nên mua rubik gì đã, sau đó mua ở shop nào cũng đc, còn nữa hãy nhắn tin hỏi chủ shop cho nhanh xong chuyển tiền là xong, có gì bảo họ tư vấn luôn cho

tankg1997
16-02-2012, 09:50 PM
Thanks bạn, mà bạn còn biết web nào mua rubik nữa ko???