PDA

View Full Version : Kêu gọi toàn thể cuber Hải Phòng huỏng ứng

hoangduc_rockLP
05-03-2012, 09:40 PM
Dạo gần đây thấy phong trào cubing ở Hải Phòng có chiều hướng đi xuống nên mình lập topic này để những cuber hp tập trung lại lập 1 hội quán ở hải phòng,trước nhất là giúp duy trì phong trào cubing và thứ 2 là tạo cho các bạn có một nơi để giao lưu,trao đổi kinh nghiệm:smile::smile::smile::smile:

Trong 1 tháng chúng ta sẽ chọn 1 ngày nhất định để tổ chức off,địa điểm mà mình và anh bocapdien dự kiến là nhà tròn(ai có yk kiến j về địa điểm và time thì trao đổi ngay trong 2pic này):):):)

Các mem mới thì vào http://rubikvietnam.com/forum/Thread-HP-Vo-bao-danh-nhe để báo danh(nhớ ghi rõ yh,sđt để tiện liên lạc).

Mong tất cả các cuber sẽ hưởng ứng và lôi kéo thêm được bạn bè,ng thân tham gia thì càng tốt=D=D=D

hoangduc_rockLP
07-03-2012, 08:34 AM
1 up cho phong trào cubing ở hp

bocapdien
07-03-2012, 09:09 PM
Để mình thông báo thêm chi tiết vậy, tốt nhất nên chọn thời gian off vào tầm chiều tối, đừng để tối quá khó look, cũng nên chọn cố định một ngày nào đó vào tuần thứ mấy của tháng để mọi người có thể có mặt đông đúc nhất. Khó nhất là các thành viên học lớp 12 và những người đang làm trong lực lượng vũ trang hoặc làm theo ca, học thêm học nếm.
Một số bạn mới có thể tham gia để thứ nhất học hỏi kinh nghiệm, thứ 2 trong buổi off mình sẽ cố gắng mang đủ bộ rubik mình có để các bạn có thể check xem loại nào vừa tay với mìn nhất. Tất nhiên vì lý do cá nhân nên những loại mới ra trong khoảng 6 tháng gần đây mình không có, nhưng không vấn đê gì, các thành viên khác sẽ có. Hi vọng mọi người ủng hộ :beauty:

lxhxxnxxx
07-03-2012, 09:33 PM
Hay nhỉ lúc có lúc không, lúc cần kêu gọi rã mồm chả thấy ma nào thấy toàn thằng quen cũng chán nhở =)).
Bây giờ tính vầy :-?.

Đam mê thằng bocapdien anh thấy là không có đi =)) (thằng này vợ con rồi gọi nó đi cho vui thôi :">), cả đi làm nữa, dù sao lớn thì cũng bận hơn bé, các em không được cãi :-L. Thế là còn Đức, được phong làm trưởng ban liên lạc cuber HP =)). Nhiệm vụ của êm là liên lạc với các bạn (chắc chắn là phải add nick du hu, chắc chắn là phải lưu số của tất cả mọi người vào :-L). Bây giờ mọi người đăng kí lại vào topic này đi, Đức sẽ ghi lại update post 1 cho nó đệp, topic kia cũ quá rồi toàn 2 năm rồi chả thấy vào nữa.

Xong là Đức cũng chủ động làm luôn nhiệm vụ tổ chức off, anh thấy cũng không khó đâu =)). Thống nhất là chiều CN đi. Em rảnh là em làm, không phải xin ý kiến ai cả - off lúc nào chả có người bận người không. Xong là em lấy đt lấy da hu thông báo cho mọi người trong list của em. Nhiệm vụ là phải làm cho đầy đủ mọi người cùng biết không lý do :-L. Đt hết tiền thì nhắn da hu anh rồi còn ai chưa nhắn anh nhắn nốt cho - nghiêm túc đấy :| thế mới đầy đủ được =).

Nếu mà làm được off thường niên kiểu tháng 1 thì thêm nữa là phần rubik, em thấy ai có nhu cầu mua sắm gì trên này mà khó khăn thì cũng tổng hợp lại báo anh anh làm cho một lô về là thoải mái :-L.

Ok :-L.

bocapdien
07-03-2012, 09:55 PM
:shot: Ninh: bạn định hốt luôn thị trường Hải Phòng nữa phỏng? Tôi làm khách hàng cho =)) đam mê không phải không có mà không có thời gian theo đuổi đam mê, tiếp tục đi nào, 3 thằng quen nhau thế này bằng đi off, thiếu ông em Tít nữa là đủ bộ :go:

lxhxxnxxx
07-03-2012, 10:19 PM
Thì đấy ý tôi là mình lớn rồi thời gian nó không nhiều để bọn trẻ con nó đứng ra vạch phuơng án giải quyết, Đức mới lớp 10 chắc là đủ thời gian. Còn vụ kia tôi chỉ muốn là đem cái chữ về cho bản mình nó dễ dàng hơn thôi chứ cũng làm gì có thời gian mà thâu tóm thị trường =)).
Nhắc mới nhớ quên đặt cs cho ông rồi =)).

hoangduc_rockLP
08-03-2012, 09:01 AM
E thấy thế cũng ổn r đới.mấy vc này k khó lém,tập làm cho quen:d

hoangduc_rockLP
08-03-2012, 04:04 PM
Thống nhất là off vào cn cuối cùng của tháng nha.bắt đầu tứ tháng này

hoangduc_rockLP
08-03-2012, 05:20 PM
http://www.facebook.com/HoiCuberHaiPhong Đã có face oy` nha.mọi ng` vào like đi