PDA

View Full Version : [help]shengshou4 v3 kẹt quá!!!!

littleboy1998
01-04-2012, 09:07 AM
Hôm qua vừa tậu đc con s4 v3 của anh em sờ ty. Mua về center mọi cạnh đều xoay trơn mượt. Tâm lúc speed thì thoải mái nhưng cạnh lúc speed 33 cắt chán và rất kẹt. Bạn nào có phương pháp j giúp mình cái.:smile:
P/s: anh Hoàng đọc pic giúp em cái

empty1234
01-04-2012, 09:29 AM
Hôm qua vừa tậu đc con s4 v3 của anh em sờ ty. Mua về center mọi cạnh đều xoay trơn mượt. Tâm lúc speed thì thoải mái nhưng cạnh lúc speed 33 cắt chán và rất kẹt. Bạn nào có phương pháp j giúp mình cái.:smile:

a thấy con này, muốn giảm độ kẹt của nó thì tăng tốc finger tricks thật nhanh, và làm mạnh tay chút là okie

hvt041162
01-04-2012, 12:03 PM
ông thử break xem sao:smile::smile::smile:

hcuber
01-04-2012, 12:48 PM
giúp gì đây . con này thì nó thế rùi . muốn ko kẹt thì phải chuẩn và mạnh tay thui . chả có cách nào khác nữa .
nếu liều thì đú theo mấy bé người úc mod shengshou . nhỡ đâu lại có kì tích =))

legend260
01-04-2012, 12:50 PM

Anh cũng mua của anh Empty đơi này, chú cứ nới lỏng ốc ra, không pop đâu mà lo :misdoubt:
Anh từ khi mua được ss44 v3 được mấy chục phát sub 1 :beauty:

littleboy1998
01-04-2012, 01:40 PM

Anh cũng mua của anh Empty đơi này, chú cứ nới lỏng ốc ra, không pop đâu mà lo :misdoubt:
Anh từ khi mua được ss44 v3 được mấy chục phát sub 1 :beauty:

Em vừa nới lỏng nát tươn và lắp lại xong đây

littleboy1998
01-04-2012, 05:02 PM
giúp gì đây . con này thì nó thế rùi . muốn ko kẹt thì phải chuẩn và mạnh tay thui . chả có cách nào khác nữa .

Mod tn hả a hoàng

hcuber
01-04-2012, 10:30 PM

Mod tn hả a hoàng

search góc phần cứng đi người . anh xoá còn có vài trang à . chịu khó tìm đi .