PDA

View Full Version : Mem Gà cần Pro chỉ giúp 5x5x5 ( có hậu tạ )

cuong160392
02-04-2012, 12:04 PM
Chào toàn thể các bạn , tớ tên Cường sn 92 ở HN. Vừa được cô bạn tặng cho khối rubik 5x5x5 ( 95k hàng tàu thôi ) nhưng cũng xoay ngon chán , lướt rất nhiều web rồi mà vất cả lắm mới xoay được xong center, còn lại ở ngoài tịt luôn.Hy vọng các bạn bớt chút thời gian vàng ngọc add yh chỉ giáo giùm mình : anhvanmo_163@yahoo.com
[ Nếu chỉ giáo thành công mình hứa danh dự hậu tạ 1 cái thẻ điện thoại 50k :"> ]. HỨA DANH DỰ :-<
p/s : Tớ ngu lắm , học cả tuần giời mới xoay được khối 3x3 theo công thức cơ bản nhất với thời gian kỉ lục là.....4 phút :((

kaka_bs
02-04-2012, 12:24 PM
bạn thử xem qua cái này (http://rubikvietnam.com/forum/Thread-Advance-Huong-dan-speed-5x5-nang-cao) xem,ở HN thì tranh thủ đi off rồi có người chỉ cho kĩ,còn ko cứ xem clip ở trên đi

littleboy1998
02-04-2012, 12:29 PM
Chào toàn thể các bạn , tớ tên Cường sn 92 ở HN. Vừa được cô bạn tặng cho khối rubik 5x5x5 ( 95k hàng tàu thôi ) nhưng cũng xoay ngon chán , lướt rất nhiều web rồi mà vất cả lắm mới xoay được xong center, còn lại ở ngoài tịt luôn.Hy vọng các bạn bớt chút thời gian vàng ngọc add yh chỉ giáo giùm mình : anhvanmo_163@yahoo.com
[ Nếu chỉ giáo thành công mình hứa danh dự hậu tạ 1 cái thẻ điện thoại 50k :"> ]. HỨA DANH DỰ :-<
p/s : Tớ ngu lắm , học cả tuần giời mới xoay được khối 3x3 theo công thức cơ bản nhất với thời gian kỉ lục là.....4 phút :((

Bạn ở hn thỳ cố đi off nhé. Hỏi anh em sờ ty(empty1234) bá đạo 55Vn chỉ cho. Trc hết cứ xem clip của anh ý đã nhé or của anh devil nhé

Mellorine
02-04-2012, 12:40 PM
em add nick của anh rồi đó. Mặc dù e xoay không pro lắm nhưng hi vọng sẽ giúp anh xoay được 55 ^^:smile::smile::smile:

cuong160392
02-04-2012, 03:58 PM
hihi cám ơn mọi người nhé, có mấy người add nick rồi , không ngờ các bạn rubik VN lại nhiệt tình đến vậy.Hi vọng sẽ có người sớm chỉ có mình cách giải 5x5x5 không thì mình **** lên mất vì mò không ra.Mình thấy clip lắp thì mình lắp theo chứ không hiểu cái R' Rn gì gì đó là sao cả , ai chỉ dùm cái quy luật ý với :-<

littleboy1998
02-04-2012, 04:21 PM
hihi cám ơn mọi người nhé, có mấy người add nick rồi , không ngờ các bạn rubik VN lại nhiệt tình đến vậy.Hi vọng sẽ có người sớm chỉ có mình cách giải 5x5x5 không thì mình **** lên mất vì mò không ra.Mình thấy clip lắp thì mình lắp theo chứ không hiểu cái R' Rn gì gì đó là sao cả , ai chỉ dùm cái quy luật ý với :-<

maphongba_empty nhé

nobito203
02-04-2012, 05:59 PM

Anh nên học ký hiệu trong khi rubik đi thì xoay dễ dàng hiểu hơn nhìu!!
Ở Đây (http://http://adf.ly/58kl9)
Em cũng mới bít xoay 5x5x5, có j anh add nick ckat em nhé:nobito203=D.

Hân hạnh dc giúp anh!:byebye: