PDA

View Full Version : A5 nghe ồn quá

HungNguyen
10-05-2012, 08:37 AM
Em mới mua cục A5 và em bik tiếng ồn la đặc trưng của nó:smile:. Nhưng ồn quá nên chơi lén trong lớp ko được. :plaster:
Có ai có cách giải quyết giảm tiếng ồn dùm em ko.:surrender:

luvmiu4ever
10-05-2012, 09:20 AM
Đổi cube khác chơi trong lớp đi :smile: A5 mà không rộn ràng chút thì không chất đâu

nmq231293
10-05-2012, 12:11 PM
Có sao đâu, hồi năm 12 anh chơi A5 trong lớp wài!!! =))) Cứ làm bài xong thì chả sợ, thầy cô xún thì cất vào để tập ra, nhìn mình làm xong thì chả nói jì!!! =)))

yellowcat1907
10-05-2012, 12:14 PM
chơi lén có ngày chết ráng chịu :) Thầy cô thì giảng bài ở trên, học sinh ở dưới làm việc riêng, như vậy còn gì là tôn trọng thầy cô, nếu em là thầy cô thì có bực mình ko ?
Em chơi trong giờ ra chơi ko được à ? Nếu ko làm đc thì nghỉ học luôn đi.

Neta Rivar
10-05-2012, 12:16 PM
Đổi mua loại khác đi bạn mua Guhong ấy :smile:, tuy nhiên A5 anh Huy (wochuy91) nói luyện finger tốt lắm :smile:

tonytn
10-05-2012, 12:35 PM
trong lớp tập slowturn ý=D=D=D, hiệu quả:boss:

1641996
10-05-2012, 12:40 PM
K nên chơi trong giờ học nhé , bị thu là đừng mong trả , đến lúc đó mới tiếc :doubt:

wazowski
10-05-2012, 12:43 PM
Lube 808 vào cho nó ì ra là đỡ ồn ngay =D

HungNguyen
11-05-2012, 03:19 AM
chơi lén có ngày chết ráng chịu :) Thầy cô thì giảng bài ở trên, học sinh ở dưới làm việc riêng, như vậy còn gì là tôn trọng thầy cô, nếu em là thầy cô thì có bực mình ko ?

em cũng muốn lắm ma nghỉ học ko được.:plaster: Còn nếu em la thầy cô thì tùy anh ạ. Nếu anh học giỏi ko làm phiền người # là một chuyện # đấy:smile:

matmen
11-05-2012, 06:51 AM
:smile::smile::smile: học thì học..chơi thì chơi nhé...:smile::smile::smile::smile:

1641996
11-05-2012, 07:03 AM

em cũng muốn lắm ma nghỉ học ko được.:plaster: Còn nếu em la thầy cô thì tùy anh ạ. Nếu anh học giỏi ko làm phiền người # là một chuyện # đấy:smile:

k ai giỏi cả. Có thể so vs lớp là đứng đầu nhưng với trường chỉ là 1 hs trung bình. Trong lúc e cubing có thể bỏ qua những kiến thức chưa từng biết

HungNguyen
11-05-2012, 08:50 AM

k ai giỏi cả. Có thể so vs lớp là đứng đầu nhưng với trường chỉ là 1 hs trung bình. Trong lúc e cubing có thể bỏ qua những kiến thức chưa từng biết

Em có nói là em chơi rubik ko nghe giảng đâu. Toàn chơi lúc rảnh rổi thôi. Còn hs giỏi thì là hs giỏi, làm sao hs giỏi = hs tb dc. :hihi:
Mà tính ra A5 cũng lợi. Gây sự chú y' :smile: