PDA

View Full Version : Ngoài Thế giới rubik ra còn chỗ nào bán silicone cho rubik không ?

kimdongthanyeu
07-07-2012, 01:10 PM
Xin chào, mọi người cho mình hỏi ngoài mua silicone ở Thế Giới Rubik còn chỗ nào bán không ? ( ví dụ như cửa hàng xăng dầu hay gì đó,...)

b38497988
07-07-2012, 01:20 PM
Xin chào, mọi người cho mình hỏi ngoài mua silicone ở Thế Giới Rubik còn chỗ nào bán không ? ( ví dụ như cửa hàng xăng dầu hay gì đó,...)

Theo mình biết, bạn có thể vào các tiệm bán đồ gia dụng, các tiệm điện, bán đồ đánh bóng, vật dụng cho nhà cửa. Hoặc đặt qua website... Cái loại silicon đó đâu phải chỉ dùng riêng cho rubik, nó có nhiều loại chức năng như đánh bóng cho nội thất, ..v..v..

Lol
07-07-2012, 01:36 PM
Hình như smartkid (148a Đội Cấn) còn bán sili. Nếu hết thì cứ rubik's ocean mà tiến.

rdch
07-07-2012, 02:16 PM
Ngoài những shop chuyên bán rubik thì chỉ những chỗ bán RC cars là có những sili dùng đc cho rubik thôi nha bạn....
Một số ngoại lệ như là heavy duty thì do mọi người dùng thử và có tác dụng nên dùng thôi. Nếu thật sự bạn ko mua đc thì có thể đạt hàng đc mà bạn

KissesHacker
07-07-2012, 06:21 PM
Thế CRC 808 có ai biết chỗ nào bán ngoài các shop rubik không? Ở TPHCM tìm mãi mà không có. :cry:

DODO
07-07-2012, 09:27 PM
Hình như smartkid (148a Đội Cấn) còn bán sili. Nếu hết thì cứ rubik's ocean mà tiến.

hôm kia em đặt ở rubik's ocean mà hình như ko ship đc xuống miền nam:cry::cry::cry::cry::sosad::cry::sosad:
:sad:buồn wa!!!!:shot::shot:

KissesHacker
07-07-2012, 11:35 PM
Sili rất khó ship vì là chất lỏng / chai xịt. Nếu ship tiền cũng khá cao.

Một mánh nhỏ: kêu người ship bỏ cái chai vào hộp, dán thật kín, đề thêm dòng "Hàng dễ vỡ" (hoặc "Hàng dễ nổ" :gach:), bảo là ly tách thì có thể ship được :smile: