PDA

View Full Version : Hỏi về cách xử lí dayan 4 !!!

taitrantrong
18-08-2012, 09:38 PM
Như tiêu đề, mình đang định mua 1 con dayan 4. Nhưg nghe nhìu về việc fải xử lí nó ra sao :sad: mình cũg chả hỉu lắm và đặc biệt là chả bik làm sao để nó ngon + bền khi xài :sosad: Ai giúp mình nhá....Thanh kiu trước :byebye:

Leu Tho Tung
18-08-2012, 09:40 PM
Bạn chỉnh lại cái tít đi :shot: nhìn cứ tưởng là topic hướng dẫn cách xử lý dy4 mới :shot::shot:

littleboy1998
18-08-2012, 09:49 PM
Mình thỳ chả phải chỉnh chót gì cả. Unbox là vù vù thôi :))
P.s cho 808 là bá đạo nhất:surrender:

hcuber
18-08-2012, 09:49 PM
Như tiêu đề, mình đang định mua 1 con dayan 4. Nhưg nghe nhìu về việc fải xử lí nó ra sao :sad: mình cũg chả hỉu lắm và đặc biệt là chả bik làm sao để nó ngon + bền khi xài :sosad: Ai giúp mình nhá....Thanh kiu trước :byebye:

bạn định mua loại gì thường hay mini . nếu là thường thì chỉ cần sili là chơi luôn được rồi vì đời sau nó đã sửa lại phần loxo nên ko còn bị ì . còn nếu mua loại bé cớ 6cm thì tốt nhất là ko nên vì phải chỉnh đủ kiểu break in nhiều mới ngon .

taitrantrong
18-08-2012, 09:55 PM
Mình cũg đag định mua thường cho nó vừa tay :smile: chỉ là nghe nhìu ng` bàn tán về cục này nhìu nên ko bik nên mua nó hay ss4 thôy :sosad: sợ mua về ko bik xử lí này nọ ròy nó bị ì hay chơy nhìu bị chán jì nữa :sad: chứ nếu nó ngon từ lúc mua về cho tới khúc sau thì sẽ hốt ngay :byebye:

littleboy1998
18-08-2012, 10:02 PM
Mình cũg đag định mua thường cho nó vừa tay :smile: chỉ là nghe nhìu ng` bàn tán về cục này nhìu nên ko bik nên mua nó hay ss4 thôy :sosad: sợ mua về ko bik xử lí này nọ ròy nó bị ì hay chơy nhìu bị chán jì nữa :sad: chứ nếu nó ngon từ lúc mua về cho tới khúc sau thì sẽ hốt ngay :byebye:

K việc gì phải tốn tiền gấp 3 cả. Cứ ss4 mà táng thôi bạn:hihi:

taitrantrong
18-08-2012, 10:07 PM

Tại mình nghe nhìu về dayan 4. Nó có vẻ ngon hơn ss4 nhưg về sau thì ng` nói bị thế này, ng` nói bị thế kia :sure::sure: fân vân wá :confuse:

littleboy1998
18-08-2012, 10:11 PM

Tại mình nghe nhìu về dayan 4. Nó có vẻ ngon hơn ss4 nhưg về sau thì ng` nói bị thế này, ng` nói bị thế kia :sure::sure: fân vân wá :confuse:

Bạn biết wr sub 30 đều là ss4 chứ
P.s bạn cứ biết là tính riêng ở vn các pro cũng đã xài ss4 rồi nhé

taitrantrong
18-08-2012, 10:14 PM
Tks mng` :byebye: wuýt định mua ss4 :matrix: nhưg lube thì mình nên lube jì đây :confuse: thằg bạn có lubix nhưg ko bik cần lube cái nào và.......có nên mod hay ko :hihi:

littleboy1998
18-08-2012, 10:32 PM
Tks mng` :byebye: wuýt định mua ss4 :matrix: nhưg lube thì mình nên lube jì đây :confuse: thằg bạn có lubix nhưg ko bik cần lube cái nào và.......có nên mod hay ko :hihi:

Thks mà k bấm thks haizzzzz
Ss4 thỳ cứ maru or rubiks lube. K có lubix mod miếc gì hết nhé:doubt: