PDA

View Full Version : Cho hỏi về kinh nghiệm mua cube !!

taitrantrong
22-08-2012, 08:49 PM
Mình chưa sở hữu 55 66 bao h nên chả bik nó khác nhau thế nào của từg hãng mặc dù đã đc chơy ss5 và ss6 ròy. Bây h mình có đủ tiền để mua v5 v6 hoặc ss5 ss6 đi thì mình nên mua cục nào :confuse: Đối w` mình thì mình thấy v5 to hơn ss5 và dễ chơy hơn, còn v6 và ss6 thì có vẻ như mù tịt ròy (ko bik size hay xịn dởm ra s) :shot: Ngoài ra mình cũg chưa bik là lúc mua về thì từ mức đó cho tới mức XỊN : cái nào nó rắc rối khi xử lí và cái nào nó đáng mua hơn=D Cho xin ý kiến của các bác đã xài wa các dòng này nhá :chaymau: thanh kiu trc :byebye:

hachanuy1
22-08-2012, 08:53 PM
Mình chưa sở hữu 55 66 bao h nên chả bik nó khác nhau thế nào của từg hãng mặc dù đã đc chơy ss5 và ss6 ròy. Bây h mình có đủ tiền để mua v5 v6 hoặc ss5 ss6 đi thì mình nên mua cục nào :confuse: Đối w` mình thì mình thấy v5 to hơn ss5 và dễ chơy hơn, còn v6 và ss6 thì có vẻ như mù tịt ròy (ko bik size hay xịn dởm ra s) :shot: Ngoài ra mình cũg chưa bik là lúc mua về thì từ mức đó cho tới mức XỊN : cái nào nó rắc rối khi xử lí và cái nào nó đáng mua hơn=D Cho xin ý kiến của các bác đã xài wa các dòng này nhá :chaymau: thanh kiu trc :byebye:

nên mua ss 5x5 rồi mod lại sẽ ngon hơn V5, còn về 6x6 thì nếu bạn đủ độ liều để mua về rồi mod thì nếu mod thành công con V6 sẽ ngon hơn ss 6x6, còn nếu ko thì nên mua ss 6x6 để tập chỉnh ốc với sili thì cũng đủ rồi =D=D=D( nếu có máu liều thì mod luôn ss 6x6)

taitrantrong
22-08-2012, 08:57 PM
Mình thấy ss5 nó hơi nhỏ :doubt: bạn cho mình bik vài thứ sau khi mod ko ?? ví dụ như mod xog thì nó xoay smooth cỡ nào, cut ra s, và có hay bị lock up ko :-?
Về v6 thì mình cũg có bik nhìu về mod cục đó nhưg ko bik có làm đc ko và....có thành côg ko =))) nếu có đưa ai đó mod mà thành côg đc thì VN có ai ko nhỉ ?? :beauty: