PDA

View Full Version : [ Đà Nẵng ] Offline thứ 2 ngày 3/9/2012 - update thông tin

mdemon
29-08-2012, 01:50 PM
Tình hình là chủ nhật 2/9 1 số mem bận đi chơi lễ nên dời qua off thứ 2 ngày 3/9 :kiss:

Địa điểm: Công Viên 29/3 , từ cổng chính đi xún bờ hồ rẽ phải. ( chỗ cũ )

Thời gian: 8h30 thi.

Thứ tự: 55 -> 44 -> 22 -> 33 -> 33 final + BLD.

Ai có bạt đem theo trải ngồi thì tốt quá :byebye:

programmer_94
29-08-2012, 02:45 PM
đứa nào tự ý đổi chỗ Off vậy :amazed: có biết công viên đó là nơi linh thiêng của Cuber ĐN ko hả :surrender:|

nơi đó đã từng đón nhận pha 3x3x3 thần thánh cách đây 2 năm đấy :boss:

//anh chả biết quán CF đó chỗ nào :shot:

mdemon
29-08-2012, 02:52 PM
đứa nào tự ý đổi chỗ Off vậy :amazed: có biết công viên đó là nơi linh thiêng của Cuber ĐN ko hả :surrender:|

Ông = tuổi tui thôi, anh iếc j :go:

1 số mem mún đổi địa điểm nên mới ghi rớ thôi, tui thì sao cũg dc :kiss:

kutruongdn
29-08-2012, 03:11 PM
off cf đi.quán mà thằng Đạt nói hôm trước ây'
chuẩn bị scram BLD cho a với Đạt

programmer_94
29-08-2012, 03:13 PM

giới thiệu luôn anh sinh ngày 9/4/1991 nhé =.=

manhlinh
29-08-2012, 03:31 PM
Tình hình là nói trước khi biết tin đổi địa điểm off này, trùm Đà Nẵng là anh honamhai có vẻ không được vui! Anh em nếu lỡ thì nên đổi chỗ off lại công viên như cũ bằng không có chuyện à nha!
http://nq2.upanh.com/b4.s28.d3/28285a2f884129413064121bd5268e2c_48610662.untitled .bmp

1998nguyen1998
29-08-2012, 04:19 PM
Nếu như tranh cãi thế này thì chi bằng mấy anh biểu quyết đi cho sự việc nó êm xuôi :smile: Thấy rubik Đà Nẵng mà cãi nhau chỉ vì địa điểm em thấy buồn quá :sosad:
Chỉ là ý kiến riêng của em thôi nhé ^^

programmer_94
29-08-2012, 04:20 PM
Nếu như tranh cãi thế này thì chi bằng mấy anh biểu quyết đi cho sự việc nó êm xuôi :smile: Thấy rubik Đà Nẵng mà cãi nhau chỉ vì địa điểm em thấy buồn quá :sosad:

anh thì thấy vui vì trước giờ chả có gì để cãi cả :sosad::sosad::sosad:

manhlinh
29-08-2012, 04:21 PM

Cãi gì :doubt: Ai thích đi off ở quán cafe thì mời. Công viên là nhà Rông của cuber Đà Nẵng :hihi:

1998nguyen1998
29-08-2012, 04:21 PM
Tình hình là nói trước khi biết tin đổi địa điểm off này, trùm Đà Nẵng là anh honamhai có vẻ không được vui! Anh em nếu lỡ thì nên đổi chỗ off lại công viên như cũ bằng không có chuyện à nha!
http://nq2.upanh.com/b4.s28.d3/28285a2f884129413064121bd5268e2c_48610662.untitled .bmp

Làm cái hình đẹp thế =D[hr]

anh thì thấy vui vì trước giờ chả có gì để cãi cả :sosad::sosad::sosad:

Trùi ui, sao lại có người hiếu chiến đến vậy :go:

mdemon
29-08-2012, 05:32 PM
Mình không biết thế nào nhưng ở HN, HCM hay ở ~ chỗ khác ng` ta có thể thay đổi địa điểm off tới những nơi tiện nghi hơn.

Công viên rộng với thoáng thật nhưng ngồi 1 lúc là nóng, có chỗ có kiến, 1 số mem kêu stack để dưới đất thấp quá bị giảm thành tích. Chưa kể đag off trời mưa đột xuất k bit chạy đâu. Có ý kiến đem theo tấm bạt trải ra ngồi cho sạch.

Quán cf thì hơi chật 1 chút, ly nước đồ cấn chỗ, trú mưa dc, khó ngồi sát nhau dc.

Mình nói thật tình về 2 địa điểm ohf chứ k có ý nói phải đi chỗ này chỗ nọ.

Công viên rộng thích hơn nhưng k thoải mái lắm, off ngồi xúm lại vui. Nếu quyết định chuyển thì mình nghĩ nên tìm ra 1 chỗ triệt để: ngồi sát nhau dc - có bàn nhỏ để stack vừa tay đập - cho gây ồn - tránh mưa tránh nóng.

Quanh đi quẩn lại thấy công viên là ổn :chaymau:

Ý kiến mình là vậy, nhận xét về 2 địa điểm đó thôi, quyết định tùy mọi ng`, mình sao cũg dc :boss:

P/s: Lần off này có thể có mem nữ đi, mấy bác quyết định nhanh nhanh để còn thông báo lại cho con họ :sosad:

khongcogingoairubik
29-08-2012, 06:05 PM
em sẽ tới muộn một tí anh em thông cảm.Lâu rồi chưa off lỡ hẹn hoài.Còn vụ mà off thì địa chỉ cái quán đó ở đâu thế?

programmer_94
29-08-2012, 10:58 PM
Quán CF: không gian kín, lịch sự nhưng giống tự kỉ :hell_boy:
Mục đích offline ko phải chỉ để thi thôi mà còn phải phổ biến bộ môn Rubi nữa
đã thế vào là tốn tiền nước. ko có chỗ ngồi ....
Nhớ buổi off đầu tiên của các Cuber ĐN là ngay cái quán nước ở cổng CV =)) ngồi cắm cờ quá mà bị đuổi luôn :what::what::what: bà nó chứ thấy thiên tài mà đuổi thì đen cả năm :doubt:

còn công viên thì mình thấy chả có khuyết điểm nào cả trừ việc ngồi bệt :| mà có khi thế lại vui hơn :sure:

mdemon
30-08-2012, 07:40 AM
Cần xác định là đợt này ai sẽ đi , nếu đợt này toàn mem mún đổi địa điểm đi thì mình nghĩ chắc k off ở công viên đâu :aboom:

manhlinh
30-08-2012, 08:52 AM
@lambaodat: Cẩn thận lời ăn tiếng nói em nhé!:doubt: Em thì biết cái gì mà lên tiếng ở đây! Nói cho mà biết, ai thích đi off ở cafe thì cứ mời. Còn khi nào off ở công viên mà cảm thấy nóng quá thì ở nhà dùm.:rap: Ăn nói tàm xàm. Biết cái gì hả! Anh không nói là mem cũ thì có quyền hơn mem mới nhưng đây là chỗ mà từ cái lúc đầu tiên đã off ở đây và chưa bao h đổi chỗ dù chỉ 1 phút. Thế thôi! Còn việc anh không chơi 1 năm thì không có nghĩa là không được lên 4r, chú nói anh chuyện gì cũng chen vô tức là anh nhiều chuyện chứ gì! Ăn nói hàm hồ:doubt:

honamhai
30-08-2012, 11:03 AM
Làm gì mà cãi nhau ôm xòm thế.

Nói túm lại nếu có ai thông báo off thì vẫn phải sử dụng địa điểm cũ, để các anh em ít lên 4r biết mà còn đến. Còn nếu muốn thay đổi chổ off khác thì phải được đưa ra thảo luận và phải có người khảo sát xem ở đó như thế nào.

vì rubik đà nẵng khi đi off thì rất nhiều thành phần, lớn có, nhỏ có. off ở nơi công cộng nếu có lo ó, hay nói chuyện thế nào cũng kô ảnh hưởng gì, nhưng ở các quán xá thì lại khác khi mình vào đó sẽ chiếm thơi gian của quán rất lâu, lại còn gây xôn xao, ồn ào. nên cái này cần phải chú ý (vấn đề này phải có người khỏa sát và làm việc với chủ quán, họ ok thì mới được), chứ kô đang chơi giữa chừng họ đuổi khéo thì cũng kô có hay.

Nói tóm lại, nếu bây giờ có off thì đề nghị anh em cố gắng vẫn giữ địa điểm cũ "Công Viên", còn địa điểm mới cần phải xác minh lại và có thông báo chính thức.

Kể từ đây các anh em cuber đà nẵng kô có cãi nhau thế này nữa, nếu còn tái phạm sẽ có hình thức xử lý.

chỉ có mỗi việc cõn con mà nói những lời lẻ xúc phạm nhau là kô tốt, chúng ta chơi ở đây thì cũng là những con người có học thức cả, nên nói năng tế nhị chút.

manhlinh
30-08-2012, 01:07 PM
Làm gì mà cãi nhau ôm xòm thế.

Nói túm lại nếu có ai thông báo off thì vẫn phải sử dụng địa điểm cũ, để các anh em ít lên 4r biết mà còn đến. Còn nếu muốn thay đổi chổ off khác thì phải được đưa ra thảo luận và phải có người khảo sát xem ở đó như thế nào.

vì rubik đà nẵng khi đi off thì rất nhiều thành phần, lớn có, nhỏ có. off ở nơi công cộng nếu có lo ó, hay nói chuyện thế nào cũng kô ảnh hưởng gì, nhưng ở các quán xá thì lại khác khi mình vào đó sẽ chiếm thơi gian của quán rất lâu, lại còn gây xôn xao, ồn ào. nên cái này cần phải chú ý (vấn đề này phải có người khỏa sát và làm việc với chủ quán, họ ok thì mới được), chứ kô đang chơi giữa chừng họ đuổi khéo thì cũng kô có hay.

Nói tóm lại, nếu bây giờ có off thì đề nghị anh em cố gắng vẫn giữ địa điểm cũ "Công Viên", còn địa điểm mới cần phải xác minh lại và có thông báo chính thức.

Kể từ đây các anh em cuber đà nẵng kô có cãi nhau thế này nữa, nếu còn tái phạm sẽ có hình thức xử lý.

chỉ có mỗi việc cõn con mà nói những lời lẻ xúc phạm nhau là kô tốt, chúng ta chơi ở đây thì cũng là những con người có học thức cả, nên nói năng tế nhị chút.

Vâng! Thật sự xin lỗi anh! :confuse:Tại em hơi nóng. Em sẽ rút kinh nghiệm

mdemon
30-08-2012, 02:04 PM
Địa điểm off là Công Viên nge các bạn trẻ :kiss::kiss::kiss:

1998nguyen1998
30-08-2012, 03:57 PM
Cuối cùng thì bất hòa cũng chấm dứt :smile: Cũng nhờ anh Hải hết, cảm ơn anh :kiss:

lambaodat
30-08-2012, 06:00 PM
THẬT RA OFF Ở CÔNG VIÊN HAY CF LÀ KHÔNG QUAN TRỌNG. DO ĐỢT OFF LẦN TRƯỚC CUỐI GIỜ AE CÓ HỌP LẠI VỚI Ý KIẾN LÀ DỜI ĐỊA ĐIỂM. EM THẤY CŨNG TỐT VÌ Ở CF ĐIỀU KIỆN TỐT HƠN. TUY NHIÊN VIỆC NÀY CÒN CHƯA ĐƯỢC THỐNG NHẤT. DO THIẾU SUY NGHĨ NÊN EM ĐÃ CÓ VÀI LỜI MẠO PHẠM AE CUBER ĐÀ NẴNG. CHO EM XIN LỖI MỌI NGƯỜI. ĐẶC BIỆT LÀ ANH LINH VÀ ANH TƯỜNG. MONG 2 ANH THỨ LỖI CHO EM

toilathanh
30-08-2012, 06:25 PM
e mới zô đi dc ko mấy a
3x3 e mới 50s ak
:cry:
5x5 e gà ko kém 10 phút
đi dc ko mấy a
:cry:[hr]
mak công viên ở đâu mấy a:chaymau:

mdemon
30-08-2012, 06:28 PM
e mới zô đi dc ko mấy a
3x3 e mới 50s ak
5x5 e gà ko kém 10 phút
đi dc ko mấy a

Thành tích k quan trọng nhé :smile:

Offline để gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm với nhau, trao dồi kĩ năng :go:

toilathanh
31-08-2012, 07:25 AM
tks a :smile:
:smile::smile::smile:

GunNhox
31-08-2012, 06:15 PM

giới thiệu luôn anh sinh ngày 9/4/1991 nhé =.=

http://ne5.upanh.com/b3.s13.d2/28879e458b37642d104863ded4c969bf_36725365.plusanhm jncom7457812895791589158.gif

toilathanh
01-09-2012, 08:46 AM
ak thầy e bắt thứ 2 đi học trung zờ off nửa mới gê chứ

mdemon
01-09-2012, 09:27 AM
ak thầy e bắt thứ 2 đi học trung zờ off nửa mới gê chứ

T2 nghỉ bù chủ nhật 2/9 mà đi học gì :aboom:

toilathanh
02-09-2012, 08:28 PM
thế mới sui:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:[hr]
oh yeah mẹ e cho nghỉ rồi:smile::smile::smile:[hr]
đi dc rồi=D=D=D=D