PDA

View Full Version : Hình Ảnh & Phim ngày 16/08/09 tại Hà Nội (update lần 2)

rhapsody
18-08-2009, 12:15 PM
Đây, em đã update lần 2 ảnh & phim buổi off HN 16/8 đây, em đã lựa và up hết những video và ảnh hay nhất. Cũng có những video trùng với lần update 1 của anh Nghia, nhưng không sao, theo 1 chiều quay khác của máy em. Đây là lần đầu tiên em up ảnh và video lên diễn đàn, nếu có gì sai sót mong mọi người lượng thứ nhé, và báo cho em biết lỗi để sửa. Buổi off hôm CN này rất vui, đây là buổi off vui nhất trong các buổi off em đã từng tham gia, mọi người rất nhiệt huyết trong việc giao lưu và thi đấu nên thành tích đều rất tốt, và chúng ta đã quảng bá rất tốt cho thương hiệu của diễn đàn cho mọi người xung quanh. Xin cảm ơn anh Nghia-admin forum đã tổ chức buổi off này cho mọi người trong diễn đàn.
Đây là phim và ảnh update lần 2 của em up:

Ảnh

Toàn cảnh lúc đầu buổi off 1
[attachment=609]
Toàn cảnh lúc đầu buổi off 2
[attachment=610]

Toàn cảnh lúc giữa buổi off
[attachment=603]
Anh kieuphong, Quyền và Snape
[attachment=599]
Anh Nghia speed 4x4
[attachment=600]
Anh kieuphong & anh Quyền solve 4x4
[attachment=601]
Anh kieuphong
[attachment=602]
Các anh em chụp ảnh kỷ niệm lúc cuối buổi off bên Hồ Gươm 1
[attachment=604]
Các anh em chụp ảnh kỷ niệm lúc cuối buổi off bên Hồ Gươm 2
[attachment=605]
Các anh em chụp ảnh kỷ niệm lúc cuối buổi off cùng anh cớm thất nghiệp (câu của anh Snape, kô phải em nha) bên Hồ Gươm !
[attachment=606]
Em – rhapsody cùng anh Nghĩa và anh Quyền !
[attachment=607]

Phim
Đây là toàn cảnh lúc đầu buổi off
SRbGaj6QeF4

Anh Nghia speed 3x3 19s
rJOS_HGWlnk

Đây là em-rhapsody speed 3x3 24s
v1E8dLpuR0o

Anh kieuphong speed 2x2 10s
WVk2Zf0e4lk

Anh kieuphong speed 3x3 25s
yVaB8fQK6mI

Anh kieuphong speed magic 3s
3Gl7I88pVr4

Anh Quyền speed 3x3 15s
KqAMclYsiDk

Anh Quyền speed 3x3 18s
RxwdrLufMMI

Anh Quyền speed 4x4 1'28s
IoZ_ZkyIwjA

Black speed 3x3 25s
LBtX6wNg9To

RVK speed 3x3 22s
ysnfMXevxLQ

Mr_Snape speed 3x3 33s
qqz1afihb3Q

Trần Anh Duy speed 3x3 29s
j27XaEw9igg

Mọi người giao lưu thi đấu speed 3x3
0Lhes28uPws

Đây là video rất vui lúc cuối buổi off bên Hồ Gươm của mọi người,màn buổi diễn tung hứng rubik của anh Nghia và sự xuất hiện bất ngờ của anh cớm thất nghiệp =)). Cho em xin lỗi các bạn bên miền Nam nhé, trong đoạn clip này, đang trong lúc thăng hoa không tự chủ em có nhỡ chót dại thốt ra 1 câu không hay cho lắm, mong các bạn miền Nam trong forum xem clip này thứ lỗi nhé, em rất hối hận khi làm thế !!! I’m Sorry !!!
kzX41TSQVCM

Hi vọng mọi người sẽ vui !!!
Thanks !!![hr]

Nghia
18-08-2009, 02:44 PM
Ảnh toàn cảnh đẹp lắm, kết nhất là video quay bờ hồ :)) (Mình bình luận kém quá :|)

JohnnyTran1992
18-08-2009, 04:20 PM
Chà , anh Nghĩa bên ngoài hình như trẻ hơn trong ảnh đó !!!

Vampir3
18-08-2009, 04:52 PM
-Mà sao toàn anh lớn thế :| :|. chơi speed 3x3 ghê thật, em giờ mới đc 1' =.="

rhapsody
18-08-2009, 04:54 PM
Ảnh toàn cảnh đẹp lắm, kết nhất là video quay bờ hồ :)) (Mình bình luận kém quá :|)

sao lại kém hả anh, em thấy vui đấy chứ !

Trần Anh Duy
18-08-2009, 06:42 PM
hô! hô! công an thất nghiệp, ngồi xoay rubik giơ mubahi ra để..... =))
Hôm đấy vui quá. chỉ tiếc là anh N ko dám đứng bên mép bờ hồ để tung hứng :-". Chán anh ghê:P

kieuphong
18-08-2009, 09:51 PM
Ảnh đẹp lắm, video cũng hay, buồn cười nhất đoạn casanova ngồi chồm hỗm xoay rubik :))
@rhapsody: e xoay OLL hình như mất 3 lần thì phải, thế mà vẫn đc 24s, nếu học hêt OLL thì chắc là đc sub20s đấy.

-yu-
19-08-2009, 11:18 AM
cho em là mem miền nam góp ý tí
^^^ mien nam off hoành tráng hơn , hoành lắm lun
miền Bắc sovle cube là ghê nhất , nhất là 3x ^^^ 15s em ước gì em đc nhìn thấy ^^^
Nếu có gì lỡ lời xin bỏ wa
^^^

rhapsody
21-08-2009, 11:22 AM
Ảnh đẹp lắm, video cũng hay, buồn cười nhất đoạn casanova ngồi chồm hỗm xoay rubik :))
@rhapsody: e xoay OLL hình như mất 3 lần thì phải, thế mà vẫn đc 24s, nếu học hêt OLL thì chắc là đc sub20s đấy.

ah không không, cách xoay của em hầu như là tự chế là chủ yếu, fridrich em chỉ áp dụng từ cross đến F2L thôi, còn lại thì em tự chế tầng 3 còn lại. OLL thì em học hết các TH cạnh lật rồi, PLL thì mới có 3 TH nên chưa áp dụng vào chiến đấu được nên sau vụ này quyết tâm học hết bữa off sau phải cho tầm 20s cho chất :D !!!

vietanhnn
21-08-2009, 11:37 AM
Vui nhỉ, nếu không có kế hoạch 10 năm ở SG thì chắc mình tham gia off HN rồi, em là người HN ở SG :P :-"
Với lại cứ đông là vui thôi, chẳng phải ở đâu mới hoành tráng hay không, cứ nhìn dân số SG so với HN là biết, đông hơn hẳn ( mình không tính HN mở rộng vì ở các vùng mới mở để vào off trong trung tâm rất là bất tiện )
Không nên nói so miền Nam với miền Bắc, dễ gây hiểu lầm và sự kì thị mà người ở 2 miền đã cố gắng để xóa bỏ
P.S nhìn có vẻ rất vui, nhưng mem HN chịu đi off không nhiều.

jackblk
22-08-2009, 12:22 PM
Hoành tráng hơn trang trước hẳn ^^

Anh Nghĩa không mặc đồng phục nhá =))