PDA

View Full Version : Chúc mừng năm mới Quý Tỵ 2013

kieuphong
09-02-2013, 06:43 PM
Một năm lại sắp qua, mọi người đang cùng gia đình chuẩn bị bữa cơm tất niên đón chào năm mới. Rubikvn cũng muốn gửi tới các bạn những lời chúc tốt đẹp nhất.

Năm vừa qua là một năm khá trầm lắng với rubikvn, số người kiên trì theo đuổi sự nghiệp rubik đỉnh cao không còn nhiều nữa. Có lẽ các bạn trẻ hiện nay có nhiều mục tiêu khác để theo đuổi hơn. Nhưng nói thế không có nghĩa là rubikvn đã hết nhân tài, trái lại, thành tích của chúng ta ngày một tốt hơn, pro hơn. Điều đó được thể hiện qua các giải đấu thường niên HN open, HCM open và gần nhất là big cube, rất nhiều kỉ lục đã được phá, thành tích của VN xuất hiện nhiều trong top 100 WCA, trong đó có những thành tích có vị trí vững chắc. Rất nhiều bạn có thành tích sub 10 3x3, thậm chí có bạn ave sub 10.

Sang năm mới rubikvn sẽ có sự thay đổi, dự kiến forum sẽ chuyển sang nền tảng vbb, điều đó sẽ giúp forum của chúng ta chạy ổn định hơn, ít lỗi hơn và nhiều giao diện đẹp mắt hơn, đồng thời sẽ có một số thay đổi về nhân sự. Mong rằng những thay đổi tới sẽ giúp cải thiện phong trào rubik.

Lời cuối cùng, mình xin chúc các bạn một năm mới có nhiều thành công, vạn sự như ý và không bao giờ từ bỏ niềm đam mê :smile:

Cu Lac Gion Tan
09-02-2013, 07:25 PM
Bóc Tem Cái Đã Rồi Đọc Sau!
Chúc Forum Ta Ngày Càng Lớn Mạnh!
Chúc Các Cuber NGày Một Pro Phá Các World Record!

hoangtrung1999
09-02-2013, 08:48 PM
Em cũng xin cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian qua đã giúp đỡ một newbie như em(dù bị chém khá nhiều).Năm mới em chúc tất cả cuber trong 4rum mình ngày càng tiến bộ,ai chưa sub 1 min thì sẽ sub 30, ai chưa sub 20 rồi sẽ sub 15, ai chưa sub 10 rồi sẽ xoay như Feliks. :cool:
.Mong rằng niềm đam mê rubik sẽ không bao giờ bị phai tàn nhé . :kiss: :kiss: :kiss:
LỜI CUỐI NÈ:
WITH RUBIK, WE ARE ONE :boss:

hung8297
09-02-2013, 08:54 PM
ủng hộ sự thay đổi sắp tới của forum và em xin đề xuất thêm là tuyển mod quản lí ...

gkhmpg
09-02-2013, 09:04 PM
ủng hộ sự thay đổi sắp tới của forum và em xin đề xuất thêm là tuyển mod quản lí ...
không ai tuyển bạn đâu

Taylor Swift
09-02-2013, 09:44 PM

Ban quản trị đã dư người rồi, không tuyển thêm đâu bạn à :byebye:

hcuber
09-02-2013, 10:31 PM
năm mới chúc các bạn có 1 sự nghiệp cubing tốt đẹp. thành tích tăng lên theo từng ngày sớm có nhiều NR và PB.
Đồng thời năm nay thay đổi nhân sự để giúp việc điều hành diễn đàn diễn ra suôn sẻ =))).

fei193
10-02-2013, 11:14 AM
Người Bắc với người miền Trung là ăn tết giống nhau. Nhưng mà nghe nói người trong Nam có cách ăn tết khác, mình cũng chưa biết 1 gia đình bình thường trong ấy đón tết tn?

manhlinh
10-02-2013, 01:14 PM
Năm mới mọi điều mới, chúc cuber Rubikvn có nhiều niềm vui và hạnh phúc trong xuân Quý Tỵ. chúc 4r chúng ta ngày một đi lên, chúc VCCRP có nhiều thành tích khủng. Chúc tất cả vạn sự thành công! HAPPY NEW YEAR!