dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe thang may tai khach tổ chức sự kiện nước khoáng lavie ho ca koi dep nem cao su van thanh Máy bơm hỏa tiễn Galaxy Cung cấp bánh bao giá sỉ công ty in biểu mẫu Bơm trục ngang Dây đồng hồ cá sấu Bộ dụng cụ đóng đai công ty in offset
[Thông Báo] Làm thẻ Thành viên và mở lại Thi đấu Hàng tuần - Trang 6
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 51 của 51
    Châu Pooh's Avatar
    Moderator

Status
    Cảm ơn
    415
    Cảm ơn 221 / 57 Bài viết

Wink Làm thẻ Thành viên và mở lại Thi đấu Hàng tuần

Chào mọi người, xicalo xicale ~
    Mình là thành viên của forum mới có được 3 năm 5 tháng 26 ngày thôi, nhưng cũng có thể thấy rõ việc phong trào rubik đang dần lắng xuống. Có nhiều bạn đã đặt ra vấn đề giữ lửa, đốt lửa hay ấp lửa gì đó, nhưng sau những topic ấy, lượng người tham dự Hà Nội open vẫn cứ giảm dần đều. Có lòng, có lửa nhưng không có hành động thì tất cả cũng về 0.
    Mình nghĩ là nên làm cho mỗi thành viên một chiếc thẻ thành viên, nói nôm na là cho nhau một danh phận ý
    ~Nói vậy cho vui thôi. Thẻ thành viên không phải chỉ để chìa ra "Rubikvn đây" mà sẽ mang đến lợi ích cho các bạn trong các sự kiện của diễn đàn.
    Vào ngày 11/08 Chuyên mục Thi đấu hàng tuần sẽ được mở lại. Những bạn có thẻ sẽ được tham gia thi để tích điểm, khi đạt đủ số điểm quy định, sẽ được giảm giá khi mua rubik và phụ kiện tại shop của Smod Empty1234 (mình sẽ trình bày cụ thể ở Chuyên mục Thi đấu hàng tuần). Tất nhiên là các bạn không có thẻ thành viên vẫn sẽ được tham gia, nhưng chỉ để cọ xát, luyện tập vui vẻ.
    Xa hơn chút nữa, mình sẽ cố gắng tìm một quán cafe tài trợ, để thành viên của Rubikvn sẽ được giảm giá trong những buổi off hay buổi cafe "một mình" (cái này chưa xin được nên chưa chắc chắn nhé
    ~)
    Xa thêm chút nữa, tiền làm thẻ sẽ hỗ trợ thêm tiền thuê host và domain. Hỗ trợ kinh phí cho những giải WCA. Hỗ trợ thêm việc quảng cáo, quảng bá cho diễn đàn nữa.
    Tóm lại là, ngày 11/08/2014 Chuyên mục Thi đấu hàng tuần sẽ được mở lại, sẽ có phần thưởng để khuyến khích phong trào. Và thẻ thành viên làm với giá 20K/thẻ.
    Những bạn đăng ký làm thẻ để lại thông tin cá nhân cho mình bằng cách để lại bình luận bên dưới, hoặc gửi vào mail cho mình nhé. Thông tin gồm:
    Họ và tên:
    Ngày tháng năm sinh:
    E-mail: nguyenngocminhchau0810@gmail.com

Sđt: 0916482996 (khuyến khích sms)
    Phí làm thẻ,những bạn ở Hà Nội thì liên lạc với mình để đưa tiền, đỡ phải chuyển khoản. Còn những bạn ở xa, vui lòng chuyển khoản cho mình nhé!
    Tên TK: Đào Mai Lan
    Số TK: 711AA5364275 (tài khoản có cả chữ cả số, mọi ng cẩn thận không chuyển tiền nhầm nhé)
    Tại Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam chi nhánh Ba Đình
    Mẫu thẻ hiện đang được thiết kế hoàn thiện nhaaa ~
    Trình bày xong rồi, xicalo xicale mọi người lần nữa ^o^~

Lần sửa cuối bởi Châu Pooh, ngày 06-08-2014 lúc 11:15 AM.

2. The Following 11 Users Say Thank You to Châu Pooh For This Useful Post:

beelzamt16 (05-08-2014),GunNhox (05-08-2014),Huyhoang01 (05-08-2014),kaka_bs (08-08-2014),lkhphuc (08-08-2014),rubikmar (23-08-2014),thandia (04-08-2014),thkzxc (04-09-2014),Totoro (25-08-2014),tungnos (05-08-2014),vam_nnt (04-08-2014)

tuantranbk's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn 0 / 0 Bài viết
    Thẻ này còn làm không bạn ơi ?

Thông tin về chủ đề này