dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe thang may tai khach tổ chức sự kiện nước khoáng lavie ho ca koi dep nem cao su van thanh Máy bơm hỏa tiễn Galaxy Cung cấp bánh bao giá sỉ công ty in biểu mẫu Bơm trục ngang Dây đồng hồ cá sấu Bộ dụng cụ đóng đai công ty in offset
Trường THPT BC Hai Bà Trưng ngày 26-3
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Mr_Snape's Avatar
    Friends of RubikVN

Status
    Cảm ơn
    67
    Cảm ơn 456 / 79 Bài viết

Trường THPT BC Hai Bà Trưng ngày 26-3

Hum nay mới lên post ảnh của trường em ngày 26-3 được.Em có video nữa nhưng không có thời gian up.Quy mô không hoành tráng cho lắm,vì thời gian có hạn nên chỉ quay 1 lần cho tất cả thí sinh(Em xin thầy mỗi đứa quay 3 lần nhưng không được)
    Đây là tổng thể

Đây là 5 thằng nhóc nhanh nhất

Chú thích:Áo trắnghành C,học lớp 10hành tích 18.xx
    Đội mũ:Chính-lớp 9.thành tích 19.xx
    Áo đenuy Anh,thành tích:unknow
    Thằng béo quàng khăn đỏú(tu1661995)
    Còn lại:unknow,thành tích:unknow
    Em nhớ cũng không chính xác lắm nên chỉ tạm thời post vậy thôi.Ở đây cũng có vài nhân vật đã từng xuất hiện trong đợt off ở Vĩnh Phúc như Duy Anh,Thành C,Tú.

Àh quên:Forum Rubikvn.Com đã được nhắc đến trong báo HHT tuần này.Các bạn tìm đọc nhé,giờ ngay trang 11 ra.Hì

vuaquyen92's Avatar
    Super Moderator

Status
    Cảm ơn
    475
    Cảm ơn 3,843 / 561 Bài viết

RE: Trường THPT BC Hai Bà Trưng ngày 26-3

Bên Vĩnh PHúc cũng lắm pro thiệt hình như bây h toàn subs 20s rồi khi nào anh snape rủ được cả hội lên off ở HN thì vui quá

Mr_Snape's Avatar
    Friends of RubikVN

Status
    Cảm ơn
    67
    Cảm ơn 456 / 79 Bài viết

Được rồi.Hôm nào anh dẫn thằng đệ của anh và thằng bạn anh đào tạo.Kỉ lục của nó là 10s.Chú Quyền tuổi tí.Kaka.Nó không thi ở đây vì nó học khác trường.Mấy tháng nữa nhé.chú cứ chuẩn bị tinh thần bế quan tu luyện rubik hoặc rút lui trong danh dự đê^^

vuaquyen92's Avatar
    Super Moderator

Status
    Cảm ơn
    475

Đúng là lâu nay ko thấy ai ave subs 20s ở HN nên em cũng ko có động lực luyện giờ biết bên Vĩnh Phúc cũng có nhiều pro chắc thi HK xong em dành 1-2 tuần luyện chờ ngày đón tiếp zậy

tu1661995's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    24
    Cảm ơn 93 / 38 Bài viết

Hic anh Linh đểu quá, gọi em là thằng béo quàng khắn đỏ.
    Chỉnh lại đi anh Snape, Chính + em lớp 8, Thành C lớp 9.
    Nhân vật đứng cuối của top 5 năm tên là Quân, lớp 9, thành tích là gì thì em cũng không biết.

nvt_zion's Avatar
    Friends of RubikVN

Status
    Cảm ơn
    191
    Cảm ơn 446 / 85 Bài viết

bái phục bái phục, mới lớp 9 ( = mình ) mà sub 20s rồi, các bạn chơi lâu chưa vậy ?

Vì một tương lai Rubikvn tốt đẹp hơn!

cfc_chelsea's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    8
    Cảm ơn 63 / 39 Bài viết

Mình cũng lớp 9, năm ngoái bắt đầu chơi 1,2 tháng thì bỏ năm nay bắt đầu quay lại mới chỉ sub 30s là cùng, trường của anh Mr_Snape toàn pro vậy...

Mr_Snape's Avatar
    Friends of RubikVN

Status
    Cảm ơn
    67
    Cảm ơn 456 / 79 Bài viết

@Tú:Àh hôm nay anh hỏi lại rồi.Anh gặp thằng cu còn lại,tên nó là Quân,No.3 với 2x.xx.No.4 là Duy Anh:26.xx.Và cuối cùng là chú mày đấy "thằng béo quàng khăn đỏ" ạ.Haha.Chú mày 31.xx.Nhục gần bằng anh rồi.Còn chúng nó lớp mấy thì anh cũng chả nhớ nữa.
    @vuyquyen:anh hứa là sẽ dẫn theo đám đệ lên thách đấu server [HN].Cho hết khinh dân VP đi.Ai bảo forum không chịu đầu tư cho các vùng lân cận,để 1 mình anh hoạt động ở đây,anh thù.anh trả thù bằng cách này đó.hêhê.
    Mà chả thấy ai khen em về vụ PR ở VP về rubik nhỉ.Bùn quá,1 mình em mà làm cả cái thị xã Phúc Yên này chơi rubik ầm ầm.Bây giờ em đang tiến hành ở các vùng nông thôn lân cận nữa,ở 1 trường cấp 2 và 1 trường cấp 3 nữa,nhưng chưa có nhìu thời gian đầu tư nên chưa phát triển như ở trường em

@cfc_chelsea:Có gì đâu em.1 khi nó là niềm đam mê ^^!Em cứ luyện nhiều và yêu thích nó là oke.Nhưng đừng quyên nhiệm vụ chính là học nhé
    @nvt_zionụi này chơi cũng chưa lâu lắm,chưa lâu bằng các old mem của chúng ta đâu,nhưng thành tích của chúng cũng đáng ghi nhớ đấy.Điều này càng chứng tỏ câu:"1 khi nó là niềm đam mê"

p/s:Hình như mọi người không để ý,em bảo báo HHT tuần này có đăng bài về rubik đấy.Có cả tên rubikvn.com của chúng ta được in đậm gần cuối bài hẳn hoi,bài đấy làm em thét ầm trong lớp nè^^Trong báo không nhắc đến forum của chúng ta nhưng có nói đến phong trào rubik ở HCM,nhưng tiếc là thành tích được nhắc đến là thằng nhóc giải trong 2p.Mọi người về đón đọc nhé.anh ngogiuoc hay anh kieuphong có cách nào lấy bài báo đó trên mạng thì post lên cho mọi người cùng đọc nhé.Em mù IT...

kieuphong's Avatar
    Administrator

Status
    Cảm ơn
    697
    Cảm ơn 3,345 / 458 Bài viết

Trường HBC hoành tráng quá nhỉ, tổ chức đc cả cuộc thi rubik cơ đấy, có lẽ đây là cuộc thi rubik đầu tiên trên cả nước đấy. Hôm đấy ngoài thi 3x3 ra còn thi thể loại nào khác nữa ko?
    Đệ tử của Snape toàn học lớp 9 lớp 10 thì dẫn lên HN là hơi bị khó đấy, phụ huynh chắc ko cho đi đâu.

vuaquyen92's Avatar
    Super Moderator

Status
    Cảm ơn
    475

@snape:Bài báo về rubik đã có mem thông báo rồi đó anh Ah trường em bây h cũng phát triển rubik lắm nhưng hầu như toàn khối 10-11 là chính(hơn bên anh 1 lớp nhưng thành tích vẫn chưa=) hi vọng trong thời gian ngắn sẽ ngang trường anh
    PS: Mà mấy đứa trường anh tiếp cận với các CT F2l PLL OLL kiểu gì vậy mấy đứa bên trường em hầu như mù tịt khoản search cái này trên forum toàn nhờ em đọc

Thông tin về chủ đề này