dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe thang may tai khach tổ chức sự kiện nước khoáng lavie ho ca koi dep nem cao su van thanh Máy bơm hỏa tiễn Galaxy Cung cấp bánh bao giá sỉ công ty in biểu mẫu Bơm trục ngang Dây đồng hồ cá sấu Bộ dụng cụ đóng đai công ty in offset
Tức quá trời ơi!!! - Trang 6
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55
    programmer_94's Avatar
    Friends of RubikVN

Status
    Cảm ơn
    172
    Cảm ơn 442 / 254 Bài viết

Tức quá trời ơi!!!

Em đưa link 4rum để mấy đứa vào tham gia. Nó bảo: "Nhìn cái đuôi co.cc là thấy nghèo rồi. Rubik mấy trăm k 1 cục mà ko bỏ ra được vài trăm mua cái domain, đúng là ki bo, kiết lị " thế có tức ko chứ
    Còn nếu rubikvn lên TV ko lẽ lại lấy link là RBVN.CO.CC à ? Forum của chúng ta là 1 forum lớn mà.

KissesHacker's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    82
    Cảm ơn 107 / 58 Bài viết

RE: Tức quá trời ơi!!!

Tranh luận đang dần về tranh cãi Mọi người đều muốn 4rum phát triển mà.

Mình nghĩ nếu chuyện quyên góp khó khăn quá thì ko cần .vn cũng đc. Tiền host cũng khá là mệt rồi.

giangvoa10's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    18
    Cảm ơn 71 / 28 Bài viết

Bây h cái logo 4rum sao em ko thấy
    Chẳng hạn ở tác ấy, có dòng chữ Vietnam Cubing Club, bình thường các web sẽ có cái logo, mình cũng phải có 1 cái chứ
    Mà chắc j đã lên đc TV vội, còn lâu
    Lên TV mà ko đủ tiền bandwidth, lại như vụ sau khi lên HHT đầu năm còn khổ hơn

ga xoay rubik's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    57
    Cảm ơn 86 / 41 Bài viết

mọi người bình tĩnh, ngồi ăn miếng bánh, uống miếng nước trà. đúng là k cần .vn cũng được, tiền ốt thì của 4rum ta thiếu j` người, còn mua domain ở đâu thì em nghĩ nên mua chỗ nào rẻ mà chất lượng, cái trang anh trung_italy đưa cũng dc đấy

giangvoa10's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    18
    Cảm ơn 71 / 28 Bài viết

Em thêm 1 ý kiến nữa, trước ta chết là vì vụ bandwidth, tức là quá nhiều ng xem, vậy bây h có 1 cách giảm bandwidth đi là ko lấy nhúng xem thẳng video từ youtube vào diễn đàn nữa, chỉ để link thôi, vì mỗi clip 5p thì cũng tầm 12MB, 100 ng xem thì cũng đi xừ hơn 1 GB rồi, mà diễn đàn thì mem tính bằng ngàn, clip thì cũng xem đi xem lại, cũng xem vài clip, bỏ hết clip thẳng đi, tuy mỗi người chịu thiệt 1 tí (chỉ thêm có 1 cú click chuột) mà đỡ cho diễn đàn bao nhiêu

Johnny_2412's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    11
    Cảm ơn 21 / 21 Bài viết

Trích dẫn Gửi bởi giangvoa10
    Em thêm 1 ý kiến nữa, trước ta chết là vì vụ bandwidth, tức là quá nhiều ng xem, vậy bây h có 1 cách giảm bandwidth đi là ko lấy nhúng xem thẳng video từ youtube vào diễn đàn nữa, chỉ để link thôi, vì mỗi clip 5p thì cũng tầm 12MB, 100 ng xem thì cũng đi xừ hơn 1 GB rồi, mà diễn đàn thì mem tính bằng ngàn, clip thì cũng xem đi xem lại, cũng xem vài clip, bỏ hết clip thẳng đi, tuy mỗi người chịu thiệt 1 tí (chỉ thêm có 1 cú click chuột) mà đỡ cho diễn đàn bao nhiêu
    9xác. Đơn giản mà hiệu quả

Thông tin về chủ đề này