dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe thang may tai khach tổ chức sự kiện nước khoáng lavie ho ca koi dep nem cao su van thanh Máy bơm hỏa tiễn Galaxy Cung cấp bánh bao giá sỉ công ty in biểu mẫu Bơm trục ngang Dây đồng hồ cá sấu Bộ dụng cụ đóng đai công ty in offset
[HP] Offline ngày 23/5/2010
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    bocapdien's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    13
    Cảm ơn 34 / 17 Bài viết

[HP] Offline ngày 23/5/2010

không giữ lại được kết quả buổi off do hôm vừa rồi cô dọn nhà tưởng tờ kết quả đó là rác nên quăng đi đau rồi . Tuy nhiên vẫn giữ lại được các video có giá trị (coi như tạm ổn)
    À quên, trước tiên phải có lời dẫn. Tối hôm 22/5 đang ngồi rượu mực bờ Hồ Sen thì cu Hientit_93 spam 1 mess thông báo tin cũ rích là sáng mai 8h30 ngắm **** bên phải cụ Lê Chân. Ok không rảnh tay tiếp chuyện ăn phát về cho nhanh mai còn dậy sớm.
    Đúng 8h20' sáng 23 đi tới đầu Ngã 4 Thương nghiệp (Trần Phú - Điện Biên Phủ) mới nhớ ra quên gói hàng cho mấy người đành quay ngược lại. Mặc dù đên off rất muộn tuy nhiên vẫn còn cu Trung béo tới muộn hơn. Để cho chắc ăn cả nhóm đợi tới 9h30 mới nhổ rễ luyến tiếc ngắm nhìn quả **** quyến rũ một lần nữa mới cam lòng đến 124 Nguyễn Đức Cảnh đại chiến Trà sữa. Theo lời hứa tới nơi mới báo điểm cho lxhxxnxxx - thằng bạn đẹp zai, thày "rạy" rubik cũ của mình - . Sau đây là video:
    Hientit_93
    LỖI:Nếu bạn thấy thông báo này thì có thể do YouTube đang quá tải hoặc bạn chưa cài Flash Player.

Phi
    LỖI:Nếu bạn thấy thông báo này thì có thể do YouTube đang quá tải hoặc bạn chưa cài Flash Player.

Trung 96

May quá trời không phụ lòng người sau khi lục lọi thùng rác một hồi tìm được tờ kết quả rồi.

(sory vì khả năng vô cùng cùi bắp của chủ đại lý nhé
    Ai chia hộ cái nhé, không biết chia thì như thế nào. Ảnh thì máy ảnh của Trung béo mới có, thêm một vài video nữa, dù nguội rồi nhưng trung_96 cố gắng post những phần thiếu hộ anh nhé, cho nó có kỷ niệm không mấy người chờ dài cổ rồi.
    Cuối cùng thì sao nhỉ? Về tới nhà sau buổi off chắc là ai cũng ướt hết, khổ thân hai thằng em Phi và Thông đuổi theo mình với cu Hiển không kịp nên lỡ mất buổi nói chuyện với bà Tây và cốc chè thập cẩm

Luckyclover_1995's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    7
    Cảm ơn 0 / 0 Bài viết

RE: [HP] Offline ngày 23/5/2010

Off hoành tráng thật . Clip hơi khó xem tí

mega1996_man's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn 1 / 1 Bài viết

mình cũng muốn đi

Hientit_93's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    38
    Cảm ơn 16 / 13 Bài viết

Hê hê!a Hưng làm thế này là tru đáo lăm' oy!Cuối cùng HP mình cũng có 1 buổi gọi là "khá hoành tráng" mac dù mem đi vẫn còn ít
    Vui wa' he'he'he'

Phi's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    10
    Cảm ơn 7 / 7 Bài viết

ko phải ướt hết mà ướt quần thui e vs a Thông mua áo mưa giấy mặc rồi
    hum off vui( mình đi lần đầu ) lần sau bạn nào chưa đi được cố gắng đi nhé. tiện e đề nghị nghỉ hè rùi 2 tuần of 1 lần đê

bocapdien's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    13
    Cảm ơn 34 / 17 Bài viết

ok đi. Anh sẽ đứng ra chủ trì cho thêm phần hoành tá tràng. Nói chung là anh em cứ nhiệt tình đi thì anh nhiệt tình ủng hộ. Trưng cầu ý kiến xem đi ngày nào. nên chuẩn bị kế hoạch trước 1 tuần vô báo danh anh sẽ dự trù kinh phí và tính toán xem đi đâu hợp lý. Điểm hẹn quen thuộc vẫn là quả **** quyến rũ rồi

tuhp234's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    17
    Cảm ơn 31 / 24 Bài viết

em nghĩ thứ sáu tuần này ,chắc sáng buổi thích hợp .

bocapdien's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    13
    Cảm ơn 34 / 17 Bài viết

anh xin anh xin, mọi người nghỉ hè chứ anh có được nghỉ đâu mà tổ chức ngày thường? mà nhất là tuần này thứ 6 dính đúng ngày trực mới ớn chứ.

Holmes's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    25
    Cảm ơn 6 / 6 Bài viết

A kay rồi, hè này trường mình tống đi học quân sự từ 28/6 đến 24/7 , thọt mất 1 nửa kỳ nghỉ hè, đi về rồi thì học sinh cũng đã vào đợt học hè, không biết còn tổ chức offline được ko

trung196's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    97
    Cảm ơn 82 / 52 Bài viết

Xin vô cùng chia buồn cùng mọi người clip của a nào trong máy trung béo đều hỏng cả chắc thẻ nhớ có vấn đề. Mà off tay run quá thành tích kô như ở nhà lần sau cố gắng vậy.........

Thông tin về chủ đề này