dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe thang may tai khach tổ chức sự kiện nước khoáng lavie ho ca koi dep nem cao su van thanh Máy bơm hỏa tiễn Galaxy Cung cấp bánh bao giá sỉ công ty in biểu mẫu Bơm trục ngang Dây đồng hồ cá sấu Bộ dụng cụ đóng đai công ty in offset
[HP] offline 14h30 thứ 5, 10/06/2010
Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 94
    bocapdien's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    13
    Cảm ơn 34 / 17 Bài viết

[HP] offline 14h30 thứ 5, 10/06/2010

Anh em cho ý kiến cái nhỉ. Vụ này là cu Hiển tít đề ra (hắn bảo sắn phải học hè) bảo mình lên thông báo anh em. Nhanh lên chỉ còn vài ngày nữa thôi nhé .
    - Do thời gian gấp quá nên đây chỉ là một buổi offline thông thường thôi.
    - Thời gian tập trung: vẫn như cũ 8h30
    - Địa điểm tập trung: Lần này cho mình chọn nhé, quán Forcus cà phê trên đường Minh Khai (ai không biết cứ tìm đường ra ga, chui vào ga rồi thì quay lưng lại với cổng soát vé nhìn thẳng lên xe đạp cong đít thẳng tiến qua tầm 3 -4 cái ngã tư nhìn sang bên tay trái chữ Forcus to hơn cái đùi gà khổng lồ). Nếu như không biết có thể tập trung ở MÔNG QUYẾN RŨ rồi đi theo bọ cạp là ok liền. Chọn địa điểm này vì đây là quán cà phê tương đối gần trung tâm thành phố, bàn ghế rộng rãi thoả sức chơi đùa (ai có lap mang đi cũng được không sợ chật chội) giá cả phải chăng.
    - Khi đi mang theo 20k. Ai không có tui ghi sổ nợ đoá . Đùa thôi, anh em đi vui là chính, nhưng có một chút kinh phí để tiện việc nước nôi. Cái này gặp nhau mình sẽ thu ngay và lên danh sách. Thiếu mình bù, thừa mình để vào quỹ riêng sau này còn bù.
    Sau này việc tổ chức off theo mình nên tổ chức mỗi tháng 1 lần vài tháng lại tổ chức một buổi thật hoành tá tràng như tập trung mua đồ ăn cơm trưa, nấu nướng tại nhà ai đó, hoặc bắt bus đi Đồ Sơn chơi cũng được... Chắc hẳn sẽ không tiện để tổ chức sinh nhật theo đúng ngày của tất cả các mem nhưng mem nào sinh nhật trong tháng sẽ được chúc mừng vào ngày offline của tháng đó.
    Nhiêu đó thôi mong anh em ủng hộ cái

Thông báo lại mong anh em biết nhé:
    14h30 ngày 10/06/2010 **** bên phải bà Lê Chân, 8h45 xuất phát đi Forcus, đừng tới muộn hôm nay để còn biết Forcus nằm chỗ nào

trung196's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    97
    Cảm ơn 82 / 52 Bài viết

RE: [HP] offline thứ 4, 09/06/2010

Thứ tư tuần sau nghe cũng ổn đó. Scram cứ để e...........

Hientit_93's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    38
    Cảm ơn 16 / 13 Bài viết

Trích dẫn Gửi bởi bocapdien
    Anh em cho ý kiến cái nhỉ. Vụ này là cu Hiển tít đề ra (hắn bảo sắn phải học hè) bảo mình lên thông báo anh em. Nhanh lên chỉ còn vài ngày nữa thôi nhé .
    - Do thời gian gấp quá nên đây chỉ là một buổi offline thông thường thôi.
    - Thời gian tập trung: vẫn như cũ 8h30
    - Địa điểm tập trung: Lần này cho mình chọn nhé, quán Forcus cà phê trên đường Minh Khai (ai không biết cứ tìm đường ra ga, chui vào ga rồi thì quay lưng lại với cổng soát vé nhìn thẳng lên xe đạp cong đít thẳng tiến qua tầm 3 -4 cái ngã tư nhìn sang bên tay trái chữ Forcus to hơn cái đùi gà khổng lồ). Nếu như không biết có thể tập trung ở MÔNG QUYẾN RŨ rồi đi theo bọ cạp là ok liền. Chọn địa điểm này vì đây là quán cà phê tương đối gần trung tâm thành phố, bàn ghế rộng rãi thoả sức chơi đùa (ai có lap mang đi cũng được không sợ chật chội) giá cả phải chăng.
    - Khi đi mang theo 20k. Ai không có tui ghi sổ nợ đoá . Đùa thôi, anh em đi vui là chính, nhưng có một chút kinh phí để tiện việc nước nôi. Cái này gặp nhau mình sẽ thu ngay và lên danh sách. Thiếu mình bù, thừa mình để vào quỹ riêng sau này còn bù.
    Sau này việc tổ chức off theo mình nên tổ chức mỗi tháng 1 lần vài tháng lại tổ chức một buổi thật hoành tá tràng như tập trung mua đồ ăn cơm trưa, nấu nướng tại nhà ai đó, hoặc bắt bus đi Đồ Sơn chơi cũng được... Chắc hẳn sẽ không tiện để tổ chức sinh nhật theo đúng ngày của tất cả các mem nhưng mem nào sinh nhật trong tháng sẽ được chúc mừng vào ngày offline của tháng đó.
    Nhiêu đó thôi mong anh em ủng hộ cái
    OK!chắc là đi đc

trung196's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    97
    Cảm ơn 82 / 52 Bài viết

Có thi 22 kô đây mà ai có thuốc thần kinh mang đi nhé cứ lúc thi là tay chân run loạn xạ chả làm đc gì

Holmes's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    25
    Cảm ơn 6 / 6 Bài viết

8 9 10 11, 4 ngày này đang thi ở trên trường, làm sao mà về offline được đây , chuyển sang ngày khác được ko

trung196's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn
    97
    Cảm ơn 82 / 52 Bài viết

Trích dẫn Gửi bởi Holmes
    8 9 10 11, 4 ngày này đang thi ở trên trường, làm sao mà về offline được đây , chuyển sang ngày khác được ko
    Vấn đề của a hơi bị nan giải vì ai cũng háo hức đi sớm

Holmes's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    25
    Cảm ơn 6 / 6 Bài viết

Thôi mọi người cứ đi off đi vậy, hy vọng trong đợt tới về sẽ còn những buổi off khác

Hientit_93's Avatar
    Pocket Cube

Status
    Cảm ơn
    38
    Cảm ơn 16 / 13 Bài viết

mọi ng` cứ bàn bạc đi ko nhất thiêt phải ngày hum đấy mà bàn bạc xem hum nào tất cả đều rảnh thì di.ok?[hr]
    Trích dẫn Gửi bởi Holmes
    Thôi mọi người cứ đi off đi vậy, hy vọng trong đợt tới về sẽ còn những buổi off khác
    mọi ng` cứ bàn bạc đi ko nhất thiêt phải ngày hum đấy mà bàn bạc xem hum nào tất cả đều rảnh thì di.ok?

Autinhyeu's Avatar
    Nhập Môn

Status
    Cảm ơn
    4
    Cảm ơn 2 / 1 Bài viết

Ok em đi, đang rủ thêm mấy đứa nữa, em rủ dc 1 đứa ui`

trung196's Avatar
    Rubik's Cube

Status
    Cảm ơn